พฤษภาคม 17, 2024, 04:44:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมี ปสก bukkake ในชีวิตจริงบ้าง ?  (อ่าน 4394 ครั้ง)
basketman01
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มีนาคม 21, 2020, 12:51:42 AM »

.
thospol
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2020, 06:48:30 PM »

เพื่อน เคยมากเล่าให้ ฟัง ตามบ้านนอก สมัยเป็นวัยรุ่น ชอบเอาหญิง มาแล้วพวกผมก็ต่อคิว เอากัน 6-7 คน
แล้วก็ สวิงกันมั่วเลย ตามสถานที่ กระต๊อบ ในป่า อะไรแบบงี้ ขับมอไซไปกัน ในป่า
bukkake ก็เคย ผมยังอยากจะลองเลยแต่ไม่กล้า ได้แต่คอยดูลาดลาว ตอนนั้นอายุ 15 16 เองมัง
คือผมไม่มีอารมณ์จริงๆ ใจมันตื่นเต้นมากกว่า
ตอนนันยังผมไม่มีความรู้เรื่องเอดส์ เลย แต่ก็โชคดีที่ไม่ได้ไปเอากับเขา
ญ ที่หลอกพามาจะออกแนว พม่า จาอ่อนจะขาว เห็นแล้วมีอารมแต่คงไม่เอาด้วย
แล้วก็เป็นไวรุ่น ญ ติดยาผอมๆสูงยาวเข่าดี แต่จะคล้ำๆหน่อย
คือทำได้ทุกอย่างแบบในหนังเลย ยกเว้น ก้น
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 04:10:09 AM »

ผมว่ามันก็เป็นเรื่องปกตินี่ครับท่าน สำหรับการแตกใส่หน้า-ใส่ปากผู้หญิง โดยส่วนตัวแล้ว
เวลาเย็ดสาวๆ ตอนที่น้ำจะแตกผมจะแตกแค่ 2 รูปแบบเท่านั้นคือ 1) แตกในคาหีไปเลย
2) ชักน้ำควยแตกใส่หน้า-ใส่ปากแล้วให้ผู้หญิงดูดเลียดุ้นควยให้เรา........ก็เป็นอันจบข่าว
นะคร๊าาาาาาาบบ!! 

ปล.ในชีวิตนี้ไม่เคยแตกใส่นม หรือ แตกใส่ลำตัวผู้หญิงเลย ผมว่ามันตกเทรนไปแล้วนะ
แบบนั้นอ่ะ!!

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2020, 11:14:11 AM »

Bukkake ไม่เคยครับ สาว ๆ หลายคนไม่ชอบเพราะเปื้อนหน้า เปื้อนผม

แล้วส่วนตัวชอบด็อกกี้แล้วแตกที่แก้มก้นมากกว่า
โกเท็น
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2020, 11:51:06 AM »

เคยกับแฟนครับ แต่แฟนไม่ชอบ ส่วนใหญ่ก็เลยแตกใน ไม่ก็ใส่หน้าท้องมากกว่า
THUGO
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 27, 2020, 01:47:09 PM »

เคยแต่แฟนไม่ชอบเหมือนกันเพราะขี้เกียจล้างออก
ถ้าอยากแตกหน้าต้องเย็ดกับแฟนตอนอาบน้ำครับ แฟนบอกยังพอล้างได้เลย
แต่ถ้าไม่ใช่ห้องน้ำ ส่วนใหญ่ก็แตกในปากให้แฟนกิน ไม่ก็แตกในคาหีไปเลยมากกว่า

มีแบบ Bukkake จริงจังไม่กี่ครั้งตอนสมัยเรียนครับ เคสนี้คือเอากันสุดๆไปเลย ไม่สนเปื้อน สนอะไรทั้งนั้น
จะแตกใน แตกนม แตกหน้าใส่หมดปลอก
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2020, 03:31:00 PM »

ผมบ่อยจนเป็นเรื่องปกติเลยครับทุกครั้งที่ทำกับแฟนช่วงแรกๆก็แตกใส่ตรงต้นขาแตกใส่นมแบบธรรมดาจนมีครั้งนึงแฟนเมนมาไม่รู้จะทำยังไงก็เลยขอร้องให้ใช้ปากซึ่งเป็นครั้งแรกเลยที่ทั้งแตกใส่ปากแตกใส่หน้าหลังจากนั้นแฟนผมยอมให้หมดเลยไม่ว่าจะแตกตรงไหนแต่ห้ามแตกในเด็ดขาดเข้าทางผมเลยครับทุกวันนี้ชอบแตกใส่ปากแล้วให้แฟนดูดแล้วผมก็จัดต่อทันที
basketman01
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2020, 06:15:28 PM »

bukkake ผมหมายถึงผู้ชายหลายคนรุมปล่อยใส่หน้าผญครับ (หากผมเข้าใจความหมายคำนี้ผิดขออภัยด้วยครับผม)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2020, 06:21:42 PM โดย basketman01 » บันทึกการเข้า
grievist
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2020, 01:10:51 PM »

bukkake ผมหมายถึงผู้ชายหลายคนรุมปล่อยใส่หน้าผญครับ (หากผมเข้าใจความหมายคำนี้ผิดขออภัยด้วยครับผม)

โดยศัพท์มันหมายถึงแตกใส่หน้าเฉย ๆ ครับ ไม่ได้หมายถึงรุมใส่นะครับ ขออภัยที่ไม่ตรง :3
หน้า: [1] พิมพ์