พฤษภาคม 16, 2024, 04:43:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสพติด AV ( หรือเปล่า )  (อ่าน 18083 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 11:12:11 AM »

ผมเองเป็นคนนึงที่มีแฟนแล้ว แต่ก็ชอบดูหนังเอวี และชอบสะสม หาข้อมูลข่าวสาร
เพราะมันเป็นสิ่งที่ชอบ เป็นงานอดิเรกยามว่าง แต่ก็ไม่ได้เบื่อเซ็กซ์จริงๆนะครับ
ผมเอาหนังเอวีเนี่ยแหละเป็นครู จดจำไปใช้

ดังนั้นท่าน จขกท อย่าคิดมากเลยครับ เพราะนั่นคือสิ่งที่ท่านชอบ เป็นความรู้สึกส่วนตัว
เหมือนคนเราชอบดูหนังคนละแนวกัน ชอบรสชาติอาหารต่างกัน เป็นต้น ไม่ได้โรคจิตหรอกครับ
เชื่อในสิ่งที่เฮ็ด เฮ็ดในสิ่งที่เชื่อ ทำในสิิ่งที่เราชอบ ดีที่สุดครับ ^^ 

หรือไม่ก็หาแฟนสักคน เชื่อว่าเวลาในการดูหนังของท่านอาจน้อยลงนะครับ อิอิ Grin Grin Grin
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 12:45:20 PM »

เสริมนิดหนึ่งนะครับผม คือผมงงๆว่าผมไปเที่ยวผู้หญิงจริงๆ ได้สัมผัสจับต้องจริงๆ และไม่เดือนร้อนกลุ้มใจกังวลเรื่องค่าใช้จ่าย ร่างกายแข็งแรงเพราะผมก็ออกกำลังเป็นประจำ  แต่ผมไม่เสร็จทำๆไปสักพักน้องชายมันจะอ่อนไปเลย สุดท้ายก็ต้องเลิก แต่พอเปิด AV ดูในห้องคนเดียว ยิ่งทำยิ่งคึก เสร็จน้ำพุ่งวันละ 3-4 ยังได้ นี่ละครับที่ผมงงเพราะมันไม่ใช่โรคเซ็กส์เสื่อมน้องชายไม่แข็งแรงหรือน้ำไม่พอแน่นอน

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 12:54:59 PM »

น้องสาวผมมันบอกว่าหนังเอวีมีหลายอย่างที่ผู้หญิงไม่มี เเละไม่สามารถมีได้ในความเป็นจริง  มันเเรงกว่า มันไม่ใช่เเค่ถ่ายๆคนเอากันให้ดุเฉยๆ  อาจจะมีสักอย่างที่เราชอบใจ  ถ้ามันไม่ทำให้เราป่วย ก็น่าจะดีเเล้วนะครับ  รสนิยมเรืืองเพศของคนมันคงไม่เหมือนกัน
ผมก็ไม่ชอบไปนอนกับผู้หญิงที่เขานอนกับเราเเลกเงินเหมือนกัน  คิดเเล้วมันเบื่อๆยังไงอธิบายไม่ถูก

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
SAW KEE
AV Distinctive (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 01:15:52 PM »

ผมว่าก็ av มันสนุกนิครับ นางเอกก็สวยแล้วแถมบางเรื่องนี่มันอีกด้วย มันได้อารามณ์กว่าอะครับ
sakdapeyakang
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 03:50:05 PM »

เหมือนกันคับบ Grin
กัปตันซึบาสะ
ผู้ครอบครองหนู Airi Suzumura
AV Distinctive (VIP)

ผมรักTsubasa Amami

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 04:22:12 PM »

เห็นแค่ชื่้อกระทู้ด้านนอก ผมง้างมาแต่ไกล กะบวก จขกท. เต็มที่ แต่พออ่านเนื้อหาของท่าน
อืม ...........   

ทำไรที่มันมีความสุข ถ้าคุณภาพชีวิตของท่านสามารถofferให้ตัวท่านได้หลากหลาย มันก็เป็นความโชคดีของท่านไป
แล้วถ้า ทางหลากหลายเหล่านั้น ท่านกลับตอบตัวเองได้ว่า ท่านมีความสุขกับทางที่ไม่ได้เป็นพิษเป็นภัยต่อตัวท่านเท่ากับทางอื่น
กล่าวคือ ไม่ต้องเสี่ยงโรค ไม่ต้องเสียเงินแพง ไม่ต้องเสี่ยงอันตราย (กรณีไปหาสาวตามผับ ติดเหล้าติดปาร์ตี้ ขับรถขับรากลางคืนอันตราย ตัวท่านตายหรือคนที่ถูกท่านชนตาย มันไม่คุ้ม)
ดังนั้น ถ้าท่านมีทางเลือกมากมาย และท่าน "พึงใจ" ที่จะมีความสุขกับสิ่งนี้ คือการชมหนัง AV
ท่านไม่ได้ทำผิดแค่ประการใด มันคือชีวิตของท่าน และเป็นกำไรด้วยซ้ำ จากเหตุผลที่ผมกล่าวไปด้านบน
ความสุขมันวัดเป็นรูปธรรมไม่ได้นะครับ มันคือนามธรรมในใจ ถ้าท่านรวยล้นฟ้าแล้วนอนอมทุกข์อยู่ในคฤหาสน์
เทียบกับชาวนา นอนสบายๆใจในมุ้ง กลางกระต๊อบในทุ่งนา นั่นก็ถือว่า ชาวนามีความสุขกว่าท่าน

ชอบAVก็ชอบไปครับ ไม่ได้ทำให้ท่านเสพติด หรือดูด้อยกว่าพวกที่กดสาวเป็นว่าเล่น ถ้าเกิดว่าใจท่านมันรู้สึกว่าสุขกว่า ก็คือใช่

A PinK
BlackForest
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 04:42:29 PM »

เป็นเพราะท่านไม่มีใจให้หญิงที่ท่านเที่ยวรึเปล่า เหมือนกับดู AV ท่านก็เลือกดูแต่คนที่ชอบเหมือนกัน ลองกลับกันให้ท่านมีอะไรกับ ai haneda เทียบกับดูสาวออนเล่น av ท่านเลือกแบบไหน
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 05:45:34 PM »

เป็นเพราะท่านไม่มีใจให้หญิงที่ท่านเที่ยวรึเปล่า เหมือนกับดู AV ท่านก็เลือกดูแต่คนที่ชอบเหมือนกัน ลองกลับกันให้ท่านมีอะไรกับ ai haneda เทียบกับดูสาวออนเล่น av ท่านเลือกแบบไหน
ผมว่าน่าจะใช่นะครับ  ผมไปเหมือนอยากจะปลดปล่อยให้เสร็จๆ แต่ก็ไม้เสร็จ  แล้วพอกลับมาที่ห้อง ดูน้อง Ai ผมกลับเสร็จทุกครั้ง   โดยเฉพาะ star 224  ผมดูเกิน  20 รอบแล้วนะครับ แต่ก็ยังเสร็จทุกรอบ 

patthara

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 05:50:11 PM »

เห็นแค่ชื่้อกระทู้ด้านนอก ผมง้างมาแต่ไกล กะบวก จขกท. เต็มที่ แต่พออ่านเนื้อหาของท่าน
อืม ...........   

ทำไรที่มันมีความสุข ถ้าคุณภาพชีวิตของท่านสามารถofferให้ตัวท่านได้หลากหลาย มันก็เป็นความโชคดีของท่านไป
แล้วถ้า ทางหลากหลายเหล่านั้น ท่านกลับตอบตัวเองได้ว่า ท่านมีความสุขกับทางที่ไม่ได้เป็นพิษเป็นภัยต่อตัวท่านเท่ากับทางอื่น
กล่าวคือ ไม่ต้องเสี่ยงโรค ไม่ต้องเสียเงินแพง ไม่ต้องเสี่ยงอันตราย (กรณีไปหาสาวตามผับ ติดเหล้าติดปาร์ตี้ ขับรถขับรากลางคืนอันตราย ตัวท่านตายหรือคนที่ถูกท่านชนตาย มันไม่คุ้ม)
ดังนั้น ถ้าท่านมีทางเลือกมากมาย และท่าน "พึงใจ" ที่จะมีความสุขกับสิ่งนี้ คือการชมหนัง AV
ท่านไม่ได้ทำผิดแค่ประการใด มันคือชีวิตของท่าน และเป็นกำไรด้วยซ้ำ จากเหตุผลที่ผมกล่าวไปด้านบน
ความสุขมันวัดเป็นรูปธรรมไม่ได้นะครับ มันคือนามธรรมในใจ ถ้าท่านรวยล้นฟ้าแล้วนอนอมทุกข์อยู่ในคฤหาสน์
เทียบกับชาวนา นอนสบายๆใจในมุ้ง กลางกระต๊อบในทุ่งนา นั่นก็ถือว่า ชาวนามีความสุขกว่าท่าน

ชอบAVก็ชอบไปครับ ไม่ได้ทำให้ท่านเสพติด หรือดูด้อยกว่าพวกที่กดสาวเป็นว่าเล่น ถ้าเกิดว่าใจท่านมันรู้สึกว่าสุขกว่า ก็คือใช่

ขอบคุณครับ

e001

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 06:04:13 PM »

ผมพอมีเงินนะแต่ผมไม่เที่ยวเลย ดูavประหยัดและปลอดภัยกว่าคับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์