พฤษภาคม 08, 2024, 06:39:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับ เจ๊ julia (นมโต) แฟนพันธ์แท้ตอบหน่อยครับ  (อ่าน 12930 ครั้ง)
silverfire
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 05:48:49 PM »

1. นมเจ๊ Julia เขาทำมาหรือป่าวครับ  นมใหญ่สวยมาก  ทั้ง นม ทั้งหัวนม
2. เจ๊เขา ทำจมูกมา หรือป่าว ดูโด่งๆ เหมือนฝรั่ง

อยากรู้เฉยๆครับ  ทำไม่ทำยังไง  หนังของเจ๊ ผมก็ติดตามอยู่ดี  Grin Grin
Hanamaruki
AV DedicataR+ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 07:00:19 PM »

1. ในเวปนอกมีเถียงๆกันเหมือนกันเรื่องนี้ แต่คิดว่าน่าจะจริง

2. ขอผ่านครับ
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 08:49:38 PM »

นมนี่ผมว่าไม่ แต่ จมูกไม่รู้
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 09:19:38 PM »

นมแท้นมปลอมดุง่ายมากจ้าถ้ารุ้หลักการดู ให้ดุตอนนอนหงายจ้า นมปลอมเวลานอนหงายจะตั้งเต้าเต่งตึงเสมอ ไม่หย่อนคล้อยไปข้างๆตามแรงโน้มถ่วงของโลกเรา เพราะฤทธิ์ของสิลิโคนที่เสริมไว้ ส่วนนมแท้ไม่ว่าจะใหญ่แค่ไหน พอนอนหงายแล้วจะไหลย้อยออกด้านข้างเสมอ เพราะเป็นของธรรมชาติที่ต้องอยุ่ภายใต้กฎแรงโน้มถ่วงของโลกเราจ้า เพราะอย่างนั้น เจีจูเลียของแท้แน่นอน 100 % จ้า 
007inwza
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 11:12:18 PM »

แล้วถ้าเป็นนมปลอมแบบ ถุงน้ำเกลือหล่ะครับ หรือว่าสมัยนี้เป็นซิลิโคนกันหมดแล้ว
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 11:49:15 PM »

ผมว่านมแท้กับจมูกปลอมน่ะ
asura7
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 12:38:36 AM »

ส่วนผม ผมว่านมไม่สวยครับใหญ่เฉยๆๆ ผมชอบแบบดูเป็นทรงมากกว่าแบบคล้อยๆ
Big Tits Lover
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 01:12:45 AM »

ตามทรงและความย้อยผมว่านมแท้น้า แต่จมูกน่าจะเสริม

oldbear
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 03:14:56 AM »

ผมว่าจมูกทำครับ
speed77
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:07:54 AM »

Smiley  ผมไม่ค่อยได้ดูเจ๊คนนี้เลยไม่แน่ใจนะ แต่จมูกน่าจะปลอมอยู่แล้ว 100 %

ส่วนนมนี่ผม 50-50 นะ แต่ถามว่าแน่ใจเลยว่าเป็นของแท้หรือเปล่า ผมว่ามันก็ไม่แน่เพราะถึงจะมีการย้อยบ้าง แต่ดูในบางมุมแล้วผมว่ามันแปลกๆนะ ถ้าใครเคยเห็นผู้หญิงนมใหญ่จริงๆจะรู้ว่่ามันจะแบบไม่ใช่ว่านมใหญ่มันก็งอกมาเฉพาะนมอย่างเดียวแต่รอบๆ นมทุกอย่างมันต้องเข้ากันด้วย คือเหมาะสมกันตามหลักธรรมชาติร่างกาย เช่นอวบบ้างหรือมีเนื้อมีหนังบ้าง แต่จูเลียแกบางทีตรงรอบนมน่ะ บางภาพเหมือนมีแต่ซี่โครงเลย คือผมว่ามันผิดหลักกายภาพ คุณนึกออกไหม ไขมันธรรมชาติมันจะไปกระจุกอยู่ตรงนั้นไม่สลายเหรอ ในขณะที่รอบๆ ผอมเป็นซี่โครงแล้ว ดังนั้นผมว่ามีสิทธิปลอมอยู่เหมือนกัน

ผมว่าดูเอวียุค 5-7 ปีหลังนี้อย่าหวังมาก ส่วนมากเท่าที่ผ่านตาผมว่า 80-90 % ที่เห็นมีนมนี่ปลอมทั้งนั้นนะ หานมจริงธรรมชาติแทบไม่มี คุณดูสิโขลกออกมาทรงเดียวกันหมด อีกอย่างวัดง่ายๆ ถ้าใครเคยดูเอวีสมัยยุค 80-90 คุณจะรู้เลยว่า ตอนนั้นนมเสริมไม่เยอะ เอวีญี่ปุ่นน่ะส่วนมากเอาเข้าจริงนมแบนทั้งนั้นแหละ และจากสถิติโลกใครก็รู้กันว่าญี่ปุ่นติดอับดับนมเล็กแทบจะที่สุดในโลก(พอๆกับไทย) แล้วอยู่ดีๆ ในสิบปีเอง ผู้หญิงคงไม่นมขยายกันได้หรอก ดังนั้นจึงเป็นการเสริมของปลอมได้ทังสิ้น แต่ที่ผู้ชายหลายคนจับไม่ได้เพราะส่วนใหญ่เห็นแต่นมปลอมกัน (ทั้งดาราไทยเองด้วย) จนไม่รู้กันแล้วว่านมจริงๆ ใหญ่จริงๆเป็นยังไง เหมือนกระทู้ตลกๆ อันหนึ่งที่ผมจำได้ ที่คนแซวตั๊ก บงกชกันว่า อี๋นมย้อย จนมีคนหลังๆ เขามาบอกว่านี่แหละคือนมผู้หญิงจริงๆ ที่มันใหญ่จริงๆ มันต้องทรงแบบนี้ แต่คนส่วนใหญ่เห็นแต่นมปลอมตัดต่อแบบพวกอั้ม เป้ย ที่กลมเป็นบล็อกตั้งตรงกันหมดแล้ว จนไม่รู้ว่านมจริงๆเป็นยังไง

หน้า: [1] 2 พิมพ์