พฤษภาคม 09, 2024, 07:35:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เคยสงสัยไหมหนังที่ข่มขืนเกี่ยวกับการโมก  (อ่าน 7169 ครั้ง)
Aum
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 06:05:38 PM »

แหม ถ้าผม เป็นไอ้โจรข่มขืน อันดับแรกที่ผมจะคิดได้ก็คือ ไม่เอา ไอ้จู่ผมเข้าปาก เหยื่อแน่นอน  มันเหมือนยื่นตัวประกันให้เค้าจับมาขู่เรา ถ้าเกิดมันงับขาดขึ้นมาทำไง เวลาคนมันเอาตัวรอดมันทำได้หมดอ่ะ ดูดปากยังไม่ทำเลย เดี๋ยวมันกัดลิ้น
terdsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 06:17:32 PM »

ที่จขกท.  ตั้งกระทู้  มันเป็นการเเสดง  ครับ

ถ้าหนัง เนื้อเรื่อง  เเบบซาดิสด์ มันเชือก

ผมคนนึง  ไม่ดู เเละไม่โหลดเด็ดขาด 

Harajuku

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 10:23:47 PM »

สงสัยว่าแสดงได้ดี
จขกท เลยเกิดความสงสัย
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 02:06:25 AM »

ฮาเรปบนครับ 55

นั่นสิครับ จะเป็นของจริงได้ไง เหอๆ ยังไงก็แสดงสินะครับ
เวลาดูแนวข่มขืนก็แอบขำนิดหน่อย อย่างที่เค้าว่ากัน แรกๆไม่ยอมอ้าปาก พอเข้าปากเท่านั้นแหละ ดูดเป็นไอติมเชียว

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Mukai
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 02:59:39 AM »

เอาเข้าจริงโดนกัดขาดทุกรายครับ พ่อผมจับมาเยอะแล้ว เป็นหลักฐานมัดตัวอย่างดีเลยแหละ บางทีเหยื่อมาพร้อมกับลิ้นหรือเศษกระบวยในปากเลยก็มี
หนังพวกนี้ดูได้แต่อย่าไปทำตามเด็ดขาด (มันเว่อร์) ผู้หญิงเค้าไม่โง่ยอมดูดให้หรอกครับ นิ้ว ลิ้น กระบวย ห้ามเอาเข้าปากเด็ดขาด กัดทุกราย
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 07:00:20 AM »

เอาเข้าจริงโดนกัดขาดทุกรายครับ พ่อผมจับมาเยอะแล้ว เป็นหลักฐานมัดตัวอย่างดีเลยแหละ บางทีเหยื่อมาพร้อมกับลิ้นหรือเศษกระบวยในปากเลยก็มี
หนังพวกนี้ดูได้แต่อย่าไปทำตามเด็ดขาด (มันเว่อร์) ผู้หญิงเค้าไม่โง่ยอมดูดให้หรอกครับ นิ้ว ลิ้น กระบวย ห้ามเอาเข้าปากเด็ดขาด กัดทุกราย

ไม่เสมอไปนะครับ  ถ้าเป็นกรณีรุมโทรม ผู้ก่อเหตุมีหลายคนและมีกำลังมากกว่า  เป็นไปได้สูงที่เหยื่อจะยอมทำตามโดยไม่ขัดขืน (หรือขัดขืนแล้วโดนทำร้ายจนต้องยอม)  ที่ถูกทำอนาจารให้ใช้ปากอมก็เยอะครับ  แต่ที่อมไปอมมาแล้วเคลิ้มนี่เกินจริงแน่นอนครับ 
unitedred
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 08:15:18 PM »

การเเสดงครับ Grin Grin
เหนื่อยแน่ๆ
แฟนคลับ momoka ภาคตะวันออก
กรรมมาธิการเอวี
*

Best Of You

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:47:10 AM »

เรื่องนี้ผมไม่รู้ครับ แต่คำถามที่สองนี่แฟนผมดูทุกครั้งเลยครับ 

หน้า: 1 [2] พิมพ์