พฤษภาคม 04, 2024, 04:29:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ มีวิธีค้นหาหนังเก่าๆ หรือหนังของค่ายเล็กๆ ยังไงกันบ้างครับ  (อ่าน 810 ครั้ง)
killl
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ธันวาคม 13, 2017, 12:51:26 AM »

เป็นปัญหามากครับ สำหรับผม เพราะส่วนมากจะชอบหาดูหนังแบบ unsen ซะส่วนใหญ่

ดาราของบางค่าย อย่าง 1000giri ก็หาดูหนังได้ยากเหลือเกิน เพราะค่ายหนังน่าจะปิดตัวไปแล้ว

เลยสงสัยว่า เพื่อนๆมีวิธีค้นหายังไงกันบ้างครับ จะใส่ชื่อลงกูเกิลก็พอหาได้ แต่ไม่มีให้โหลดนี่แหละครับ

ปล. ส่วนดาราที่ผมหาแบบบ้าคลั่ง คือ2คนนี้ครับ ผมใช้คำค้นว่า 1000giri sumire และ 1000giri limu ใครคอเดียวกันบ้างครับ ถ้ามี ก็อยากช่วยแบ่งปันกันหน่อยนะครับ  Grin  Grin

ขอบคุณครับ

หน้า: [1] พิมพ์