พฤษภาคม 15, 2024, 11:54:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสพติด AV ( หรือเปล่า )  (อ่าน 18035 ครั้ง)
kitzxcv
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 09:07:24 PM »

ชอบกระทู้นี้ ผมว่าอย่าไปคิดมากเป็นไม่เป็นอยู่ที่เรา ผมเองมีเมียก็โหลดหนัง ดูหนังทุกคืน ดูกับเมียได้อารมณ์สนุกดีมากกก ท่านจขทกพอถึงวันหนึ่งทีเหตุการณ์ใจชีวิตจริงมาถึงเรื่องเอวีมันก็จะเข้าที่เข้าทางของมันไปเอง อาจจะดูกันสองคน หรือดูเพื่อเปลี่ยนอารมณ์สร้างอารมณ์แล้วไปสร้างความสุขกับชีวิตจริง อย่าซีเรียล มีความสุขกับตรงนี้ให้สบายตัวไปเถอะครัล
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 11:41:34 PM »

ท่านเข้าของกระทู้เป็นเป้าหมายของผู้ผลิตหนังav คือมีความสุขกับการดูหนัง เพราะในหนังมันไม่เหมือนความจริงมันเป็นสิ่งที่เราทำไม่ได้ชีวิตจริงตามเรื่องที่สร้างขึ้นในหนัง เช่น ไปเอากับครูผู้หญิงสวยๆในห้องเรียน ไปเอากับแม่บ้านสาวสวยๆที่มีผัวแล้ว  ไปเอากับสาวสวยๆบนรถไฟ  ไปเอากับพยาบาลสวยๆในโรงพยาบาล คือมันมีเรื่องที่เราอยากทำแต่ทำไม่ได้ และการกระแทกที่สะใจเราเลยเสร็จกับหนังง่ายๆมั้งครับ
tko
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 06:03:16 AM »

เป็นเหมือนกันครับ....
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 09:00:52 AM »

ผมเป็นคนนึงที่มีภรรยาแล้วครับ แล้วก็ภรรยาสวยด้วย
แต่ผมก็ยังดูหนัง AV อยู่ ยังแอบสไลด์หนอนอยู่เป็นครั้งคราว เพราะความรู้สึกมันคนละแบบครับ
หรือบางทีเราดูหนังก็ได้เทคนิคอะไรไปใช้ด้วย ทุกวันนี้ก็ทั้งภรรยาทั้งหนัง มีความสุขโดยไม่มีใครเดือดร้อน
wunman
AV Distinctive (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 09:18:42 AM »

มันเป็นความสุขจริงๆครับท่าน
Hugotan
วุฒิสมาชิกเอวี
**

เซ็กส์ไม่เสื่อม เสื่อมเพราะไม่มีเซ็กส์

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 11:42:55 AM »

คนทุกคนมีโลกส่วนตัวครับ จะมีลูกมีเมียก็ต้องมีโลกส่วนตัวกับไป
จะมากจะน้อยก็ตามแต่ละคน
ดังนั้น เวลาใช้ให้ตัวเอง ทำอะไรให้ตัวเอง ปล่อยจิตใจไปพร้อมกับเหล่าAVของเรา
มันเป็นสิ่งที่สูขได้ลึกครับ กับคู่นอนไม่ว่าจะเที่ยว หรือภรรยาที่บ้านมันเป็นsexคนละแบบกันนะครับ
เหมือนกับใครป้อนข้าวให้กินเอง กับหยิบของมันกินเอง มันอร่อยคนละแบบนะครับ
ผมคิดว่าไม่ใช่โรคจิตครับสำหรับการนิยมชมชอบAV เพราะไม่ได้หมกและมุ่นขนาดนั้น
แต่มาดูที่ไรเรื่องที่ชอบ มันก็สุขได้ทุกทีแล้วใจก็ผ่อนคลายได้มากนะครับ Wink Wink
patthara
ทำวันนี้ ให้ดีกว่าเมื่อวาน สู้ สู้

รักชาว AVC ทุกคน

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 12:00:27 PM »

ขอบคุณทุกๆ ความเห็นนะครับ  ผมพอรู้แล้วละว่าเกิดจากอะไร  การที่ผมไปเที่ยวผู้หญิงแล้วไม่มีความสุขเพราะมันไม่ได้มีความรักความผูกผันเป็นพื้นฐาน  ทั้งๆที่  น้องๆเหล่านั้นก็ระดับดาราอ่างค่าชั่วโมง  คนละ 4-5 พัน  แต่กับ AV ยกตัวอย่างน้อง Ai  ผมดูแล้วดูอีกก็ยังเสร็จและมีความรู้สึก ผูกผันกับเธอ ทั้งๆ ที่ก็ไม่เคยตัวจริงๆ กันเลย  นี่ละครับที่ผมคิดว่าตัวเองเสพติด AV ( หรือเป่ลา )

killpop
*

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 12:58:07 PM »

มีเพื่อนใจดีพาไป เลี้ยง ที่ ฟาร์มแมว ก็ดีนะ น้องเขาน่ารัก ตั้งใจ สเปย์สด แต่ก็ ยังไงไม่รู้ครับ บอกไม่ถูก มันไม่แข็งตัวเต็มที่แบบดู AV อ่ะ สำเร็จไป 1 ดอก กะว่าจะ บรื๊นๆ(เบิ้ล)แต่ทำยังไงไม่ได้ แข็งได้ แปบๆ เลยนะ พอดีกว่า พอกลับบ้าน มาดู แม่หนูซึบาสะ อ้าว ทำไมลูกพ่อ พร้อม รบซะขนาดนี้เนี่ย.. ยัง งง ว่า ร่างกายเราไม่ดีหรือว่า อย่างอื่น อยากไป ทดสอบดูใหม่ ตอนที่ร่างกาย พร้อมกว่านี้ดูว่า เกิดจากอะไร หรือว่า ตอนไป ฟาร์มแมว ผม วิตกกังวลมากไป แต่พอมาดู AV ความ วิตกกังวล ต่างๆ น้อยลงไป เลยมึความสุขกับหนังAV มากกว่า sex จริงๆ ........
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 03:09:45 PM »

เป็นเพราะท่านไม่มีใจให้หญิงที่ท่านเที่ยวรึเปล่า เหมือนกับดู AV ท่านก็เลือกดูแต่คนที่ชอบเหมือนกัน ลองกลับกันให้ท่านมีอะไรกับ ai haneda เทียบกับดูสาวออนเล่น av ท่านเลือกแบบไหน
ผมว่าน่าจะใช่นะครับ  ผมไปเหมือนอยากจะปลดปล่อยให้เสร็จๆ แต่ก็ไม้เสร็จ  แล้วพอกลับมาที่ห้อง ดูน้อง Ai ผมกลับเสร็จทุกครั้ง   โดยเฉพาะ star 224  ผมดูเกิน  20 รอบแล้วนะครับ แต่ก็ยังเสร็จทุกรอบ 

นึกไว้ไม่ผิดเลยครับท่านเจ้าของกระทู้ สังเกตตั้งแต่รูปลายเซ็นท่านแล้ว คือผมวิเคราะห์ว่าท่านลุ่มหลงดาราเอวีเหมือนว่าดาราคนนั้นเป็นแฟนท่านจริงๆ หรือเปล่าครับ อย่างที่ท่านใช้เป็นรูป Ai Haneda อย่างผมเองก็เรียกได้ว่าติดเอวีมานานเหมือนกัน จนกระทั่งวันนี้ผมก็มีดาราเอวีที่ผมเข้าขั้นลุ่มหลงเหมือนเป็นแฟนจริงๆ เหมือนกัน ก็คือ Mikako Abe ผมขอวิเคราะห์ภาพรวมพวกเรานะว่ามันอาจจะมาจากที่ว่าในชีวิตจริงเราก็ไม่มีแฟนหรือเคยมีแฟนแต่ก็ไม่ถูกสเป็กเราเท่านี้ รวมถึงการไปเที่ยวผู้หญิงก็ไม่เจอใครที่ถูกสเป็กเท่านี้ สู้เอวีก็ไม่ได้เลย ดังนั้นการอยู่กับสิ่งที่เรารักมากกว่ามันก็ย่อมให้เรามีความสุขมากกว่าและติดมันมากกว่าไงครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
makotovazabi
ผู้ชำนาญการเอวี

Super Hero

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 04:57:01 PM »

เสพติดคือ สิ่งที่เสพเข้าไปแล้วจะเกิดความต้องการทั้งทางร่างกายและจิตใจต่อไปโดยไม่สามารถหยุดเสพได้ และจะต้องเพิ่มปริมาณมากขึ้นเรื่อยๆ จนในที่สุด จะทำให้เกิดโรคภัยไข้เจ็บต่อร่างกายและจิตใจขึ้น (wiki)
      เราว่าควรเพลา ๆ เรืองนี้บ้างก็ดีนะ เอาแค่stepแรกก็พอ
             คือ ความสุขทางร่ายกายและจิตใจ อย่าเลยเถิดไปถึงเสียสุขภาพเลย

<<สังคมแห่งการแบ่งปัน>>
หน้า: 1 2 [3] 4 5 พิมพ์