พฤษภาคม 10, 2024, 04:26:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [PGD-809]Hayashi Yuna- รสสวาทพี่สะใภ้สาว (AV Review_ตอน1 )  (อ่าน 14076 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 09:54:48 AM »

8-October-2015

[PGD-809]Hayashi Yuna- รสสวาทพี่สะใภ้สาว (AV Review_ตอน1 )

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-6MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

แนะนำตัวละคร (สมมุตินะคร๊าบ)

@@ เนื้อเรื่อง @@

เรื่องเริ่มจากที่เจ้าโทชิ น้องชายของโมจิมะ ต้องย้ายเข้ามาอยู่ด้วยในบ้านพี่ซึ่งแต่งงานมีครอบครัวแล้วกับภรรยาสุดสวยที่ชื่อว่า ยูนะ... ทั้ง ยูนะกับโมจิมะก็กล่าวต้อนรับโทชิอย่างดี.และให้ยกของไปเก็บ

ยูนะเตรียมอาหารว่างมาให้แล้วก็บอกว่า โทชิจ๊ะ.. ทำตัวตามสบายนะจ๊ะ...ไม่ต้องเกรงใจ...อ่ะ..ทานน้ำกับอาหารว่างกันก่อน..... โทชิก็บอกว่าขอบคุณพี่ยูนะมากๆเลยครับทั้งสวยทั้งใจดีเลย

ช่วงค่ำขณะที่โทชิกำลังอ่านหนังสือเล่น...พูก็พลันได้ยินเสียงซี๊ดๆ มาจากข้งห้อง โทชิรู้ทันทีว่าเสียงนี้ดังมาจากห้องพี่ชายกับพี่สะไภ้.. ทั้งคู่คงกำลังทำเสียวกันอยู่แน่ๆ โทชิแอบฟังไปก็จินตนาการไป

เช้าวันใหม่ โมจิมะก็ทานอาหารเช้าก่อนไปทำงาน ยูนะก็เตรียมอาหารให้ แล้วโทชิก็ตื่นนอนแล้วเดินมาที่โต๊ะอาหาร แล้วก็บอกว่าพี่จะไปทำงานแล้วเหรอครับ โมจิมะก็บอกว่า..ไงล่ะคืนแรกไม่คุ้นสถานที่หรือไงตื่นสายเลย

แล้วยูนะก็เดินไปส่งสามีไปทำงานก่อนที่จะมานั่งร่วมวงอาหารเช้ากับน้องเขย...

ด้วยที่ยูนะเป็นคนที่ขี้เล่นและมีความต้องการมาก..จึงได้ถามว่า โทชิว่า ขอโทษด้วยนะที่เมื่อคินพี่ครางดังไปหน่อย ก็พี่ชายเธอสิ... ทำพี่เสียวขนากนั้นใครจะทนไหว...พอโทชิได้ยินก็กาแฟพุ่งออกมาทันทีด้วยความตกใจ ก่อนที่จะขอตัวกลับเข้าห้องไป

โทชิเพิ่งเสร็จกิจจากห้องน้ำพอเดินออกมา....ก็เหลือบไปเห็นพี่สะใภ้กำลังก้มถูพื้นโดยที่ไม่ทันระวัง โชว์เป้าที่อวบอิ่ม... ทำให้โทชิตกใจมากๆถึงขนาดต้องก้มแอบดูเพราะขาวมากๆ

ยูนะถูพื้นไปไม่ทันระวังตัวเลยเพราะตอนนี้เจ้าโทชิกำลังแทะโลมเธอด้วยสายตา...... และยูนะก็ถอดเสื้อคลุมออกสงสัยเธอจะร้อน

ยูนะนั่งยองๆ ทำให้เนินหอยของเธอแทบทะลักออกมาจากเป้้า..... จนเจ้าโทชิที่แอบดูอยู่...ตาค้างจนลืมตัวทำหนังสือหล่น..งานเข้าสิครับเพราะยูนะรู้ตัวแล้ว..

ยูนะเดินไปหาโทชิเเล้วถามว่าแอบดูพี่นั่งโป๊เหรอเด็กดื้อ..แล้วยูนะก็ดึงโทชิขึ้นมาแล้วพลักเขาไปที่กำแพงห้อง

เธอแอบดูนมพี่ใช่ไหม... อย่างนี้ต้องเจอพี่ลงโทษล่ะ.... ยูนะจูบและกอดรัดฟัดเหวี่ยงใส่โทชิ... และมือของยูนะก็คว้าหมับไปที่ไข่ของน้องเขยแบบเต็มมือเต็มไม้

ยูนะก้มลงแล้วส่งยิ้มให้กับโทชิ แล้วเธอบอกว่าไหนดูสิ..... ยูนะเธอดึง กางเกงโทชิลงทำให้ชะโดพงาดดึ๋งต่อหน้าเธอ..แล้วยูนะก็คว้าและดูดดุ้นน้องชายสามีดังจ๊วบบบบบ

ยูนะ..ดูจะพอใจดุ้นของน้องเขยพอสมควรเธอดูดแรงมาก.. เธอทั้งดูดและเลียจนเกือบ 10 นาที จนโทชิต้องบอกว่าพี่ครับพอก่อนผมจะแตกแล้ว..ยูนะได้ยินก็หยุดเลย....เเละก็ยิ้มให้

ยูนะบอกว่า..พี่อยากรู้เหลือเกินว่าพี่ชายกับน้องชายใครจะเก่งเรื่องอย่างว่ามากกว่ากัน......พี่ขอทดสอบหน่อยนะจ๊ะ..โทชิได้ยินก็กุกๆกักๆ บอกว่าด่ายๆๆๆคับ.. แล้วยูนะก็ดึงน้องเขยขึ้นเเล้วพลักไปที่เตียงแล้วเธอก็ขึ้นคร่อมและแลกจูบทันที

ยูนะถอดเสื้อออก..เหลือแต่บราที่แทบจะเก็บนมไม่หมด.... เจ้าโทชิ ถึงกับตะลึงเพราะความอวบและขาวของพี่สะใภ้.... (สังเกตุดีๆจะเห็นว่ายูนะหม้อของเธอกำลังทับดุ้นของน้องเขยอยู่)

เขินอะไรล่ะจ๊ะ...... ยูนะบอกว่าไหนเธอลองจับนมพี่สิ..... พูดจบเธอก็ดึงมือน้องเขยมากุมที่หน้าอกเธอทันที..เจ้าโทชิถึงกับบอกว่าสุดยอดมันนุ่มนิ่มเหลือเกิน..หากได้จับแบบไม่มีเสื้อในจะดีขนาดไหนเนี่ย..ยูนะได้ฟังก็อมยิ้ม

ยูนะบอกว่าจัดให้..เธอปลดบราออกทำให้นมขอเธอออกมาโชว์ต่อหน้าน้องเขยทันที โทชิบอกว่าโห...พี่ นมสวยเหลือเกินขอจับหน่อยนะ..ครับ  ยูนะก็ยิ้มแล้วก็บอกว่า มันเป็นของเธอแล้วจ๊ะ...

ยูนะปล่อยให้โทชิเล่นหัวนม... เธอบอกว่าช่วยดูดหัวนมให้พี่หน่อยสิแล้วเธอก็ก้มลงไปจูบปากน้องเขย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2015, 06:34:35 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 09:57:08 AM »

อยากดูดเหรอจ๊ะ..เอาสิ.... ยูนะถึงกับหลับตาปี๋เพราะความเสียว..ที่เจ้าโทชิตวัดเลียไปที่หัวนมของเธอ

โทชิดูดนมของยูนะ..ในขณะเดียวกันยูนะก็เอื้อมือมาจับดุ้นของน้องเขยเเล้วชักให้..จนโทชิถึงกับครางซี๊ด..

โทชิโดนยูนะบดไข่ไปที่ร่องเสียวของเธอแม้ว่าจะมี กกน. กั้นอยู่แต่มันก็สร้างความเสียวให้ทั้งคู่เหบือเกิน..ยูนะเลยเลื่อน กกน. ออกนิดนึง จนหัวหยักของโทชิได้สัมพัสกับแคมของพี่สะใภ้สาว โทชิตื่นเต้นมากถึงกับร้องอ๊า...

ยูนะค่อยๆถอด กกน. จนเห็นขนที่คลุมร่องเสียวของเธอ แล้วเธอก็ขึ้นคร่อมโทชิเลย

ยูนะบอกว่าไม่เคยเห็นของจริงเหรอหากไม่เคยลองมาสัมพัสได้นะพี่อณุญาติ ยูนะนั่งแหกขาโชว์หอยของเธอ..แล้วโทชิก็ใช้นิ้วไปสะกิดที่ติ่งเสียวของเธอ.....จนยูนะครางลั่นและร่างกระตุกเลย

มาๆ...เรามาต่างคนต่างช่วยกันดีกว่า เธอเคยเลียไหม หากไม่เคย เดี๋ยวพี่ให้ฝึกเลียกับหอยของพี่...แล้วญุนะก็ยิ้มให้ พร้อมกลับขึ้นคล่อมกลับหัวกลับหางแล้วก็ละเลงท่า 69 ทันที ทำไปจนญุนะร่างกระตุกอีกรอบ

ยูนะบอกว่า..ถึงเวลาที่เธอจะได้เจอของจริงแล้วนะ.. โทชิบอกว่านี่ผมฝันไปใช่ไหมที่จะได้ yed พี่...... ยูนะค่อยๆจับดุ้นใส่หอยของเธอแล้วก็ค่อยๆขยับเองจนดุ้นของน้องเขยเข้าไปสำรวจหอยของพี่สะใภ้จนมิด

โทชิจ๋า...ดุ้นเธอใหญ่เหลือเกิน..คับหอยพี่ไปหมดแล้ว...พี่มีความสุขเหลือเกิน.พูดไปยูนะก็ขย่มดุ้นไป

ยูนะร้องไปขย่มไป..เธอขย่มแรงมากต่อเนื่องเกือบ 5 นาที แล้วเธอเร่งสปีดจนดุ้นหลุดออกมาจากร่องเลย..ยูนะชอบใจก็ยิ้มและจูบขอบใจน้องเขย

ยูนะร้องครางต่อ....เพราะเจ้าโทชิยังไม่หยุดกระเด้าหอยเธอเลย

ยูนะหันท้ายให้แล้วเธอก็บอกว่าโทชิใส่มาเร็วๆพี่กำลังเสียวอยู่เลย..โทชิก็จับใส่่ต่อทันที

พี่ครับ ผมเสียวเหลือเกินหอยพี่รัดและตอดสุดๆ..ยูนะบอกว่า ช่วยพี่ต่อสิพี่กำลังมีความสุข โทชิได้ยินเลยเร่งจังหวะต่อ

แล้วยูนะขึ้นให้อีกแต่รอบนี้เธอหันหลังให้....... เธอหลับตาพริ้มด้วยความสุขที่ได้จากดุ้นของน้องเขย

ยูนะครางลั่นเลย....บอกว่า เร็วอีก..โทชิช่วยพี่ด้วย....โทชิก็เร่งจังหวะจนร่างของยูนะกระตุกไปอีกรอบ...... แล้วโทชิก็ดึงดุ้นออกจนร่องของพี่สะใภ้

พี่ยูนะครับ... ผมจะไม่ไหวแล้ว..พี่หยุดก่อนครับ ไม่งั้นแตกในหอยพี่แน่เลย..ยูนะใส่หน้าแล้วก็บอกว่า หอยน้ำอยากได้น้ำกามเธอ

และแล้วโทชิก็ทนไม่ไหว ฉีดน้ำกามสวนเข้าหอยของพี่สะใภ้เเบบเต็มหลอดเลย..... ยูนะขยับเอวขึ้น เสียวดุ้นหลุดจากหอยดังพล๊อค..น้ำกามไหลย้อยออกมา...เป็นสายเลย..ยูนะบอกว่าน้ำเยอะจังเลยนะเธอ

ยูนะลุกขึ้นแล้วก็บอกว่า.... สุดยอดไปเลยนะจ๊ะ... นี่เธอเอาพี่สะใภ้ตัวเองนะเนี่ย.... อ๊ะพี่โมจิมะมา.... โทชิพอน้ำกามออกไป ความหื่นหายไปความกลัวก็มาทันที... วิ่งหนีออกไปเลย

อ่านต่อตอน 2 --> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196093.0

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2015, 06:36:11 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2015, 11:53:33 PM »

ขอบคุณมากนะ

ป.ล. สรุป เป็น น้า หรือ เป็น พี่สะใภ้ กันแน่เนี่ย
หน้า: [1] พิมพ์