พฤษภาคม 17, 2024, 05:55:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงของคุณๆ น้ำพุ่งแบบผมหรือเปล่า??  (อ่าน 6990 ครั้ง)
bestman112
..เจอเธอทีไร อสุจิฉันพรั่งพรู..
หื่นมีศิลปะ
*

..พ่อมหาจำเริญ..

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 11:17:31 PM »

ผู้หญิงของคุณๆ น้ำพุ่งแบบผมหรือเปล่า??

เด็กของผมน้ำพุ่งออกแบบในหนังเลยครับ แต่ไม่เยอะเว่อร์แบบนั้นนะ
พอเล่าให้เพื่อนๆรอบๆตัวฟัง เค้าว่าผมโชคดีจัง พวกเค้าไม่ค่อยได้เจอแบบนี้

เลยอยากรู้ว่า สาวๆในเมืองไทย น้ำแตกทะลักมีเยอะไหม

เห็นในหนังเอวี ทำไมมันเยอะเว่อร์ไปหน่อย

..คุยกันแบบเปิดอก มีไรบอกกันตรงๆ..
The Blue
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 07:26:03 PM »

ขนาดนั้นเรยหรอท่าน

ตับ ตับ ตับ ตับ!!!
somsom
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2014, 11:57:13 PM »

เคยครับ ใช้นิ้วทะลวงจิ๊มิอยู่ดีๆ น้ำแตกโพล๊ะ ไหลลงมาอาบท่อนแขนของผมเลย ทีแรกก็นึกว่าฉี่แตก แต่ไม่ใช่เพราะฉี่มันจะอุ่นๆใช่ไหม แต่น้ำที่แตกออกมานี่มันเย็นและสีขาวขุ่นแต่ไม่เหนียวเหมือนน้ำอสุจินะ ถ้าเป็นฉี่มันจะมีสีเหลืองใช่ไหม แต่นี่ไม่ใช่ และกลิ่นก็ไม่เหม็น ถ้าเป็นฉี่จะเหม็น

เคยอ่านในบทความทางการแพทย์ น้ำนี่ออกมาจากช่องคลอด ไม่แน่ใจว่าออกมาจากต่อมบาโทลินหรือเปล่า
oldman
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 06:08:07 PM »

น้ำพุงตามปิกาจู้ออกมาเลยครับ
ตอนนั้นน้องเค้าท่านั่งอยู่บนเคาน์เตอร์ อ่างล้างหน้าในห้องน้ำศอกยันเคาน์เตอร์ไว้ ผมเข้าทางข้างหน้า
พอถอนปิกาจู้ออกน้ำพุงตามออกมาเลยครับ
คนเดียวกันทาสีอยู่ดีๆ น้ำพุงเข้าปากครับ รสปะแหล้มๆ ไม่หวานเหมือนน้ำเงี่ยนของน้องเค้า
และก็ไม่น่าจะเป็นฉี่ครับ ไม่มีกลิ่น
ของน้องเค้านำ้แตกบ่อยแต่ไม่ทุกครั้ง

อีกน้อง น้ำไม่เคยพุ่งแต่ทำปิกาจู้ ฉ่ำไปทั้งลำโดยเฉพาะถ้าน้องอยู่บนขึ้นขย่มเอง
คิดว่าแต่ละคนไม่เหมือนกันครับ

ส่วนหญิงบริการไม่ค่อยมีแตกหล่อนอาจด้านไปแล้ว
นวดแผนไทย เคยคนนึงเพิงทำงานได้ไม่นาน เส็ดกิจเตียงเปียกเป็นวงกว้าง Tongue

zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2014, 01:01:41 AM »

คงได้อารมณ์น่าดูนะครับนั้น

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
pete6969
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2014, 10:55:48 PM »

เอ่ แต่ที่ผมเคยเจอ เหมือนมันจะเป็นฉี่ เพราะอุ่น  เอ่ ยังงัยหละเนี่ย เราโดนไรมาหว่า ฮ่าฮ่า
kuyakdai
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 02:08:48 PM »

กระทู้นี้ทำผมคิดถึงแฟนเก่า
แฟนเก่าผมก็พุ่งนะ
ปกติก่อนเอากัน ผมต้องเลียให้เธอน้ำแตกก่อน
มีน้ำพุ่งออกมาคล้ายฉี่ แต่ไม่ไช่ และไม่ได้เยอะเหมือนในหนังนะครับ

ตัวเล็กๆ เรื่องดูดเลียนี่สุดยอดมาก
จับผมแหกขาเลียตูดก็เคย (มันแจ่มโคตรๆ)

คิดถึงจัง..
tigermew
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2014, 05:56:12 PM »

เคยเจอแค่น้ำฉ่ำลำผมเปียกทีนอนเปียก
หน้า: [1] พิมพ์