พฤษภาคม 02, 2024, 08:01:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพหลุด Anri Sugihara ใครมีในครอบครองบ้างไหมครับ  (อ่าน 56817 ครั้ง)
[][]Love_AV[][]
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

Av คือความฝันทีจะทำให้เป็นจริง

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 01:12:01 PM »

เออ ตกลงวอน ท่านเซียนๆๆ ทั้งหลายบอกข้าน้อย หน่อย มันหลุด ยังไงหว่า แค่รูป sexy ทั่วไปไม่ช่ายเหรอ เหน แค่เนินแบบที่เธอถ่ายแบบ 
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 01:19:46 PM »

เออ ตกลงวอน ท่านเซียนๆๆ ทั้งหลายบอกข้าน้อย หน่อย มันหลุด ยังไงหว่า แค่รูป sexy ทั่วไปไม่ช่ายเหรอ เหน แค่เนินแบบที่เธอถ่ายแบบ 

พูดไม่ออกครับ เรื่องที่มองกันไม่เห็น จนผมต้องยอมเอารูปไปใส่วงกลมแดงๆเพิ่มให้

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
emorock
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 01:30:56 PM »

พูดไม่ออกครับ เรื่องที่มองกันไม่เห็น จนผมต้องยอมเอารูปไปใส่วงกลมแดงๆเพิ่มให้

เขาคงคิดว่าคนนี้เล่นหนัง AV แค่เห็นหัวนม เป็นเรื่องธรรมดา แระท่านประธาน

ก็เลยถามกันใหญ่ว่าหลุดตรงไหน?  ขอบอกเลยนะครับ ใครที่ยังไม่รู้

คือว่า Anri Sugihara ยังไม่เคยเล่นหนัง AV มีแต่ผลงานถ่ายแบบชุดว่ายน้ำวาบวาม

แต่ก็มีคนอยากให้เธอเล่น AV มากซะเหลือเกิน เพราะเธอน่ารัก นมโต ขาวเนียน
bmx
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 01:48:55 PM »

ผมเข้าใจว่าเป็นเงาของเส้นผมซะอีก อิอิ
daywalker
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 02:04:00 PM »

5555 ขำดีครับ ถึงขนาดต้องรบกวนท่านประธานมาชี้เป้าให้  Grin Grin

หรือบางคนก็อาจจะคิดอย่างที่คุณ emorock ว่าก็ได้
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 02:24:08 PM »

ถ้าไม่ชี้เป้าผมก็มองไม่เห็นครับ อิอิ ขอบคุณท่านประธานครับ
thinkingtome
ปลิงควาย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 02:31:37 PM »

ตอนแรกเพ่งจนตาจะเหล่อยู่แล้วว่าหลุดตรงไหน
ถ้าไม่ได้ทั่นประธานมาช่วยชี้เป้า ป่านนี้ก็มองไม่เห็น Kiss
Realize
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 02:56:56 PM »

มันเงา เส้นผมชัดๆเลยนะผมว่า  Undecided
satan4x
AV Donator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 05:17:26 PM »

ผมว่ามันเป็นเงาของเส้นผมมากกว่าน้า
Twin
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 05:33:40 PM »

มีภาพด้านขวาเป็นตัวเปรียบเทียบส่วนส่วนตรงหน้าอก..ผมก็ว่ามันคือเส้นผม

แต่ถ้าดูเผินๆมันก็คล้ายจุกอ่ะครับ Smiley
หน้า: 1 [2] 3 4 5 พิมพ์