พฤษภาคม 16, 2024, 07:18:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอข่าว Rico Yamaguchi มาครับ **  (อ่าน 11844 ครั้ง)
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 26, 2013, 08:14:07 PM »

จริงๆรอยนั้นมีมาตั้งแต่เล่นหนังavเรื่องแรกๆแล้วแต่ก็ต้องยอมรับว่าเธอเป็นคนที่ไม่อยากเล่นหนังavจริงๆแต่จำเป็นต้องทำเพื่อที่จะใช้หนี้ให้แม่
ถ้ามีแฟนพันธ์แท้เดี๋ยวผมส่งท่านไปเป็นตัวแทนชาว AVC ข้อมูลแน่นมากกก

ผมมีหนังของสองพี่น้องนี่ทุกเรื่องนะ เดี๋ยวขอไปเช็คก่อนว่าในไฟล์มีรอยบนแขนจริงๆรึเปล่า คุณภาพไฟล์หนังมันห่วยซะด้วย

ขนาดบางคนยังไม่รู้ว่าสึโบมิมีแผลเป็นผ่าตัดตรงขาเลย เหมือนกับขาหักรุนแรงเพราะแผลผ่าตัดยาวมาก

มิน่าเล่า ไปบัสทัวร์ ทีไรใส่ถุงเท้ายาวทุกทีแทบทุกฉากเลย สึโบมิ

ผมลงรูปให้ชมละกันครับ ไม่รู้ว่าจะเห็นชัดรึเปล่านะ ผมย่อจากไฟล์HD

ปล. ผมลองไล่ดูไฟล์แล้ว ไม่เจอเรื่องไหนที่Ricoมีรอยกรีดแขนเลยแหะ สงสัยเป็นเพราะภาพมันไม่คมชัด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2013, 08:20:45 PM โดย W4R10CK » บันทึกการเข้า
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 26, 2013, 09:41:58 PM »

ผมลงรูปให้ชมละกันครับ ไม่รู้ว่าจะเห็นชัดรึเปล่านะ ผมย่อจากไฟล์HD

ปล. ผมลองไล่ดูไฟล์แล้ว ไม่เจอเรื่องไหนที่Ricoมีรอยกรีดแขนเลยแหะ สงสัยเป็นเพราะภาพมันไม่คมชัด

โอ้ ใช่จริงๆ ด้วย หนัง AV นี่มีเกร็ดชีวิตให้คิดเยอะเหมือนกันนะครับ ชีวิตต้องสู้จริงๆ

k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 26, 2013, 09:49:40 PM »

อันนี้เป็นภาพจากblogของเธอ

รอยแผลอยู่ในเรื่องแรกก็มีครับฉากที่เธอนั่งกอดเข่าจะเห็น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2013, 10:00:06 PM โดย k_taro » บันทึกการเข้า
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 26, 2013, 10:25:11 PM »

รอยแผลอยู่ในเรื่องแรกก็มีครับฉากที่เธอนั่งกอดเข่าจะเห็น

เออคุณ ผมก็เพิ่งกลับไปเพ่งอีกรอบ สังเกตว่าหลายๆช็อต และทุกเรื่อง ข้อมือซ้ายจะใส่ผ้าพันไว้ตลอดเลย สงสัยจะใช่แหละครับ  Angry

llsammyll
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 27, 2013, 12:43:44 AM »

ตาบวมๆ แดงๆ เหมือนเพิ่งร้องไห้มา สงสารเธอจัง  Undecided
เธอเป็นถึงนักร้อง เคยโด่งดังมีชื่อเสียง ผู้คนชื่นชมยกย่อง
คนเราถ้าไม่จำเป็นจริงๆคงไม่เล่นAVแน่นอน เธอคงต้องทนทุกข์มากๆ

แต่ตอนนี้เธอมีลูกที่น่ารักแล้ว ขอให้เธอมีความสุขมากๆครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์