พฤษภาคม 05, 2024, 08:36:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของผมกับแฟนEP.2 ตอน ลองของนอก  (อ่าน 2320 ครั้ง)
FCAV69
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 07, 2024, 11:23:14 AM »

เดี่ยว บอย  แฟนฝรั่ง ออย  ฝรั่งเจฟ

สวัสดีครับ หลังจาก EP.1แรก ก็มีการยกระดับไปบ้าง อย่างเช่นชอบโชว์นอกสถานที่แรงๆขึ้น ไว้จะมารวบรวมเล่าเป็นตอนสั้นๆให้
แล้วก็ได้ลองไปนวดนาบกับหมอ แล้วก็มีออกสวิงด้วยการนัดจากกลุ่ม แต่วันนี้จะมาเล่าถึงตอนที่ได้ลองกับของนอก
จากการได้อยู่กลุ่มสวิง ก็ได้เปิดโลกแบบสุดๆ ได้เห็นอะไรมากมายขอไม่เอ่ยถึงจุดนี้มา แต่หลายๆครั้งก็ได้เห็นการที่ฝ่ายหญิงโดนรุม หรือมีคู่มาช่วย แม้กระทั่งลองของนอก ทั้งฝรั่ง ผมขอใช้ Wแทนฝั่งยุโรป Bแทนฝั่งอเมริกา เพราะไม่ค่อยรู้ศัพท์กลัวเป็นการเหยียด
เค้า
ผมเห็นคนอื่นได้มีโอกาสลองกับฝรั่ง ทั้งWและB แล้วผมก็ชอบดูหนังพวกนี้อยู่แล้ว เลยคิดว่าถ้าแฟนได้ลองบ้างจะเป็นยังไง
จนสกิลการออกรอบเธอดีขึ้นเรื่อยๆ มีความมั่นใจมากขึ้นไม่ได้กังวลต่อการมีอะไรกับคนแปลกหน้าอย่างช่วงแรกๆ
ผมเลยลองถามแฟนดู แฟนก็ได้มีโอกาสเห็นตามกลุ่มอยู่แล้วบ้าง แฟนก็บอกว่าเคยคิดนะ แต่ไม่กล้ากลัวว่ามันจะเจ็บ มันจะเข้าหอยเธอไปได้ยังไงเพราะของเธอมันเล็กอยู่ ที่ผ่านๆมาก็เลือกแต่ขนาดไม่เคยเกิน52 เพราะผมเองแค่49กว่าๆ

แต่แล้วความอยากเห็นของผมก็ชนะ ผมเลยตัดสินใจทักในกลุ่มไปว่าอยากลองกับคนนั้นบ้าง ติดต่อให้ได้มั๊ย พี่ในกลุ่มก็ไปคุยมาให้ จนบอกว่าเค้าตอบตกลง ผมก็เลยนัดวัน นัดสถานที่แต่พอดีพี่ในกลุ่ม ขอเรียกว่าพี่บอยละกันนะครับ ก็อยากเจอแฟนผมพอดี หลังจากที่พลาดกันไปหลายรอบ พี่บอยเป็นชายเดี่ยวอายุราวๆ40ปี ก็เลยกะว่าจะชวนคู่ผมไปที่บ้านเค้า ซึ่งพี่บอยก็ได้คุยกับเจฟไว้แล้ว
ไปถึงวันนัดที่บ้านพี่บอย พี่บอยก็บอกว่าสักพักเดี่ยวเจฟมา เพราะว่าระยะทางค่อนข้างไกล เลยมาช้าไปหน่อย ผมกับแฟนก็เลยคิดว่าจะนั่งรอ แต่พี่บอยก็บอกว่าระหว่างรอมาเริ่มกันสักยกมั๊ย ผมก็ได้ครับพี่ พี่บอยไม่รอช้า เข้ามาหาแฟนผม ดึงตัวลงไปที่โซฟาที่กลางห้องขนาดใหญ่ไปแล้วจับขยำเต้านม ไซร้ซอกคอ ถอดเสื้อแฟนผมออกแล้วตามด้วยเสื้อในแล้วใช้ปากกับหัวนมแฟนผม พร้ิมขยำเต้าไปด้วย  พี่บอยก็ทำตามสเตป ผมที่นั่งดูก็ได้เห็นฝีมือของพี่บอยเต็มๆ  ไม่นานนักกางเกงก็โดนถอดออก กกนที่ผมเห็นมีน้ำซึมทะลุ เพราะมันเป็นผ้าฝ้ายสีขาวแบบเนื้อ พี่บอยไม่รอช้าถอดออกแล้วมุดหน้าลงไปทันที พี่บอยทำเก่งจนแฟนผมเสร็จไปก่อน ทั้งครางทั้งจิกปาก ทำหน้าตาฟินสุดๆ พี่บอยถอดเสื้อผ้าออก ยืนเอาควยจ่อปากแฟนผมรู้งานรีบอมให้ทันที ผมเห็นแฟนตัวเองทั้งขยำเต้านม ทั้งเอามือเขี่ยเม็ด ไม่นานนักก็ทนไม่ไหว ไปนอนถ่างขาแล้วบอกให้พี่บอยรีบมาทำ พี่บอยหยิบถุงยางขึ้นมาสวม แล้วค่อยๆสอดใส่เข้าไปจนมิด ขนาดพี่บอยใหญ่กว่าผมหน่อยนึง แต่แฟนผมก็รับได้ ทั้งคู่เล่นกันหลายท่า แฟนผมเสร็จหลายรอบ จนสักพักก็มีคนมาเคาะเรียก ผมเลยไปดูเป็นเจฟกับแฟนเค้าที่ชื่อออยเป็นคนไทย ผมเลยเปิดประตูให้เค้าเข้ามา ภาพแรกที่เค้าเห็นหลังจากเข้ามาก็เป็นแฟนผมกำลังขึ้นให้พี่บอยอย่างเมามันส์ เจฟเป็นฝรั่งผิวดำ รูปร่างสูงใหญ่ อายุจากที่ผมรู้คือ50กว่าๆ
ส่วนพี่ออยอายุ40กว่า ซึ่งไม่นานนักเจฟก็ขออนุญาติผม ซึ่งเค้าคุยภาษาอังกฤษโดยที่แฟนเค้าคอยแปลให้ ผมเลยอนุญาติ
เจฟเลยเดินตรงไปที่แฟนผม ไปจับหน้าอก แล้วใช้ปากดูดเต้านม แล้วเจฟก็ถอดชุดออก เหลือแต่กางเกง รูปร่างเจฟดีมาก รวมถึงสิ่งที่อยู่ในนั้น ควยเจฟที่ผมเห็นจากภาพว่าใหญ่แล้ว ของจริงนี่ขนาดในกางเกง ยังเด่นชัดขนาดนั้น
ไม่นานนักผมก็ได้เห็นเต็มๆสองตา เมื่อเจฟถอดกางเกงตัวเองออก ขนาดมันใหญ่กว่าของผม หรือแม้แต่ของพี่บอยตอนแข็งแล้วซะอีก ขนาดยังไม่แข็งแล้วถ้าแข็งจะขนาดไหนกัน  แฟนเอามือไปคว้าควยเจฟแล้วเอาลิ้นแตะเบาๆ ก่อนจะเอามันเข้าปากไป มันค่อยๆพองตัวใหญ่ขึ้น จนคับปากแก้มตุงทั้งสองข้าง เรียกว่าเป็นการอมที่ทุกลักทุเลพอสมควรเลย จนมันแข็งสุด แฟนผมเลยอมได้แค่หัว ขนาดมันใหญ่มากผมไม่แน่ใจว่ามันกี่นิ้ว แต่มันทั้งใหญ่ทั้งยาว

เดี่ยวมาต่อนะครับ ตอนแรกว่าจะลากยาวจบ แต่มีงานด่วนเข้ามา

FCAV69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 07, 2024, 02:05:29 PM »

หลังจากแฟนผมอมได้สักพัก พี่บอยก็ถอนควยออก แฟนผมน้ำใหลเยิ้มตามออกมา เจฟก็เอาถุงยางมาใส่ ผมมาทราบตอนหลังว่ามันคือถุงขนาด72 จากข้อมูลมันคือถุงยางที่ใหญ่ที่สุดในโลก ซึ่งจากการใส่แล้วขนาดของเจฟคงไม่ต่ำกว่า8หรืออาจจะ9ได้เลย
ขนาดก็ใหญ่มาก เจฟค่อยๆค่อควยเข้าไปทีละนิด แคมปลิ้นอ้าออกแต่ควยแทบไม่ขยับเข้าเลย เจฟพยามถูให้น้ำมันอาบควย จนนานไม่ได้ผล เลยไปหยิบเจลหล่อลื่นมาจากกระเป๋า แล้วมาทาที่ของตัวเองแล้วของแฟนผมแบบเยอะมากๆ แล้วกลับมาค่อยๆสอดใส่อีกครั้ง แฟนผมพยามถ่างขากว้างๆ เอามือแหวกแคมออก เจฟค่อยๆกดเข้าไปทีละนิด ทุกครั้งที่มันมุดเข้าไปได้ แฟนจะทำหน้าเจ็บแล้วบอกเจ็บๆอยู่เรื่อยๆ เจฟใช้เวลาเป็นนาทียังไม่พ้นหัวควย เจฟพยามทั้งดูดนม เขี่ยหอย แล้วค่อยๆกดเข้าไปทีละนิด แฟนพยามผ่อนคลายไม่เกร็งใช้เวลานานจนผ่านไปเกือบครึ่ง เจฟคาไว้แบบนั้น แฟนทำหน้าเหมือนบ่งบอกถึงความเจ็บปวด เพราะนี่คือครั้งแรกที่เจอกับขนาดใหญ่แบบนี้ ผมสงสารแต่สะใจมาก ที่เห็นผิวขาวถึงจะไม่ขาวมาก แล้วตัดกับผิวดำเล่นเอาตื่นเต้นจนแข็งปวดไปหมด

หลังจากคาไว้สักพัก จนเห็นว่าแฟนพอจะไหว เจฟขยับเข้าออกช้าๆให้ผ่อนคลายมากที่สุด แฟนยังบ่นเจ็บเป็นระยะ แต่เริ่มดีขึ้นบ้าง
เจฟทำเบาๆไปเรื่อยๆ ขนาดเข้าไปได้แค่เกือบครึ่ง จนเปลี่ยนท่าให้แฟนผมอยู่ด้านบน แฟนผมเอาตัวไปคร่อมแล้วจับควยจ่อรูหอย ที่บวมเป่งจากการสอดใส่ตอนแรก ค่อยๆนั่งลงช้าๆ แฟนกดลงทีละนิด ผมสามคนนั่งดูด้วยความตื่นเต้น ลุ้นตามว่าจะสุดได้แค่ไหน
จนมันค่อยๆเข้ามาจนถึงครึ่ง แฟนก็พยามดันลงอีกนิดนึง แคมหีตึงแน่นมาก จนไม่ไหวแฟนเลยหยุดแต่มันเลยครึ่งมานิดนึงแล้ว
แฟนผมคาไว้แบบนั้น แล้วเริ่มขยับขึ้นลงทีละนิด แล้วเริ่มเร็วขึ้นกว่าเดิม แฟนผมเริ่มเสียวขึ้นมาบ้าง ช่องคลอดที่ขยายรับขนาดใหม่ได้ทำให้เธอฟินขึ้น เธอพยามขยับช้าไปเร็วเรื่อยๆ ทำอยู่นานจนผมสังเกตุว่ามันขยับเข้าไปอีกนิด จนตอนนี้เลยครึ่งมาพอสมควร
แต่คงไม่ค่อยไหว แฟนผมลุกออก คลาน4ขาเป็นหมาตัวเมียให้อีกฝ่ายได้มากระทำ ซึ่งปกติแฟนผมจะชอบท่านี้พอๆกับขึ้นเอง
แฟนผมโดนกดจนหียุบเข้าๆออกไปตามแรงกระแทก  เสียงครางมีดังขึ้นกว่าตอนแรก แล้วก็เสร็จไปอีกรอบ กระตุกหอยจนผมแทบทนไม่ไหวอยากเข้าไปเสียบแทนมาก ตอนเจฟถอนควยออกมา ผมเห็นชัดเจนว่าแคมหีปลิ้นออก เสียรูปไปจากเดิมเยอะมาก

แถมยังมีร่องรอยเป็นรูกลวงๆไม่ยอมหุบอยู่ เจฟลุกให้แฟนผมมือพิงผนังแล้วเสียบเข้าไปต่อจากด้านหลัง เล่นต่ออีกหลายท่า ทั้งลิงอุ้มแตงพาเดินรอบห้อง เจฟแรงเยอะแบบเหลือๆไม่มีท่าทีจะเหนื่อย แฟนผมก็เริ่มชินขนาดมากขึ้นใส่ลีลาได้เต็มขึ้น ถึงแม้จะยังเจ็บแต่ก็ดีกว่าตอนแรก แฟนผมกลับมาขึ้นให้อีกครั้งนึง แต่รอบนี้พิเศษกว่าเดิม แฟนผมเธอพยามเอาเจลมาทาเยอะๆแล้วกดลงเรื่อยๆ แต่มันก็ยังเหลือ แต่เธอก็ยังไม่ยอมแพ้ เหมือนอยากจะใส่ให้สุดให้ได้ แต่ก็บ่นว่าจุกไปด้วย
สักพักผมเห็นออย แฟนของเจฟแก้ผ้าออกตอนไหนก็ไม่รู้ เข้าไปประกอบปากแฟนผม แฟนผมไม่ขัดขืนจูบปากแลกลิ้นไปกับออย ผมยิ่งกว่าตื่นเต้น จู่ๆได้เห็นสองสาวเลสกันเองซะงั้น ออยรูปร่างถือว่าดีมาก หน้าอกใหญ่มีความคล้อยหน่อย ช่วงล่างไม่มีขน แต่เนื้อปลิ้นมาเยอะมาก  เมื่อแฟนผมขย่มสักพัก ก็ถอนออก ออยเข้าไปจับควยเจฟสอดใส่ทีละนิดๆ สิ่งที่ผมไม่อยากเชื่อสายตา คือออยใส่ของเจฟเข้าไปจนสุดโคน อาจจะเพราะมีกันหลายรอบจนชินแล้วก็ได้
ออยขย่มแบบร่อนเอวเป็นสิ่งนึงที่แฟนผมยังทำไม่ได้ เพราะใส่เข้าไปไม่สุดเลยทำยาก ออยทำหน้าตาฟินมากไม่นานก็เสร็จ
ออยลุกออกแฟนผมก็มากดหีตัวเองเข้าไปในควยเจฟอีกรอบ คราวนี้ได้ออยคอยช่วย จนแฟนผมพยามสุดกำลังปล่อยตัวเองนั่งลงไปจนควยเข้าไปจนมิดลำ ผมได้แค่อึ้ง แต่แฟนบ่นว่าเจ็บแล้วจุกมาก ลุกไม่ขึ้นเลย ออยเลยพยามช่วยพอเริ่มลุกได ้ แฟนผมก็เริ่มร่อนเอวเบาๆ จนแรงขึ้นเรื่อยๆ จนเสร็จไปอีกรอบ เหลือเชื่อว่าหีสาวๆของแฟนผมจะใส่ขนาดใหญ่แบบนี้เข้าไปได้จนมิด
ถึงมันจะทุลักทุเลมากแค่ไหนก็ตาม แฟนผมทำกันอยู่นานมาก ผมก็เงี่ยนสุดๆ แต่แล้วผมก็โดนออยมารุกใส่ เลยปล่อยตามเลยไป ออยจับผมถอดเสื้อผ้าหมด ส่วนพี่บอยก็เข้าไปสลับเสียบแฟนผมกับเจฟ ผมโดนออยดูดควย ออยใช้ปากเก่งปาก ไม่นานออยก็ให้ผมนอนลงไป ออยสอดใส่ผมทีเดียวมิดลำ ของผมกลายเป็นของเด็กเลยเมื่อเทียบกับของเจฟ เลยทำให้รู้สึกหลวมมาก แต่ออยก็ขมิบเก่งผมเลยยังเสียวอยู่บ้าง ผมพยามโฟกัสสายตาที่เจฟกับแฟนผม  อยากรู้เค้าทำอะไรกัน สักพัก

พี่บอยก็เร่งถี่ๆแล้วถอดถุงยาง มาราดใส่หน้าอกแฟนผมน้ำพี่บอยเยอะใช้ได้ เต็มอกหน้าอกสองข้างของแฟนผม แล้วเจฟก็มาเสียบต่อ แต่เจฟอึดมากแฟมผมเริ่มมีอาการแสบแล้วเจ็บอีกครั้ง ออยบอกว่าปกติเจฟจะอึดมากเวลาใส่ถุง บางครั้งจะไม่เสร็จเลย
ถ้าไม่ไหวก็บอกให้พอก่อนก็ได้ แฟนผมได้ยินดังนั้นก็ยังไม่ได้ให้หยุด ผมเลยบอกว่าแล้วแต่แฟนผมละกันถ้าไม่ไหวก็บอกนะ
แฟนผมให้เจฟถอนควยออฟมา ก่อนที่จะถอดถุงยางเจฟออกแล้วเอาเข้าปาก ดูดให้ไปพักนึง ผมคิดว่าคงจบแค่นี้แต่ที่ไหนได้ แฟนผมนอนลงถ่างขากว้างมากๆ แล้วพยามส่งสัญญานให้เจฟสอดใส่เข้าไป ผมแทบละสายตาไม่ได้ตอนที่ควยสดๆของเจฟกำลังสอดใส่เข้าร่องแฟนผม แคมมันขยายกว้างตึงแน่น น้ำหีที่ใหลออกมาเยอะมากๆ ขณะนั้นผมเองก็พยามทำกับออยให้ดีๆ แต่มันไม่ค่อยเสียวจริงๆ ขนาดมันต่างกันเกินไป จนออยหันมาใช้ปากให้ผม ออยใช้ปากเก่งมาก ผมก็ไม่อยากกลั้นเลยปล่อยให้เสร็จ ออยกินน้ำผมทุกหยดไม่มีเหลือ เจฟซอยแฟนผมอย่างหนักหน่วง แล้วส่งสัญญานเหมือนจะเสร็จ แต่แฟนผมล็อคเอวไว้เจฟเลยเสร็จเข้าไปข้างในแฟนผมเต็มๆ ผมตื่นเต้นกับช็อตนี้เลยรีบลุกไปดูไกล้ๆขณะเจฟถอนควยออกจากร่อง หอยที่มันรัดแน่นค่อยๆปลิ้นออกตามมา น้ำเจฟใหลออกมาตามควย ร่องหีแฟนผมจากตอนแรกที่ปิดสวยๆ ตอนนี้มันไม่มีอีกแล้ว มันเปิดอ้ากว้างๆแบบเห็นด้านในชัดเจน มีน้ำของเจฟเต็มไปหมดเลย แฟนผมเอามือมาแตะดูที่น้ำของเจฟ แล้วเอาไปดม เอาลิ้นแตะไปทีนึง แล้วค่อยๆลุกไปใส่กางเกงในแล้วเสื้อชั้นใน ผมงงมากว่าไม่ล้างก่อนหรอ แต่ก็ไม่ได้ถาม แฟนผมนั่งเหนื่อยหอบ จากเซ็กส์อันเร่าร้อน แฟนผมก็นั่งคุยกันตามปกติ แต่ก็มีชมไม่ขาดสายว่าเจฟเก่งแล้วอึดมาก เสร็จไปหลายรอบด้วย แต่ก็เจ็บแล้วจุกมากเช่นกัน แล้วก็บอกว่าถ้าโดนขนาดนี้บ่อยๆมีหวังหีหลวมหมดแน่ๆ 
ผมก็ว่างั้น นี่ขนาดครั้งแรกยังบานอ้าได้ขนาดนี้
 หลังจากนั้นทุกคนใส่เสื้อผ้ากันหมด ยกเว้นแฟนผมที่ยังใส่ชุดชั้นในอยู่ ถึงแม้จะเดินไปไหนมาไหนก็ตาม ผมเลยไปกับพี่บอยเพื่อไปหาของกิน ผมไปกับพี่บอยเกือบชั่วโมงได้ กลับมาถึงได้ยินเสียงในห้อง กลายเป็นแฟนผมกำลังโดนเจฟกระแทกอยู่ พร้อมกับออยที่นอนข้างๆ ผมได้แค่ยืนดู แฟนผมก็ตกใจที่หันมาเห็นผมกลับพี่บอยยืนอยู่ เจฟกระแทกต่อเนื่องไปอีกนาน แล้วก็เสร็จเข้าไปข้างในแฟนผมอีกครั้ง แต่รอบนี้มันแปลกกว่าเดิม ตรงที่ว่าพอเจฟจะลุกออก ตอนที่กำลังถอนควยออกช้าๆ ออยก็เอาตัวที่อุดประตูหลัง ที่เป็นหัวจุกมาสอดใส่แฟนผมเข้าไปไม่ให้น้ำมันใหลออกมา
แล้วแฟนผมก็ใส่ชุดชั้นในกลับอีกครั้ง  สักพักออยก็มาบอกผม ว่าอยากทำอะไรเสียวๆ แฟนผมน่าจะแรดๆร่านๆเลยอยากลองดู
ออยก็อธิบายให้ฟัง แล้วพวกเราก็ขึ้นรถกันไป  ไปถึงยังห้างแห่งหนึ่ง ออยบอกว่าจะไปดูหนังกัน ผมก็งง พี่บอยก็งง แต่แฟนผมทำหน้าเสียวมากเพราะมีตัวนั้นคาร่องอยู่ แถมน้ำก็ยังคาอยู่ด้วย จนดูหนังจบออยยังพาไปเดินเล่นไปทั่ว สักพักออยก็บอกแฟนผมให้เข้าไปถอดชุดชั้นในออก แฟนผมก็ทำตามแต่โดยดีไม่รู้ว่าออยคุยอะไรตอนที่ผมไม่อยู่

กลับออกมาแฟนผมสภาพแปลกตาไปเยอะมาก เพราะไม่เพียงแค่ถอดชุดชั้นในออก แต่เปลี่ยนชุดมาด้วย เป็นเสื้อสีขาวบางๆ เห็นจุกลางๆ ส่วนด้านล่างเป็นกระโปรงสั้นๆ อีกนิดเดียวก็เห็นหีหมดละ ออยก็พาไปเดินตามที่ต่างๆ ขึ้นลงบันได คาดว่าน่าจะมีคนเห็นบ้างเวลาอยู่ด้านล่าง  แล้วสักพักออยก็ให้แฟนผมไปนั่งทำเลือกของ ตอนที่มีคนเห็น คนตกใจมองตาแทบไม่กระพริบ ก่อนที่ออยจะเข้าไปที่ตัวแฟนผม ทำไปทำมาหลายรอบ จนกลับถึงบ้าน ออยถามแฟนผมว่าตื่นเต้นมั๊ย แฟนผมบอกตื่นเต้นมาก มีอารมณ์ด้วย
สุดท้ายแฟนผมก็โดนรุม แบบ3ต่อ2 ตอนที่ดึงที่กั้น น้ำยังใหลออกมาอยู่เลย ผมเลยด้เสียบคนแรก มันหลวมมากๆแทบไม่ตอดรัด ผมกระแทกแตกในนำไปก่อน แล้วตามด้วยพี่บอย แล้วปิดท้ายด้วยเจค กินระยะเวลาพอสมควร สุดท้ายแฟนผมก็โดนเพิ่มไปอีก2ควยในวันนี้ แล้วโดนไปทั้งหมด 5น้ำล้นๆหีมาเลย กลับถึงบ้านแฟนอาบน้ำก็บ่นแสบอยู่บ้าง เลยต้องพักกันหลายวัน เพราะสภาพมันบวมเป่งแล้วเจ็บมาก

เรื่องในวันนี้ก็มีเท่านี้ พบกันใหม่เรื่องหน้า ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาอ่าน

brb
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2024, 12:31:02 AM »

ชอบมากครับ
FCAV69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 11, 2024, 10:41:17 PM »

ชอบมากครับ
ขอบคุณครับ
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 29, 2024, 05:04:55 PM »

ช่วงนี้ออกรอบบ้างไหมครับท่าน Grin Grin
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2024, 10:34:50 PM »

ขอบคุณครับที่แบ่งปันความตื่นเต้น
FCAV69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 07:31:16 AM »

ช่วงนี้ออกรอบบ้างไหมครับท่าน Grin Grin
ออกอยู่ครับ เดี่ยวไว้มาเล่า
FCAV69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2024, 07:31:34 AM »

ขอบคุณครับที่แบ่งปันความตื่นเต้น
ยินดีครับ
Dave123d
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2024, 04:05:29 PM »

ขอบคุณผู้เขียนมากครับที่เล่าประสบการณ์มาให้ฟัง เล่าได้สนุกยังกับคนอ่านได้เห็นกับตานะครับ เขียนได้เก่งจริงๆ

อยากทราบอีกนิดว่า จริงไหมที่เขาว่าผู้หญิงชอบของใหญ่ เคยได้ถามแฟนไหมครับว่า หลังโดนของใหญ่แล้ว ชอบใหญ่มากกว่าของเล็กอย่างที่เขาว่าจริงไหม?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2024, 09:49:24 AM โดย Dave123d » บันทึกการเข้า
FCAV69
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 04, 2024, 07:18:55 PM »

ขอบคุณผู้เขียนมากครับที่เล่าประสบการณ์มาให้ฟัง เล่าได้สนุกยังกับคนอ่านได้เห็นกับตานะครับ เขียนได้เก่งจริงๆ

อยากทราบอีกนิดว่า จริงไหมที่เขาว่าผู้หญิงชอบของใหญ่ เคยได้ถามแฟนไหมครับว่า หลังโดนของใหญ่แล้ว ชอบใหญ่มากกว่าของเล็กอย่างที่เขาว่าจริงไหม?
ขออภัยที่มาตอบช้านะครับ แฟนบอกว่ามันรุ้สึกต่างกันมากนะครับ ทั้งลึกและแน่นยาวกับใหญ่ก็มีผล เช่นบางคนยาวแต่เล็ก บางคนสั้นแต่ใหญ่ แฟนว่าแบบนี้ ใหญ่จะได้เปรียบกว่าถึงจะสั้นกว่าแต่รู้สึกกว่า ส่วนขนาดตอนแรกๆเคยชอบ52 แต่พอเจอใหญ่มากเข้าแฟนว่า52มันเริ่มไม่รู้สึก เลยขอเป็น 54-56จะกำลังดีกว่า แต่มีน้องอีกคนบอกว่า52ดีกว่าเพราะใหญ่มันเจ็บไป เลยบอกยากครับอยู่ที่รูปร่างผู้หญิงด้วย แต่เฉลี่ยแล้ว52กำลังดี 56ขึ้นไปบางคนไม่เอาเลยจากที่สวิงมานะครับบางคนบอกเจ็บไม่ไหว
หน้า: [1] 2 พิมพ์