พฤษภาคม 03, 2024, 02:48:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 49 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญเพื่อนสมาชิกแนะนำตัวอย่างเป็นทางการที่นี่  (อ่าน 320147 ครั้ง)
Ojah
AV Highness Merit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:29:42 AM »

ท่านskyrider ชอบYuriko Hirose ด้วยหรอคับ
ผมหาโหลดหนังเธอไม่ได้เลย
ผมก็ชอบเหมือนกัน
skyrider
AV Professor
โอตาคุเอวี

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 03:29:07 PM »

ท่านskyrider ชอบYuriko Hirose ด้วยหรอคับ
ผมหาโหลดหนังเธอไม่ได้เลย
ผมก็ชอบเหมือนกัน

ซื้อตอนเป็น VCD ครับ  และบางส่วนหาได้จาก Emule
ถ้ามีเวลาจะแบ่งปันในรูปแบบ Derect Link หรือ BT 
ขอดูความเหมาะสมอีกที

Ojah
AV Highness Merit

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 09:23:53 AM »

ด้วยความกรุณาอย่างสูงคับท่านskyrider
อยากได้มากคับ
แมวเหมียว
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ผู้ชมที่แสนดีนะจ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2009, 11:55:39 AM »

ดาราในดวงใจ takako iktahara
แนวที่ชอบ รุม และต่อเนื่อง
ปริมาณหนังที่มี มากกว้า400 เรื่อง
เหตุผลที่สมัคร คอเดียวกัน

ขอบคุณที่เปิดโอกาศ

หนทางนักแสวงหาแห่งสยามประเทศ เพื่อเสพกามญี่ปุ่น
bigwore
AV Columnist

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2009, 07:21:50 PM »

ดาราในดวงใจ:maria tagkagi ,akari hoshino, haruka sanada, cocomi sakura
แนวหนังเอวีที่ชอบ:ทั่วไป interracial e body
ปริมาณหนังที่มี:60-70 เรื่อง
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: แลกเปลี่ยนข่าวสารวงการเอวี
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:

TouMZaa
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 03:25:51 PM »

ดาราที่ชอบ:

Miyu Hoshino

Haruka Itoh

Akiho Yoshizawa

Ria Sakurai

Yuri Kousaka

แนวที่ชอบ: ทุกแนว โดยเฉพาะbukkake
ประมาณหนัง: 200up (cen & uncen)
เหตุผลที่สมัคร: อยากมีสังคมคนที่ชอบเหมือนกัน ที่ออฟฟิตมันหาว่าผมบ้ากามรู้จักไปหมดพวก AV เนี่ย -*-

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2009, 03:29:33 PM โดย TouMZaa » บันทึกการเข้า
hydepol
เหลือบไร

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2009, 06:39:18 AM »

ดาราที่ชอบ
1.kurara tachibana  ชอบมากกก
2.io asuka
3.eri ito
4.miyu hoshino
5.ค่ายtokyo hot ครับ ชอบทั้งค่าย
เเนวหนังที่ชอบ: nakadashi incest rape outdoor bukkake miniskirt
ปริมาณหนังที่มี:เกือบจะ2TBเเระ(สะสมเเต่เด็ก)
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ชอบavนานเเระเเต่เพิ่งเจอเว็บนี้  ขอสถิตที่นี่ละกันครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ดีอยู่เเระครับ ขอร่วมอุดมการ์ณไปด้วยคน อิอิ
ravi
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2009, 01:09:36 AM »

ดาราในดวงใจ: yuma asami,asami ogawa แล้วก็มีอีกหลายคนครับแต่ 2 คนนี้ชอบสุดๆครับ
แนวหนังเอวีที่ชอบ: หนังของค่าย s1 กับ สาว office เลยครับ
ปริมาณหนังที่มี: ปามาณ 400 จิกได้ครับ และคงเพิ่มอีกในอนาคต อิอิ
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ชอบหนัง av มานานแล้วครับ แล้วก็อยากรู้ข่าวของสาวๆ ด้วยครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: ผมคิดว่าตัวเว็บโอเคดีแล้วครับ ดีใจที่เจอเวปนี้ครับ Smiley
kurudragon
AV Distributor

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 08:53:11 AM »

ดาราในดวงใจ: Azumi kawashima, Kaede Matsushima, Takako Kitahara, Maria Takagi, Maria Ozawa
                   แบบแนวดาราเก่าๆ ส่วนดารารุ่นใหม่ไม่รู้จักซักคน 5555555
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ชอบแนวสาว Office, พยาบาล, ชายทะเล
ปริมาณหนังที่มี: 40 GB เพิ่งเริ่มโหลด
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: ค้นหามานานแล้วเวบที่รวบรวมหนัง AV ถูกใจมากๆ ไม่รู้ท่านประธานคิดได้ยังไง
ข้อเสนอแนะต่อเวบ: อยากให้มีหนังการืตูผู้ใหญ่ด้วย

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
seenum
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2009, 05:25:04 PM »

ดาราในดวงใจ: Ran Asakawa(ชื่อโฟลเดอร์เลยอิๆๆ), Riko Tachibana, Anri Suzuki
แนวหนังเอวีที่ชอบ: ทุกแนวครับ ชอบหมดเลย
ปริมาณหนังที่มี:จำกัดโคต้าไว้ 40 กิ๊กเพราะที่ไม่พอ - -"~
เหตุผลในการสมัครสมาชิก: แลกเปลี่ยนข้อมูลครับ อิๆๆๆ น่าสนดีใจดีครับ
ข้อเสนอแนะต่อเวบ:  ตอนนี้ยังคิดไม่ออกครับเพิ่งมาใหม่  ^^~
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 49 พิมพ์