พฤษภาคม 14, 2024, 06:06:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลรางวัล Sky PerfecTV! Adult Broadcasting Awards 2017  (อ่าน 20349 ครั้ง)
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 08:09:31 PM »

ประกาศผลรางวัล Sky PerfecTV! Adult Broadcasting Awards 2017

จัดขึ้นเมื่อ 3/3/2017  ซึ่งมีผู้เข้าชิงดังนี้ครับ

กระทู้ผู้เข้าชิงสาขานักแสดงหญิงที่ดีที่สุด >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=204254.0
อันนี้เป็นคลิปพรีวิวพร้อมวิดีโอภาพเคลือนไหว (Youtube) ประกอบการตัดสินใจนะครับ ลองรับชมกันได้ครับ คลิกที่รูปได้เลย ^^

กระทู้ผู้เข้าชิงสาขานักแสดงหญิงหน้าใหม่ >>> http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=205884.0

อันนี้เป็นคลิปพรีวิว (Youtube) ประกอบการตัดสินใจนะครับ ลองรับชมกันได้ครับ คลิกที่รูปได้เลย

สำหรับงานประกาศผลรางวัลนักแสดง AV งานใหญ่ที่ทุกคนรอคอย
ซึ่งจัดโดยเจ้าเดิมครับ SKY PerfecTV! นั่นเอง ซึ่งปี 2017 ที่จะจัดงานขึ้นเป็นการครบรอบ
ปีที่ 13 ของการประกวดอีกด้วย เอาล่ะครับอย่าเสียเวลาเลย มาดูกันดีกว่า สำหรับผู้ชนะปีนี้คือ ...

Winner of 2017

----- รางวัลนักแสดงหญิงที่ดีที่สุด Best Actress Award -----

AIKA

----- รางวัลนักแสดงหน้าใหม่ที่ดีที่สุด Best New Actress Award -----

และรางวัล Tokyo Sports Award

Kana Momonogi

----- รางวัลนักแสดงสาวใหญ่ที่ดีที่สุด Best Mature Actress Award -----

Nozomi Hazuki

ปล. ภาพรับรางวัลหลังจากนี้ทางต้นฉบับทางการยังไม่ได้อัพเดทนะครับ

----- รางวัล Best picture award -----
และรางวัล FLASH Award

Yua Mikami

----- รางวัล SKY PerfecTV on-demand award -----

Riku Minato

----- รางวัล Weekly Public Award -----

Mirei Yokoyama

----- รางวัล Saizo Award -----

Iori kogawa

เป็นยังไงบ้างครับ ผลการตัดสินตรงใจกับที่เชียร์ไว้รึเปล่า ก็ขอแสดงความยินดีกับสาวๆทุกคนด้วยนะครับ
แล้วก็ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบปีที่ 13 ของการประกาศรางวัลรายการนี้ ขอให้มีการจัดประกวดแบบนี้ต่อไปนานๆ ครับ
เจอกันใหม่ปี 2018 ครับ

อ้อ ปีนี้ยังเหลืออีก 1 งานให้ลุ้นกันนะครับกับ DMM 2017 รอกันได้เลยครับผม
By teezombie  Grin Grin Grin

-------------------------------------------------------

โยน กกน. ปิดท้าย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2017, 08:22:24 PM โดย teezombie » บันทึกการเข้า

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 08:31:06 PM »

ว่าละต้องมีไอกะกับไอโอริ
กระแสหนังสองคนนี้ดีมาทั้งปี

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
asasas13
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 08:41:04 PM »

aika นี่เหมาหลายเวทีจริงๆ
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 10:50:26 PM »

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ แต่พลิกโผที่ว่า นี่มันพลิกตรงไหนเหรอครับ สงสัย

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 11:03:16 PM »

aika นี่เหมาหลายเวทีจริงๆ

น่าจะหมายถึงน้องยูอะที่หลายคนเก็งกันว่าต้องได้หน้าใหม่ แต่กลายเป็นคานะจังแซงขึ้นมาได้ครับ

ก็น่ารักโดนใจกันทั้งคู่นิ เลือกยากจริงๆครับ

basiccold
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 12:15:04 AM »

แนะนำ  ของ AIKA กับ Momonogi Kana

สักคนละ 2-3 รหัสได้ไหมฮะ
napolyza

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 01:37:09 AM »

พลิกล็อคน้องคานะ ได้รางวัลไปครองยินดีกับเธอด้วยครับ  Grin Grin Grin
bkk
AV addict

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 10:29:46 AM »

ขอแสดงความยินดีกับทั้งผู้ที่ได้รับรอางวัลและไม่ได้รับรางวัลด้วยครับ
ขอบคุณที่มอบความสุขให้แก่กัน
Momomiru
สามีคะน้า
AV Dedicator (VIP)

เลิกชักเพราะรักเธอ

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 09:58:11 PM »

ไม่เสียแรงเชียร์น้องคานะ อิอิ

Kana Momonogi | Sakamichi Miru | Kasui Jun | Ono Rikka | Satsuki Mei
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 12:08:41 PM »

ยินดีกับทุกคนด้วยครับ

อยากให้ช่วยรีวิวแนะนำ Nozomi Hazuki หน่อยครับ ไม่ค่อยเห็นคนไทยพูดถึง แต่เหมือนเธอจะป็อบฯเอาการที่ญี่ปุ่น อยากรู้ว่าเธอมีดีอะรัย

หน้า: [1] 2 พิมพ์