พฤษภาคม 16, 2024, 11:19:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณที่ไร้น้ำใจ...ซึ้ง..!!  (อ่าน 4404 ครั้ง)
BoaTZaa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 09:43:36 PM »

ความเห็นแก่ตัวมันมีกันทุกคนคับ

อยู่ที่ว่าใครมีมากมีน้อย

ยังไงปลอดภัยก็โอเคแล้ว
มหาชน
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 11:23:44 AM »

ยังมีคนดีๆอีกเยอะครับผมเคยรถล้มบนถนนสุขุมวิทสายเก่า จำได้ว่าตอนนั้นประมาณ 5 ทุ่มถนนโล่งมาก มีพี่รถกระบะขับตามหลังมาอยู่คันนึงพอถึงที่เกิดเหตุมันมีหลุมอยู่หลุมนึง หลุมใหญ่มาก ถนนตรงนั้นไม่ค่อยมืดครับ แต่ผมโง่เองขับตกหลุมแถไปกลับถนนเลย
ผมนึกในใจซวยแล้วจะลุกไหวไหมเนี่ย พอตั้งสติได้ผมมองไปรอบๆเห็นมีรถอยู่คันนึงถอยหลังกลับมาเร็วมาก เป็นรถกระบะที่ขับตามผมมานั่นเอง(ตอนนั้นพี่เค้าแซงผมไปไกลแล้ว) เค้ามาช่วยยกรถผมแล้วถามใหญ่เลยเป็นไรไหม ไปโรงบาลป่าวเดี๊ยวพี่ไปส่ง ตอนนั้นลืมเจ็บไปเลยมีแต่รอยยิ้ม จำได้ว่าขอบคุณพี่เค้าไปเกือบ 10 ครั้ง แล้วกัดฟันขับรถไปโรงบาลเอง เกรงใจพี่เค้าด้วยมันดึกมากแล้ว ยังขำตัวเองอยู่เลยเลือดไหลท่วมตัวเลย แต่ยังยิ้มได้ บ้านเรายังมีคนดีๆอีกเยอะครับ

ผู้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด
~..DownSinDome..~
โอตาคุเอวี
*

ลูกผู้ชายฆ่าได้ หยามไม่ได้เว้ย...!!!

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 05:03:42 PM »

ยังมีคนดีๆอีกเยอะครับผมเคยรถล้มบนถนนสุขุมวิทสายเก่า จำได้ว่าตอนนั้นประมาณ 5 ทุ่มถนนโล่งมาก มีพี่รถกระบะขับตามหลังมาอยู่คันนึงพอถึงที่เกิดเหตุมันมีหลุมอยู่หลุมนึง หลุมใหญ่มาก ถนนตรงนั้นไม่ค่อยมืดครับ แต่ผมโง่เองขับตกหลุมแถไปกลับถนนเลย
ผมนึกในใจซวยแล้วจะลุกไหวไหมเนี่ย พอตั้งสติได้ผมมองไปรอบๆเห็นมีรถอยู่คันนึงถอยหลังกลับมาเร็วมาก เป็นรถกระบะที่ขับตามผมมานั่นเอง(ตอนนั้นพี่เค้าแซงผมไปไกลแล้ว) เค้ามาช่วยยกรถผมแล้วถามใหญ่เลยเป็นไรไหม ไปโรงบาลป่าวเดี๊ยวพี่ไปส่ง ตอนนั้นลืมเจ็บไปเลยมีแต่รอยยิ้ม จำได้ว่าขอบคุณพี่เค้าไปเกือบ 10 ครั้ง แล้วกัดฟันขับรถไปโรงบาลเอง เกรงใจพี่เค้าด้วยมันดึกมากแล้ว ยังขำตัวเองอยู่เลยเลือดไหลท่วมตัวเลย แต่ยังยิ้มได้ บ้านเรายังมีคนดีๆอีกเยอะครับ
นั่นสิครับ ต่างกับผมเลยยังกับ ฟ้า กะ เหว ตอนนี้ผมไม่คิดไรแล้วล่ะครับ
หายเจ็บตัวแล้ว เหลือแต่แผลถลอก คิดซะว่า เป็นอุบัติเหตุ ก็พอครับ

Love you Asami Ogawa
Haruka
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 22, 2011, 10:15:33 AM »

พี่ก็ระวังๆหน่อยละกับขับรถ  มันล้มง่ายมอเตอร์ไซด์อ่ะ Grin

I LOVE LIVERPOOL .
หน้า: 1 [2] พิมพ์