พฤษภาคม 02, 2024, 07:51:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านๆดื่มของมืนเมาทุกแขนงยี่ห้ออะไรกันมั่งครับ  (อ่าน 9195 ครั้ง)
✖ Mai[Th]e_Victim™ ✖
[̲̅B̲̅][̲̅I̲̅][̲̅G̲̅](̲̅❤̲̅)[̲̅B̲̅][̲̅R̲̅][̲̅E̲̅][̲̅S̲̅][̲̅T̲̅]
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อ๊ากกกกกกก

« เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 06:52:40 PM »

ของผม เองก็ไม่ดื่มบ่อยครับ เป็นครั้งๆไปนานๆที ยี่ห้อที่ดื่มมากที่สุดคือ
1.Smionoff - ส่วนมากชื้อมาจิบคนเดียวยามว่าง
2.Bacardi - ส่วนมากก็ชื้อมาจิบเล่นคนเดียวอีกละครับ
3.100 Pipers - ส่วนมากวันเกิดคนในบ้านน่ะครับ
4.Benmore - บางครั้งบางคราว แพงสำหรับผมมาก  Angry
5.Chivas Regal - ไอขวดนี้ก็แพงมากสำหรับผมเช่นกันโดยส่วนตัวไม่ค่อยได้ดื่มเท่าไหร่เก็บสะสมมากกว่า

ปล.แล้วท่านๆมืนเมายี่ห้ออะไรกันมั่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2012, 06:54:26 PM โดย ✖ Akatsuki Floy ✖ » บันทึกการเข้า
daywalker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 07:34:51 PM »

1 Ballentine’s

2 Blue LB

3 Gin

4 ยาแก้ไอ+โค้ก

Grin Grin ล้อเล่นครับ Grin Grin พอดีผมไม่ดื่มครับ นอกจากเลี่ยงไม่ได้ก็แล้วแต่เขาจะยื่นให้ก็ไม่สนใจหรอกครับว่ามันยี่ห้อไร

ชอบกินนมครับ อร่อยกว่าตั้งเยอะ  Cheesy ของโปรดผมก็แลคตาซอย 500มล.เลย

ปล. แลคตาซอย 500 มล. กิน 2 กล่องก็เมาได้นะครับ ถึงอ๊วกเลยขอบอก
dorlands
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 08:00:23 PM »

เหล้าขาว,เบียร์ช้าง ลีโอ คับผม (ทุกวันเลย)   Grin Grin
moshpig
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2012, 09:08:00 PM »

กินหมดแหละครับผม

ยี่ห้อไหนไม่สำคัญ อยู่ที่บรรยากาศ และ มิตรสหาย
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 12:10:15 AM »

หลังๆ ไปเที่ยว จัดแต่เรด แต่ถ้านั่งกินชิวๆที่บ้านเพื่อนก็ เบรน
Zillalian
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 12:26:06 AM »

ไม่มีตังก็ 285   Grin

มีตังก็ตระกูล เรเบิล   Shocked
BenzVam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 12:38:16 AM »

แสงโสมนี่แหละครับ

แจ่ม
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 12:59:50 AM »

heineken ครับ
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 08:36:54 AM »

ดูจากเงินในกระเป๋า แต่พักนี้ไม่ได้กินมาต่ำๆก็เป็นปีแล้ว เลี่ยงได้ก็เลี่ยง

เอาเก่าๆ
เบียร์ - ลีโอ (ยี่ห้ออื่นเป็นไงไม่รู้ เวลากินกินกับเพื่อน เพื่อนเอายี่ห้อนี้)
เบียร์ - ไฮเนเกน (รุ่นพี่เลี้ยง จืดกว่าลีโอ)
ฮันเดรท ไพเพิท (เอาไว้กินกับเพื่อน งบน้อย)
แบล็ค เลเบิล (ตระกูล เลเบิล ซื้อได้เท่านี้แหละ)
บาร์คาดี้ (เคยซื้อมาตอนปีใหม่ปีที่แล้ว เหมือนพันช์ธรรมดา)
เหล้าปั่น (เอาไว้กินกับสาว แรกๆหลอกเขาว่าไม่เมา หลังๆผู้หญิงเคยกินทุกคน รู้หมดแล้ว)
สาโท (เคยกินตอนเด็ก อยากลอง หวานแสบคอ)
ข้าวหมาก (อยากรู้ว่ามันคืออะไร รสพอได้ แต่แฉะๆนิ่มๆยังไงไม่รู้)
เหล้าขาว + สไปร์ส + มะนาว + เกลือ (เรียกป๊อกซ่า ทำตอนเด็กๆ ยังไม่ทันเมา จุกก่อน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 17, 2012, 08:40:39 AM โดย คนไม่ดี Ver.AVC » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2012, 11:15:10 AM »

ไม่เคยกินเลย ไม่มีเงิน  เวลามีคนหามาให้ผมก็ไม่อยากกิน ขี้่เกียจเมา เมาเเล้วหลับ  อดกิน

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์