พฤษภาคม 16, 2024, 10:44:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เริ่มช่วยตัวเองเป็นกันตอนไหนครับ  (อ่าน 4333 ครั้ง)
hitthesack
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 06:37:11 AM »

ตอน ม.1 ครับ เป็นช่วงจุดเปลี่ยนเลยทีเดียว

เพราะก่อนหน้านั้นประมาณ ป.4-ป.6 ผมจะเป็นเด็กเรียบร้อยมากกก ไม่ประสาอะไรเลย

แต่ทุกคนคงจะเคยเจอเพื่อนที่โตเร็วกว่าคนอื่น ทะลึ่งๆหน่อย

ป.5-ป.6 ได้อยู่ห้องเดียวกับมัน มันก็เอานู่นนี่มาเล่าให้ฟัง เอาหนังสือโป๊มาให้ดู (ผมเพิ่งรู้ว่าเด็กเกิดมาทางไหนก็ตอนนั้น ถุงยางใส่ที่ไหนก็ตอนนั้น)

แถม "ขน" มันยังขึ้นก่อนเพื่อนเลย (เป็นเด็ก ป.6 ที่ขนเยอะมากกกกก 555+) มันก็เอามาโชว์ แล้วบอกวิธีช่วยตัวเองให้ฟัง

ก็เก็บความสงสัยจนขึ้น ม.1 แล้วเพิ่งสังเกตว่ามีขนขึ้น ก็เลยลองทำดู ครั้งแรกทั้งเจ็บ ทั้งแสบ แถมยังไม่แตกอีกต่างหาก 555+

กลายเป็ว่าหลังจากนั้น ก็แทบทุกวันไม่เว้นว่างเลยทีเดียว แถมยังกลายเป็นโปรเรื่องพวกนี้ไปอีก เข้าขั้น "กาม" เลยล่ะ
Math
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 09:35:16 AM »

แทบทุกวันผมก็ไม่ใหวเหมือนกันครับ ปกติผมสองวันครั้ง 555
nuttonut2
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 09:32:13 PM »

จำความได้ครับ
crapez7
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 09:57:37 PM »

ผมเริ่มทำตอน ม.1 ครับ ได้เข้าไปอยู่ร.ร.ชายล้วน เรื่องแบบนี้กลายเป็นเรื่องฮิตมากตอนเข้าไปม.1 ใหม่ๆได้ยินทุกวันจนเอากลับมาทำเองที่บ้าน และยิ่งตอนนั้น ใครชักว่าวเป็น แล้วเอามาเล่าให้เพื่อนฟังจะเทพโครตๆๆๆๆ หลังจากทำเป็น ก็ขอเล่าให้เพื่อนฟังบ้าง
และ ณ ปัจจุบันผมอายุ 23 แล้ว ก็ยังคงชักว่าวอย่างนี้ทุกๆวัน และขอพูดอย่างเต็มปากว่า ผมจะชักว่าวไปจนกว่าจะตายคร๊าฟ 555
หน้า: 1 [2] พิมพ์