พฤษภาคม 16, 2024, 06:27:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตู้กดถุงยาง ใครเคยลองมั่ง?????  (อ่าน 5532 ครั้ง)
foy sick
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 07:28:25 PM »

อยากจะซื้อถุงยางจะไปเซเว่นก้เขินครับ อยากจะลองไปกดที่ตู้ อยากรู้ว่ามันได้มาตรฐานมั้ย? ใช้ดีป่าวครับ? ไม่กล้าซื้ออะ อาย ><
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 08:50:10 PM »

มันใช้ได้หมดนั่นแหล่ะ กล่องละ 10 บาท มีสองชิ้น กลิ่นสตอเบอรี่กับกล้วยหอม
มันเป็นสินค้าที่ไม่ขึ้นราคามาเกือบสิบปีแล้วมั้ง 555
ลองดูวันหมดอายุด้วยนะ หน้าห้องน้ำปั้มบางที่ก็มีไม่รู้ว่ามันมาเปลี่ยนมั่งรึเปล่า

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
foy sick
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 09:03:02 PM »

กลัวถุงแตก55
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 10:17:38 PM »

ไม่ค่อยดี

เปื่อยครับ ขนาดไม่หมดอายุนะ

ไม่รุ้เหมือนกันทุกตุ้ป่าว
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 11:07:32 PM »

ผมก็เขินน้องในเซ่เว่นเหมือนกัน แต่เรื่องแบบนี้มันเรื่องธรรมชาตินะ ผมซื้อถุงยางในร้านสะดวกซื้อในปั๊มน้ำมันหรือบางทีก็ร้านยาเลือกร้านที่คนขายเป็งผู้ชายจะได้ไม่เขิน
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 08:01:20 PM »

ไม่ค่อยอยากแนะนำตู้กดครับ ถุงมันเนื้อหนาและหลวมไป

ลงทุนสักหน่อย เป็นdurex เฟเธอร์ไลท์อัลติม่า แล้วจะโจ๊ะได้เพลินครับ

พนง.เซเว่นเขาไม่มาสนใจเราหรอกครับ ซื้อๆไปเถอะ อย่าไปคิดมาก

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
foy sick
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 09:12:33 PM »

ไปซื้อที่ร้านขายยามาครับ ผู้หญิงเต็มร้านเลย555 แต่เค้าดูชินแล้ว บอกว่าเพื่อนฝากซื้อ55 คนขายทำหน้าเหมือนไม่เชื่อ
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 16, 2013, 12:52:29 PM »

ผู้หญิงเขาเข้าใจนะ แต่เวลาซื่อยาอึดกับยาแข็งผมต้องเลือกร้านอาเฮียอาเจ็กนะคุยกันสะดวกปากกว่า เคยเข้าร้านอาซิ่มแกบอกไม่มียาพวกนี้หน้าชาเลยอ่ะ เจออาเฮียแนะนำยี่ห้ออื่นเพื่อเพิ่มออพชั่นอีก ต่อรองราคาได้อีก ขนาดขอบตาแพะในร้านยาแถวเสาชิงช้าสมัยก่อนยังมีขายเลยนะ
The Blue
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2013, 07:21:05 PM »

ยืดอกพกถุง 555 แต่ก่อนผมก็อายนะครับ แตกนอกเอา แต่ลองคิดดูดีดีจะอายตอนซื้อหรือจะเครียดตอนท้องครับ

ตับ ตับ ตับ ตับ!!!
krissadapong1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 09:35:00 PM »

ผมเคยกดตู้ในห้างนะ

ครับ

เป็น Dumont 52 มม

ผมว่ามันก็ใช้ได้นะครับ

แต่ในปั๊มผมก็ไม่แนะนำนะ

ถ้าอายผมว่าซื้อในเน็ทได้ครับ มีขายถมเถไป
หน้า: [1] 2 พิมพ์