พฤษภาคม 16, 2024, 03:34:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าเวลาปล่อยน้ำใส่หน้าแฟน พวกท่านรู้สึกยังไงบ้างครับ  (อ่าน 22630 ครั้ง)
wunman
AV Distinctive (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 12:11:28 PM »

เคยอยู่ ไม่มันส์เหมือนปล่อยใน
manamiyo
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 01:16:42 PM »

สุดยอดเลย เหมือนคุณเป็นพระเอกหนังเอ็กเลย รองดู Kiss
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 02:22:16 PM »

รู้สึกเหมือนในหนังเลย แต่แฟนให้ทำนะ ไม่ว่าด้วย

แต่ผมเกรงใจ นานๆทำ ชอบแตกใส่นมมากกว่า ได้อารมณ์กว่าเยอะ

นอกนั้นก็เสร็จใน

Grin

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

pimies
AV Devotor (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 04:26:15 PM »

ส่วนตัวเฉยๆครับเหมือนแตกข้างนอกอะแหละ แต่ที่ชอบคือแตกใส่ปากครับได้รมณ์ที่สุด
shoryuken2521
ผู้ชำนาญการเอวี
*

รักเมีย ห่วงชู้ เอ็นดูกิ๊ก

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 12:32:28 AM »

ไม่เคยครับ เคยแต่เสร็จข้างในครับ ไม่ว่าคนใหนที่ใด้xxxผมปล่อยข้างในหมด แต่ก่อนจะปล่อยต้องถามเค้าด้วยนะครับ

เมียซื้อเงินสด รถซื้อเงินผ่อน
huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 12:08:27 AM »

ถ้าเป็นคนรัก เป็นคนที่คบหาดูใจ
ผมคงไม่ทำอ่ะนะ  แต่ถ้าเป็นผู้หญิงในกล่ม "คู่ขา"
ล่ะก็  เวลาใกล้จะแตก  ก็แตกใส่หน้า แล้วก็เอา
ปลายดุ้นมาถูไถที่หน้า  ไถไปที่ข้างแก้ม หน้าผาก
รูจมูก เบ้าตา รูหูก็ยังเคยอ่ะ  โคตรมันเลย !

หรือไม่ก็ "ชักน้ำกรอกปากกันเลยทีเดียว" ผมว่ามัน
ได้ปลดปล่อยแบบเต็มสตรีมดี  จะทำเฉพาะ
กับผู้หญิงที่เราไม่คิดจริงจังอ่ะ  เอาแบบดิบๆ เถื่อนๆ
แบบใส่กันจนร้องไห้โฮกันเลยแหล่ะ  ไม่มียั้ง ! Wink

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
Romulus
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 05:54:07 PM »

ไม่มีแฟนให้ทำแบบนี้ครับ
แต่ถึงมีผมก็คงไม่ทำครับ
อยากให้เกียรติมากกว่า
magnus
FAPMASTER
โอตาคุเอวี
*

โลกสวยด้วยมือเรา

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 20, 2012, 11:07:29 PM »

ปกติผมชอบแตกใส่ปากมากกว่า มันเสียวกว่าแตกใส่หน้า แต่ก่อนจะแตกผมจะให้สัญญาณก่อนว่าจะแตกแล้วนะ เขาจะได้ตั้งตัวทัน

ชีวิตขาดเซ็กซ์ เหมือนดูหนังเอ็กซ์ไม่เปิดเสียง
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 12:17:52 AM »

รู้สึกแสบแก้วหูครับ

เพราะโดนด่ากลับมาชุดใหญ่เลย
sexpistols
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สวัสดีครับ ผมมาใหม่แนะนำด้วยนะครับ

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 01:57:47 AM »

แตกใส่แว่น เลนส์มัลติโค้ท = เสียตังค์ตัดใหม่ครับ คราบเช็ดยังไงก็ไม่ออก
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์