พฤษภาคม 16, 2024, 05:06:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รับไม่ได้ กรณี ลูก - แม่  (อ่าน 6269 ครั้ง)
jamesky
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 11:10:55 PM »

ผมเป็นคนหนึ่ง ที่ชอบ แนว NTR มาก
เริ่มต้น คือ หนังจากโหลดหนังทุกๆวัน มันก็เริ่มเบื่อ
เลยหามุม มองใหม่ๆ ด้วยการไปหาอ่านเรื่องเล่าประการ sex บ้าง
ก็ได้อารมดี ได้จิตนาการไปอีกแบบ

แต่กรณีนี้ เป็น sex ระหว่าง แม่กับลูก
เข้าใจว่าเป็นเรื่องแต่ง อาจจะเลียนแบบการ์ตูนโป๊ญี่ปุ่น
เคจ   ลูกเอา แม่                       >> ไม่ชอบ แต่ไม่ฝืดความรู้สึกเท่าไร
        แม่ - อา น้า ลุง (ลูกแอบดู) > > ไม่ชอบ แต่เข้าใจว่าคนแต่ง อยากทำให้มีหลายๆมุมมอง
แต่ถ้าเป็น พ่อ เลี้ยง แม่เลี้ยง เอาลูก>> ชอบมาก 

#######
และเข้าเรื่อง
เรื่องที่ผมอ่าน ชื่อ แม่ผมเป็นครูสาว

เนื้อเรื่อง ประมาณว่า
แม่เป็นครู และถูกนักเรียนรุมข่มขืน
ตัวเอกเป็นลูกครู
เห็นแม่ตัวเองโดนรุม เสือกไม่ช่วย
แถมยังชักว่าวตามอีก เลว เชี้ย เชี้ย เชี้ย

รู้ว่าเป็นเรื่องแต่ง แต่คนแต่งเรื่องทรามๆ แบบนี้ ตูรับไม่ได้
อยากด่ามันมากๆ เจอนายมัน ตูจะเตะ จะชก เชี้ย เชี้ย
หมดอารมณ์เลย

แต่ด้วยความหื่น เห็นว่าเนื้อเรื่องสนุกดี
เลยcopy มาลงword
และเปลี่ยน ชื่อ แม่>>เมียยังไม่ work
     เปลี่ยน ชื่อ แม่เป็น ครูสาว เป็น จิตนการเป็น ป้า/น้า มีอาชีพเป็นครูสาว

ok เป็นเรื่องสนุก เป็นหลานชายเห็น น้าสาวตัวเองโดนข่มขืน คอยสนุกหน่อย
ตั้งชื่อเรื่องใหม่ ปรับปรุงเนื้อเรื่องนิดๆ
คนแต่งเรื่อง ตอนแรก แมร่ง เชี้ย จริงๆ
ไม่เป็นไร ตูแต่งใหม่เองได้

ผมอยากมาระบายไว้ฟังเฉยๆ ครับ
ขอโทษด้วยถ้าพูดไม่ถูกห้อง หรือใช้คำหยาบเกินไป

jamesky
AV Dedicator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 11:15:29 PM »

ตอนแรกที่อ่านเรื่องนี้ ผมโกรธมาก รู้นะว่าเป็นเรื่องแต่ง

แต่ไม่ไหว คนแต่งเรื่อง แมร่ง เลว เชี้ยๆ

ตอนนี้ลืมเวอร์ชั่นออริจิเนลไปได้แล้ว
เปลี่ยนเป็น น้าสาวเป็นครูแสนสวย อิอิ

จะหื่น บ้ากาม โรคจิต แค่ไหน รับได้พอทน
แต่อะไรที่เกี่ยวกับแม่ ผมรับไม่ได้จริงๆ
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 08:46:37 AM »

แนวครอบครัวนี่ไม่ไหวจริงๆครับ
ทั้งแบบเซ็กสตอรี่หรือAV ก็เหมือนกัน ขอบายเลย
superav
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 04:12:42 PM »

เห็นด้วยอย่างแรง จะแต่งเรืองอะไรมันต้องไม่ไปล่วงเกินบุพการี ผู้มีพระคุณ ไอ้คนที่แต่งนี่โรคจิตจริงๆ
Harajuku
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 09:31:59 PM »

เห็นแค่ต้นเรื่อง ผมก็ไม่อ่านต่อแล้ว

แต่พวก AV นี้ สมองมันคิดไปเองเลยว่าเป็น แม่เลี้ยง ลูกเลี้ยง
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 10:33:17 PM »

ว่าตามตรงนะ ถ้าผมเริ่มคิดนะ  ผมรับไม่ได้สักอย่าง  ทั้งหนังทั้งนิยาย  ผมต้องไม่คิดเลย  ถึงดูได้อ่านได้

เเค่เขียนว่า  ข่มขืนผู้หญิงเเล้วเเทงไปเรื่อยๆไปมาๆผู้หญิงจะมีอารมณ์เพศด้วย  ผมก็รับไม่ได้เเล้ว   

ผมเลยต้องทำใจให้ว่างเวลาดูหนังอ่านการ์ตูน   Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Jiraiya
AV Columnist

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 04, 2011, 03:38:24 PM »

จริงที่สุดเลยครับ นับถือความคิดและความเห็นของคุณอย่างสูง

รับไม่ได้จริงๆ ทั้งหนังเอวี และนิยายลามกอนาจารแนว incest การมีเพศสัมพันธ์ร่วมสายเลือด

ช่วยกันแสดง Vote กันด้วยนะครับ

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=119660.0

ขอบคุณครับ
Jojoe
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 08:21:57 PM »

ท่านระบายได้ครับ+มีสมาชิกเห็นด้วยหลายคนแน่ะ ผมก็เหมือนกัน แนวแม่ลูกแค่ได้ยินก็ไม่ชอบอย่างหนักแล้ว และจะไม่ดูแน่นอนครับ
superav
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 11:39:22 PM »

ท่านๆ คิดมั๊ยว่ามันมีคนสังคมบางคนที่คิดอยากจะ incest อาจจะไม่ใช่แม่ แต่อาจจะคิดกับพี่น้อง อย่างน้อยก็แว็บนึงแต่ก็ไม่ทำเพราะหลักจารีต  ก็เลยระบายด้วยการดูหนังประเภทนั้น  ไม่งั้นหนังพวกนี้มันคงไม่มีใครผลิตหรอก

อันนี้เป็นความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
Macut

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 08:27:31 PM »

ผมว่าดูไม่ผิด ครับ อย่าเอาไปทำล่ะกัน 

หน้า: [1] 2 พิมพ์