พฤษภาคม 15, 2024, 12:51:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดมา แต่ไม่ได้ดูเลย ใครเป็นบ้างครับ  (อ่าน 5268 ครั้ง)
ipaddy13
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 10:54:46 AM »

อารมเดียวกันเลยครับ ไม่พอ ของผมถึงกับไปถอย external มาใส่ทุกๆครั้งที่มันเต็มเลยทีเดียว T^T หนักกว่าเพื่อนเลย
Bakuno
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 06:02:42 PM »

ผมก็เป็น โหลดมาไม่ได้ดู  Grin

ชอบเก็บไว้ในเครื่องแล้วค่อยลงEX HDD ไม่ชอบไรท์ลงแผ่น

W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 22, 2013, 07:04:34 PM »

ผมเสพติดการโหลดนะ ทำงาน6วัน มีเวลาวันอาทิตย์วันเดียวจะดู ก็ดูแบบเร็วๆลบๆ ตอนโหลดก็โหลดเพราะปกส่วนนึง กับโหลดเฉพาะแนวที่ชอบส่วนนึง  แต่ส่วนใหญ่โหลดเพราะปกอย่างเดียวจะถูกลบมากกว่าแนวที่ชอบ
av_boy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 10:00:55 AM »

อาการเดียวกันครับ
HD 2T ประมาณ 5 ลูก ยังไม่พอใส่
teez
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 01:41:45 PM »

มีหลายๆคนเป็นเหมือนกันแฮะ ผมว่า มันเกิดจากการที่เราหมดอารมณ์หลังจากปล่อยน้ำนะ
แบบกด skipๆๆๆๆๆ ไปถึงฉากที่ชอบ เสร็จปุ๊บ วิ่งไปปลดปล่อย
กลับมาอีกที หมดอารมณ์ดู แล้วเก็บไว้ก่อน เผื่อวันหลังจะมาดูแบบละเอียดเจาะลึก

แต่ว่า...ดันมีอีกหลายเรื่องที่อยากดู ทำให้เรื่องนั้นๆ ยังคงค้างคาต่อไป
แล้วก็วนลูป

สุดท้าย ห้ามใจไม่ได้ ก็กดโหลดต่อไป 
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 01:59:21 PM »

มีที่ผมชอบมากผมจะเก็บไว้อย่างเรื่องที่มิยุเล่นมั่วกับคนในบ้าน ผมยังเก็บไว้ ตั้งหลายปีเเระ หลังๆมามันเบื่อๆ ดูห้านาทีลบบ้าง
ผมเน้นเเต่เนื้อเรื่อง ไม่ค่อยสนใจดาราเท่าไร มันก็สวยเหมือนๆกันไปหมดอะนะ  ไม่ต่างกันมาก  ถ้ามีเเต่ดารากับเตียงอย่างเดียวผมไม่โหลด

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
yukimurazaba
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 23, 2013, 02:23:51 PM »

ส่วนตัวไม่เคยเลย โหลดมาดู ไม่ดูก็ลบ เก็บไว้ทำไม -0-
หมูดำรำพัน
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

โลกสวยด้วยมือเรา..และหนังอีก 6TB!

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 24, 2013, 10:27:01 AM »

ทุกวันนี้ก็โหลดไปเรื่อยๆๆๆๆ
ใครออกมาใหม่ ก็โหลดมาเก็บๆไว้ ถ้าดูถูกใจ ก็ไปหาหนังเก่าๆเธอมาเก็บไว้อีก

ใครเป็นคนเก่าๆ แต่ไม่เคยโหลด เห็นปกน่าสนใจ อ้าวเฮ้ยสวยดีนี่ ก็ไปหาหนังเก่าๆเธอมาเก็บไว้อีก

ผมว่าทำงี้มาสัก 2 ปีละ Ext HD มีประมาณ 10 ลูก รวมๆก็เกิน 20TB ละ ก็ยังโหลดไปเรื่อยๆครับ

มีเวลาว่างก็เอามาดูนิดๆหน่อยๆ ผมว่าแล้วแต่คนจะคิดนะ มันกลายเป็นของสะสมไปละ เหมือนสะสมรถเก่าน่ะครับ มีเวลาก็มาล้างเช็ดถู แล้วก็ขับบ้าง แต่นั่นคันละเป็นล้านนะครับ

Ext HD ไม่กี่พัน โหลดได้หลายเดือนอยู่

หน้า: 1 [2] พิมพ์