พฤษภาคม 05, 2024, 09:48:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของผมกับแฟนEP.1  (อ่าน 1509 ครั้ง)
FCAV69
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ตุลาคม 21, 2023, 08:10:48 PM »

สวัสดีพี่ๆสมาชิกทุกท่านนะครับ วันนี้ผมจะเอาเรื่องราวของผมและแฟนมาให้อ่าน เพื่อความสนุกและความบันเทิงที่เคล้าโคลงมาจากเรื่องจริง และมีการเสริมเติมแต่ง ในบางช่วงบางตอน เพื่อให้เรื่องไม่ติดขัด และได้อรรถรสมากยิ่งขึ้น
ผมขอใช้นามสมุติทั้งหมด เพื่อความสะดวกและความเป็นส่วนตัวนะครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมกับแฟนรู้จักกันผ่านแอพๆนึง แล้วก็คบกันมา จนมีอะไรกันปกติ ซึ่งครั้งแรกก็เป็นการมีอะไรนอกสถานที่ เพราะตอนนั้นไม่กล้าไปเช่าที่พักเพราะมันไกล้บ้าน กลัวคนรู้จักจะจำได้ว่าพาสาวมาเอา เลยชวนแฟนไปกระท่อมกลางป่าในตอนกลางคืน จนล่วงเลยมาเปิดตัวกันอย่างจริงจังและได้แต่งงานกัน เรื่องเซ็กส์ก็เป็นไปแบบปกติทั่วไป แต่จัดวันละหลายรอบหน่อย แล้วแฟนมักจะชอบจับถอดกางเกง ใช้ปากให้เป็นประจำทุกวัน แต่เวลาผ่านไป เรื่องเซ็กส์ก็เริ่มลดน้อยลงไป แต่ด้วยความที่ผมชอบดูหนังเอวีสะสมหนัง แล้วชอบติดตามสาวๆ ซึ่งแฟนไม่ได้ว่าอะไร แค่ไม่ได้ไปแอบมีอะไรหรือคุยกับใครอื่น แต่ก็มีช่วงนึงที่ผมพยามให้แฟนแต่งตัวยั่วๆเซ็กซี่นอกสถานที่บ้าง แต่แฟนไม่ค่อยกล้า จนผ่านไปอีกซักระยะนึง ก็มีจุดเปลี่ยนขึ้น เมื่อตอนนั้นตกงาน แล้วเงินเริ่มไม่ค่อยมี จากที่ตามซัพคนอื่น ตอนนี้มีความคิดอยากทำเป็นของตัวเอง แต่คิดว่าแฟนคงไม่กล้า แต่ก็ลองคุยดูก่อน อธิบายการทำต่างๆ แล้วผลที่จะได้รับ จนแฟนเริ่มคล้อยตาม ผมจึงได้ถ่ายรูปกับแฟนครั้งแรก โดยการไปที่สะพานริมถนน แล้วให้แฟนผมใส่เสื้อชั้นใน แล้วข้างล่างยังเป็นกางเกงขาสั้น แค่นั้นผมยังตื่นเต้นสุดๆ แล้วผมก็ไปเปิดแอคทวิตถ่ายรูปกันเรื่อยๆ ส่วนมากก็ตามป่าให้พอตื่นเต้น แต่ยังไม่ได้ถอดหมด จนเริ่มมีคนติดตาม แล้วมีรายได้จากการรีทวิต จนเริ่มคิดถึงการทำแอคล็อคกลุ่มลับ จนได้เปิดรับคนเข้ามา ผลตอบรับดีเกินคาดตอนนั้นทำเงินเดือนนึงได้หลักหมื่นก็คือดีใจมากแล้ว 

จากที่แค่ลงรูปชุดชั้นใน ก็เริ่มถอดบน ถอดล่าง เริ่มที่จะลงคลิปยั่วมากขึ้น จนถึงขั้นลงคลิปมีอะไรกันให้ดู ตอนนั้นผมพอใจมาก แล้วรู้สึกดีมากที่แฟนชอบมามีอะไรด้วยบ่อยๆ แล้วแฟนมีอารมณ์มากเป็นพิเศษเวลาที่คนอื่นชม ผมเองก็มีความสุขไปด้วยจนเริ่มถ่ายหนักๆไปมีอะไรกันตามชายหาด แต่ยังลับตาคนหน่อย แล้วผ่านไปนานมาก จนคนเริ่มเบื่อ เพราะมันซ้ำๆ ในที่สุดผมก็เลยตัดสินใจอยากลองแบบหาคนมาถ่ายด้วย ผมกับแฟนเลยตัดสินใจลองไปตามชายหาด แล้วหาคนมาถ่ายด้วย เอาจริงมันโครตยากมาก ที่จะมีคนถ่าย จนท้อแล้ว ไกล้ค่ำเลยจะกลับ แต่เห็นว่ามีลุงคนนึงยืนอยู่คนเดียวไกลๆ เลยลองเข้าไปทักถาม ลุงก็ งงๆ แล้วก็ไม่ค่อยกล้า ผมเองก็ตื่นเต้น แต่คุยๆไปจนได้ถ่ายด้วยจนได้ ผมจัดแจงท่า ให้ลุงกอดจับหน้าอกแฟนที่ใส่บิกินี่ แล้วเริ่มถอดกางเกงให้ลุงจับ ลุงล้วง แหกหอยให้ลุงแหย่นิ้ว จนแฟนมีน้ำออกผมเลยให้ลุงทำเร็วๆขึ้น จนแฟนหน้าแดงทั้งเขินเพราะเป็นการโดนสัมผัสจากชายอื่นครั้งแรก ตั้งแต่คบกันมา แล้วเป็นคนแปลกหน้าอีก แต่ลุงทำยังไงแฟนก็ไม่ยอมเสร็จ จนลุงเหนื่อย

ผมเลยให้แฟนทำให้ลุงบ้าง แฟนก็ค่อยๆจับลุงถอดกางเกงออกแบบอายๆไม่กล้า แล้วใช้มือจับรูดชักให้ลุง แต่ของลุงแข็งแบบอ่อนๆ ผมเห็นแบบนั้นเลยบอกแฟนว่าลองใช้ปากมั๊ยเผื่อจะแข็งขึ้น จนในที่สุดควยคนอื่นทีไม่ใช่ผมก็เริ่มเข้าปากแฟนผมเป็นครั้งแรก โดยที่แฟนเริ่มเอาลิ้นแตะๆไป จนค่อยๆใส่เข้าไปในปากแล้วดูดให้จนแข็งได้เต็มที่จนมันคับปาก ซึ่งขนาดที่ผมดูด้วยสายคาดว่าไม่ต่ำกว่า52 ซึ่งตัวผมเองแค่49ยังจะไม่ถึง แฟนทำให้ลุงอยู่นานจนเมื่อยปากลุงก็ไม่ยอมเสร็จ ผมเลยบอกว่า ลองให้ลุงใส่ดูมั๊ยเผื่อจะเสร็จ แฟนก็อ้ำๆอึ้งๆ แต่ด้วยความที่อารมณ์ค้างคาแฟนเลยให้ลุงนอนหงาย แล้วค่อยๆหย่อนตัวลงไป เอาของลุงมาจ่อแล้วถูๆจนน้ำโดนหัวจนเปียก แฟนจ่อแล้วค่อยๆลดตัวลงไปอย่างช้าๆ สีหน้าเหมือนจะเจ็บ ก่อนจะกดลงไปจนมิดหายเข้าไปในร่อง แฟนผมบิดเอวเด้งเอวใส่ลุงพร้อมกับเสียงครางอย่างเร่าร้อนยิ่งกว่าตอนมีกับผม อารมณ์เสียวและตื่นเต้น จนแฟนควบคุมไม่ไหว ขยี้เอวใส่ลุงจนแฟนผมเสร็จคาของลุงไป ผมเห็นลุงทำหน้าเสียวไปด้วย จนสิ่งที่คิดก็เป็นจริง จังหวะที่แฟนโยกเอวลุงก็เสร็จไปพร้อมๆกับแฟนผม แฟนตกใจสีหน้าเหวอไปพักนึง แล้วรีบยกตัวออก น้ำลุงใหลย้อยออกตามมาแบบเยอะมาก  แฟนสีหน้าเริ่มไม่ดีรีบไปที่รถ เอาทิชชู่มาเช็ดออก แล้วก็หยิบเอาผ้าอนามัยมาแผ่นนึง ก่อนจะใส่เข้าที่กางเกงบิกินี่แล้วรีบแต่งตัว ผมพูดคุยกับลุงสักพักก็แยกย้ายกันกลับ พอถึงบ้านแฟนก็รีบไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตัวทันที ผมเห็นกางเกงในที่แฟนใส่เลยหยิบมาดู ในผ้าอนามัยมีน้ำเมือกๆเลอะเต็มไปหมด เหมือนลุงอัดอั้นมานาน วันนั้นเลยต้องรีบไปซื้อยาคุมฉุกเฉิน แฟนก็บ่นๆนิดหน่อย แต่จบด้วยดี จากวันนั้นผมก็ไปตรวจโรคก็ปกติ แล้วแฟนก็กล้ามากขึ้น เวลาผมถามหาคนมาทำคลิปด้วย แฟนก็สนใจจะทำตลอดซึ่งนั่นก็จะเป็นจุดเริ่มต้นในเรื่องถัดๆไป
ที่ผมจะหยิบยกมาเล่าให้ทุกท่านได้อ่านกัน สำหรับวันนี้สวัสดีครับ
อ้อผมลืมไป ผมอาจจะทำกลุ่มไลน์ไว้เพื่อโหวตว่าเรื่องไหน ที่จะหยิบยกมาเล่า ไว้รอดูก่อนนะครับ

หน้า: [1] พิมพ์