พฤษภาคม 05, 2024, 12:50:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ์No Nut November งด fap 1 เดือน  (อ่าน 2364 ครั้ง)
Humeric
หื่นมีศิลปะ
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2023, 12:16:28 PM »

์ใคร ทำNo Nut November มาคุยกันครับ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2023, 01:53:33 PM »

ผมตั้งใจนะครับ แต่ไม่ได้ทำทั้งเดือน
จริงๆก็เพิ่งหยุดทำมาได้ 10 วันมั้ง แต่อยากหยุดให้ได้สัก 2-3 อาทิตย์พอ
Freddy
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2023, 06:43:08 PM »

ผมทำครับ ถือว่า challenge อารมณ์ทางเพศของตัวเอง  Grin Grin Grin
Swong2000
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2023, 12:20:10 AM »

อยากทำครับเริ่มตอนนี้ทันไหม55555
gilase
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2023, 08:46:40 AM »

อยากทำครับเริ่มตอนนี้ทันไหม55555
ทันครับ ถือว่าทำสัก 2-3 อาทิตย์ ก็เป็นการ challenge ตัวเองที่ดีมากๆครับ
starlightbreaker999
Paipan Paizuri Bukkake Lover
กรรมมาธิการเอวี
*

Paipan Paizuri Bukkake Lover

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2023, 10:43:49 AM »

ทำไม่ได้ครับ  Embarrassed Embarrassed

Swong2000
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2023, 11:50:14 AM »

ทันครับ ถือว่าทำสัก 2-3 อาทิตย์ ก็เป็นการ challenge ตัวเองที่ดีมากๆครับ

จัดไปครับ 3วันแล้ว รู้สึดตึงๆ5555
sunny18xx
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2023, 07:16:56 PM »

ทำแล้วดีอย่างไรบ้างครับ.

อยากรู้ว่า ปกติมีคนเย็ดอยู่แล้วไหมครับถึงได้ ไม่ชักได้
แล้วชักกันวันละกี่รอบแล้วถี่แค่ไหนครับ

ตอนนี้ผมมีปัญหาเรื่อง ควยแข็งแต่ไม่สู้ตอนได้เย็ดครับ
ความรู้สึกเฟลอยุ่นะ มันเสียวแต่ไม่สุดเหมือนคุมจังหวะไม่ได้เลย

ตอนเย็ด มันไม่ได้ตอดหรือจังหวะเหมือนมือ คิดว่ามือสบายกว่าเยอะเลย
เคยพยายามชักก่อนแล้วไปเสร็จ แต่แบบ พอเสียบหีเข้าไปแล้ว รู้สึกว่าความเสียวหายไปเลยครับ
อันนี้น่าจะเป็นปันหาจากการชักบ่อย ใครหยุดชักละดีขึ้นมาแชร์หน่อยนะครับ
MASTURBATOR
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2023, 03:11:30 AM »

ตอนต้นเดือนตั้งใจอยู่ อั้นไว้ได้อาทิตย์นึงพอดี แต่ลำบากชีวิตมากเพราะบางทีชอบเสิชอะไรหื่นๆดู อย่างเช่นเว็บนี้ หรือบอร์ดต่างชาติที่พูดถึงดาราเอวีที่เราชอบ
รู้ตัวอีกทีก็โหลดหนังน้องจุนมาครบทั้งเว็บแล้ว แต่แตกไม่ได้ ได้แค่นั่งเว่าเบาๆแก้ขัด(น่าจะไม่ผิดกฏเพราะno nut=ห้ามแตก) สรุปปวดใข่ไปครึ่งวัน แถมพอแตกไม่ได้การดูอะไรแบบนี้มันจะรู้สึกไม่มีที่สิ้นสุดเลย เพราะตัณหาเราจะไม่มีวันหมด เสียเวลาทำงานแบบคูณ2-3 😂
หลังจากนั้นสองสามวันนั่งดูจนปวดใข่เหมือนเดิมแต่รอบนี้พอละปล่อยแตกเลยละกัน ไหลเป็นก๊อกแตกเลยนอกจากฟินแล้วรู้สึกโล่งแบบคล้ายๆตอนอั้นฉี่แล้วปล่อย

ปีหน้าเอาใหม่ ถ้าจะทำต้องตั้งใจงดเสพสื่อพวกนี้ด้วยแหละไม่งั้นลำบากชีวิตสุดๆ
ส่วนถ้าถามว่าทำแล้วได้อะไร ไม่ได้ครับ ส่วนตัวอยากชาเลนจ์ตัวเองเฉยๆ ทดสอบจิตใจ55555
อันนี้หมายถึงถ้าอั้นแค่เดือนเดียวครับแต่เรื่องแบบนี้ ถ้าลดหรืองดได้ ในระยะยาวเป็นเรื่องดีครับ
Swong2000
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2023, 10:47:04 AM »

ตอนต้นเดือนตั้งใจอยู่ อั้นไว้ได้อาทิตย์นึงพอดี แต่ลำบากชีวิตมากเพราะบางทีชอบเสิชอะไรหื่นๆดู อย่างเช่นเว็บนี้ หรือบอร์ดต่างชาติที่พูดถึงดาราเอวีที่เราชอบ
รู้ตัวอีกทีก็โหลดหนังน้องจุนมาครบทั้งเว็บแล้ว แต่แตกไม่ได้ ได้แค่นั่งเว่าเบาๆแก้ขัด(น่าจะไม่ผิดกฏเพราะno nut=ห้ามแตก) สรุปปวดใข่ไปครึ่งวัน แถมพอแตกไม่ได้การดูอะไรแบบนี้มันจะรู้สึกไม่มีที่สิ้นสุดเลย เพราะตัณหาเราจะไม่มีวันหมด เสียเวลาทำงานแบบคูณ2-3 😂
หลังจากนั้นสองสามวันนั่งดูจนปวดใข่เหมือนเดิมแต่รอบนี้พอละปล่อยแตกเลยละกัน ไหลเป็นก๊อกแตกเลยนอกจากฟินแล้วรู้สึกโล่งแบบคล้ายๆตอนอั้นฉี่แล้วปล่อย

ปีหน้าเอาใหม่ ถ้าจะทำต้องตั้งใจงดเสพสื่อพวกนี้ด้วยแหละไม่งั้นลำบากชีวิตสุดๆ
ส่วนถ้าถามว่าทำแล้วได้อะไร ไม่ได้ครับ ส่วนตัวอยากชาเลนจ์ตัวเองเฉยๆ ทดสอบจิตใจ55555
อันนี้หมายถึงถ้าอั้นแค่เดือนเดียวครับแต่เรื่องแบบนี้ ถ้าลดหรืองดได้ ในระยะยาวเป็นเรื่องดีครับ

ผมเป็นเหมือนกันนะครับ ชอบหาอะไรหื่นๆดูไปเรื่อย ชักเล่นให้พอแข็งจัดๆ แล้วปล่อยให้อ่อน แล้วชักต่อ555 แต่ไม่แตกนะครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์