พฤษภาคม 03, 2024, 12:40:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำโปรแกรม capture วีดีโอ ที่ดูออนไลน์ในเว็บ DMM ครับ  (อ่าน 753 ครั้ง)
kkunurat
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มกราคม 18, 2024, 10:40:33 PM »

อยากขอคำแนะนำโปรแกรม capture วีดีโอ ที่ดูออนไลน์ในเว็บ DMM ครับ

โปรแกรมฟรี หรือแบบมี crack ก็ได้ครับ ที่ capture ได้มีคุณภาพหน่อย
และสเปกคอมขั้นต่ำที่แนะนำ สำหรับใช้งานโปรแกรม

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2024, 09:47:53 AM »

ผมว่าผมเคยตอบท่านอยู่นะครับ แต่ผมใช้ โปรแกรม mirillis  และผมก็คุยเรื่องโปรแกรมนี้ไปเยอะมากแล้ว จนเหมือนพูดซ้ำๆ ถ้าท่านสนใจ ลองพิมพ์คำว่า mirillis  hiryo avcollector ในกูเกิลดูครับ มาเพียบ

แต่ถ้าสนใจโปรแกรมอื่น ก็รอท่านอื่นมาตอบครับ
kkunurat

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2024, 11:52:16 AM »

ผมว่าผมเคยตอบท่านอยู่นะครับ แต่ผมใช้ โปรแกรม mirillis  และผมก็คุยเรื่องโปรแกรมนี้ไปเยอะมากแล้ว จนเหมือนพูดซ้ำๆ ถ้าท่านสนใจ ลองพิมพ์คำว่า mirillis  hiryo avcollector ในกูเกิลดูครับ มาเพียบ

แต่ถ้าสนใจโปรแกรมอื่น ก็รอท่านอื่นมาตอบครับ

ขอบคุณครับ ผมก็คุ้นๆว่าท่านเคยตอบไว้
แต่ผมจำไม่ได้ว่ากระทู้ไหน เดี๋ยวลองค้นหาตามที่บอกดูครับ

ปล. ผมเจอเซียนท่านนึง โหลดเรื่องที่ผมซื้อแบบ 7 วัน จาก dmm ให้ได้แล้ว (ไม่ได้ใช้วิธีแคป)
ถือว่าได้สนอง need แล้ว ก็อาจจะชะลอไว้ก่อนครับ

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2024, 12:48:19 PM »

หลังจาก r18 ปิดตัวไป ก็ไม่เคยคิดจะเสียเงินอีกแล้ว 555+
เหมือนไอ้โง่ให้เขาหลอกขาย DRM อะ
ถ้าผมจะเก็บงานลิขสิทธิ์ ณ ตอนนี้ต้องแผ่นเท่านั้น

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2024, 01:34:48 PM »

หลังจาก r18 ปิดตัวไป ก็ไม่เคยคิดจะเสียเงินอีกแล้ว 555+
เหมือนไอ้โง่ให้เขาหลอกขาย DRM อะ
ถ้าผมจะเก็บงานลิขสิทธิ์ ณ ตอนนี้ต้องแผ่นเท่านั้น

เก็บเป็นแผ่นไม่ได้ครับ คนทำความสะอาดมีกรี๊ดแน่ๆ  555

จริงๆผมอยากสะสมเป็นของจับต้องได้ด้วยซ้ำ อย่างภาพติดผนัง ปฎิทิน ทำตู้โชว์ ชั้นวางแผ่น วางโฟโต้บุค ประมาณนั้น แต่มันโชว์ไม่ได้จริงๆ

อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 20, 2024, 02:37:05 PM »

ถึงจะพูดว่าต้องแผ่นเท่านั้นแต่ผมก็เก็บไม่ได้เหมือนกัน
ภรรยาที่บ้าน ถ้ารู้ว่าปันเงินไปให้น้องๆ โดนชกแน่นอน

ล่าสุดพวกรูปโพลารอยด์ของพวกเลเยอร์ไทย ที่ผมสะสมมาหายไปแล้ว 555+
พวกผู้หญิงมันคุยยาก

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
อยากให้มาลองก่อนสัก 1 เดือน ชอบไม่ชอบค่อยว่ากัน
kkunurat

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2024, 11:51:33 PM »

หลังจาก R18 เทลูกค้า ผมก็ไม่เคยคิดจะซื้อ DMM เลย เพราะคิดว่ามันเครือเดียวกัน ทำแบบนี้กับลูกค้าถือว่าแย่มาก

แต่เห็นมีหนังโปร 10 เยน  ก็เลยซื้อไว้หน่อย ดูได้ไม่จำกัดเวลา

ส่วน LSSK-018 นี่ยังแพงอยู่ และที่ผ่านมาก็ไม่เป็น Prime ก่อนที่โปรแกรม download dmm จะมีปัญหา
พอดีมีเทพท่านนึงบอกใช้โปรแกรมจีนดาวน์โหลดให้ได้ ถ้าซื้อแบบเปิดดูได้ 7 วัน ผมเลยซื้ออีก 500 เยน
แล้วท่านผู้นั้นก็โหลดมาให้ ตอนนี้เหลือเวลาดูได้อีกแค่ 4 วัน ผมก็ไม่สนใจ เพราะได้ไฟล์มาแล้ว

play...

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 23, 2024, 12:02:55 AM »

อยากรู้จังท่านไหนโหลดให้ครับ อยู่ในบอร์ดเรารึเปล่า 
ปล.ถ้าไม่สะดวกบอกชื่อท่านนั้นก็ไม่เป็นไรครับ  ผมถามเฉยๆ 
kkunurat

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 23, 2024, 06:10:02 AM »

อยากรู้จังท่านไหนโหลดให้ครับ อยู่ในบอร์ดเรารึเปล่า 
ปล.ถ้าไม่สะดวกบอกชื่อท่านนั้นก็ไม่เป็นไรครับ  ผมถามเฉยๆ 

อยู่ในบอร์ดเราครับ

ผมขอถามท่านผู้นั้นก่อนนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2024, 06:43:48 AM โดย kkunurat » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] พิมพ์