พฤษภาคม 11, 2024, 01:04:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งแต่ดูavมา เคยตามหนังดาราavที่ดังแบบเป็นกระแสมากๆคนไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 6599 ครั้ง)
Rock Shit
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 07:22:07 AM »

Eimi fukadaครับช่วงหน้าใหม่แรกเริ่มที่งานออกถี่ๆ
เล่นอิสระนี่ตามหนักมาก มาเริ่มห่างๆตอนปลายๆ
ก่อนจะเข้าmoodyzจนถึงตอนนี้ไม่ค่อยได้ตามละครับ
ช่วงหลังนมประหลาดมาก
play...

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 10:40:42 AM »

yamaguchi ricoข่าวdebutออกมามีคนเข้าไปคุยในเวป2chวันเดียว3หมื่นกว่าคนเคยทำสถิติสูงสุด80กว่ากระทู้ ถึงขั้นพวกเด็กนักเรียนไปเรียนบอกว่าวันนี้ทั้งโรงเรียนมีแต่คนคุยเรื่องนี้ จำได้เลยตอนdvdออกเห็นเธอเซ็นลายเซ็นต์dvdกองเป็นภูเขาเลย ทำยอดขายทะลุ1แสนครั้งแรกในโลกav งานeventในtokyoครั้งเดียวของเธองานครั้งแรกถูกยกเลิกยังมีคนไปดูสถานที่จัดงานเพียบเลย

เคยเห็นเป็นกระแสตอนเปิดตัวอยู่ครับคนนี้  สมัยนั้นวงakbดังมากๆ  ผมยังฟังเพลงวงนี้อยู่เลย
ส่วนตัวผมรู้สึกทึ่งกับวงการavยุคนั้นนะ แต่ละคนเปิดตัวมาเซอร์ไพรส์ดี
k_taro
AV Professor

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 02:59:24 PM »

ลืมkomukai minakoไปอีกคนเจ้าของสถิติสูงสุดตลอดกาลในโลกavยอดขาย2แสนแผ่น ตอนที่เธอไปstrip showครั้งแรกที่rockzaแล้วสุดท้ายมายกเลิกกระทันหันเล่นเอาคนที่ไปด่ากันระงมต้องเอาตำรวจมาเลย
ZANON
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 04:57:29 PM »

ยืนยันด้วย อีกคน ในฐานะอดีตสมาชิก ABK 48 ที่ชื่อrico yamaguchi คนนี้ตอนDebut 27สค.2010 ถ้าจำไม่ผิด กระแสแรงสุดๆ
ต่อมาก้ออีกคนน้องป่าดงดิบ ชักกระตุก Risa Tachibana คนนี้ผลงานยังตราตรึงใจ เป็นธรรมชาติสุดๆ เสียดาย6-7เรื่องแล้วก้อเลิกเลย
play...

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 05:54:59 PM »

น้อง Rola takizawa ครับ กำลังเตรียม Hdd เลยตอนนั้นนานๆ จะมีนางเอกที่ถูกใจมาให้ชมเก็บไปได้สักพักมีมหาเศรษฐีที่ไหนไม่รู้มาซื้อตัวน้องไปเสียดายมากเลยครับตอนนั้น

ยุคนั้นนอกจากแนว idol  ก็ยังมีแนวลูกครึ่งแบบ Rola อยู่ 
ผมว่าเขาหาดาราแต่ละกลุ่มได้สุดดี   คิดแล้วสมัยนี้ไม่น่าจะทำแบบนั้นได้ละ

gif เอามาให้ดูแจ่มดีครับ 55  หนังของ Prestige สมัยนั้นแนวไม่เน้นเนื้อเรื่องยังพึ่งเริ่มต้น  ลีลาอาจยังไม่ครบเครื่องมากนะ
play...

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 06:41:29 PM »

น่าจะเป็นโรล่า เป็นดาราคนเดียวที่เคยไปดูตัวเป็นๆ  ส่วนมากก็นั่งดูทู้ในบอร์ดนี้เเหละ เขามาเเนะนำ ก็มีที่ชอบอยุ่บ้าง เเต่ก็ไม่ค่อยอินเท่าไร จะเน้นว่าเล่นเเนวไหนเรืองไหน มากกว่าว่าใครเป็นคนเล่น

ได้ถ่ายรูปคู่มั้ยครับ  แต่ก่อนเห็นมีสมาชิกในบอร์ดเราถ่ายรูปคู่มาให้ดูอยู่ 
เสียดายผมไม่ได้อยู่กรุงเทพช่วงนั้น  ไม่อย่างนั้นคงตามไปดูด้วย   
play...

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 06:58:41 PM »

ยืนยันด้วย อีกคน ในฐานะอดีตสมาชิก ABK 48 ที่ชื่อrico yamaguchi คนนี้ตอนDebut 27สค.2010 ถ้าจำไม่ผิด กระแสแรงสุดๆ
ต่อมาก้ออีกคนน้องป่าดงดิบ ชักกระตุก Risa Tachibana คนนี้ผลงานยังตราตรึงใจ เป็นธรรมชาติสุดๆ เสียดาย6-7เรื่องแล้วก้อเลิกเลย

ผมลองกลับไปไล่ดูชื่อนางเอกฮิตๆที่debutช่วง 2009-2013 แต่ละคนไม่ธรรมดาออกมาแบบสุดแนวอะ
rico yamaguchi (2010)   Risa Tachibana (2013)

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 01, 2024, 08:46:18 AM »

น่าจะเป็นโรล่า เป็นดาราคนเดียวที่เคยไปดูตัวเป็นๆ  ส่วนมากก็นั่งดูทู้ในบอร์ดนี้เเหละ เขามาเเนะนำ ก็มีที่ชอบอยุ่บ้าง เเต่ก็ไม่ค่อยอินเท่าไร จะเน้นว่าเล่นเเนวไหนเรืองไหน มากกว่าว่าใครเป็นคนเล่น

ได้ถ่ายรูปคู่มั้ยครับ  แต่ก่อนเห็นมีสมาชิกในบอร์ดเราถ่ายรูปคู่มาให้ดูอยู่ 
เสียดายผมไม่ได้อยู่กรุงเทพช่วงนั้น  ไม่อย่างนั้นคงตามไปดูด้วย   

ไม่ได้ถ่ายรูปคู่ มันเสียเงินเยอะ คิดว่าน่าจะมีค่าใช้จ่าย   Grin  เข้าไปถ่ายรูปเฉยๆ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kkunurat

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 02, 2024, 01:04:18 PM »

ใกล้เคียงกับคำว่าตามกระแส ของผมน่าจะเป็น Maria Ozawa มั้งครับ
คือ ช่วงนั้นคลิปที่เพื่อนๆส่งให้ทางมือถือ มีแต่ของเธอเป็นส่วนใหญ่

ส่วนคนอื่น เช่น Ameri Ichinose นี่เรียกว่าค่อนข้างจะสวนกระแสมั้ยครับ ผมไม่ทันกระแสในตอนนั้น มารู้จักเธอตอน TKH ซึ่งใกล้รีไทร์แล้ว

play...

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 02, 2024, 08:49:28 PM »

ใกล้เคียงกับคำว่าตามกระแส ของผมน่าจะเป็น Maria Ozawa มั้งครับ
คือ ช่วงนั้นคลิปที่เพื่อนๆส่งให้ทางมือถือ มีแต่ของเธอเป็นส่วนใหญ่

ส่วนคนอื่น เช่น Ameri Ichinose นี่เรียกว่าค่อนข้างจะสวนกระแสมั้ยครับ ผมไม่ทันกระแสในตอนนั้น มารู้จักเธอตอน TKH ซึ่งใกล้รีไทร์แล้ว

ameri ตอนใช้ชื่อนี้ผมว่าเธอระดับเกรด a ทั่วๆไปครับ  คนพอรู้จักเยอะอยู่  แต่ไม่ได้เป็นกระแสขนาดนั้น
เพราะเธอเป็นแนวที่ออกมาเกาะกับกระแส Maria Ozawa ที่ยังดังอยู่อีกทีครับ 

แต่ผมจะชอบameriสุด อันนี้แนวความชอบส่วนตัว
เห็นคุณ kkunurat มาตามเก็บหนังเธอเอาช่วงหลัง ผมก็เข้าใจความรู้สึก
คือแฟนคลับเธอถ้าชอบก็มักจะคลั่งไคล้ไปเลย แต่ไม่ได้ถึงกับเป็นวงกว้างมาก ยอดขายหนังเธอระดับกลางๆทั่วๆไป

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์