พฤษภาคม 09, 2024, 03:44:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก ดาวรุ่งคนใหม่  (อ่าน 6156 ครั้ง)
The_Rapbit
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 05:04:51 AM »

KoKomi  Naruse    เธอคนนี้ ผมว่า อนาคตดังแน่ แน่  เพื่อน เพื่อน หามาชมกันนะครับ

อิอิ   

ปล.  บางเว๊บ  KoKomi Naruse  บางเว๊บ  CoComi Naruse   ตกลงชื่อไรกันแน่
ze7ez
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 09:44:09 AM »

อ่านได้เหมือนกันไหมล่ะครับ
อย่าคิดมาก ...ดีมันไม่เขียน qoqomi ,gogomi

คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 10:51:59 AM »

ถ้า CoComi Naruse ผมว่าไม่ค่อยใหม่นะครับ
ผมตามไปหลายเรื่องแล้วเหมือนกัน

ตัวเล็กๆ แถมเล่นแบบเต็มที่ ราดหน้ากระจาย
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 11:43:26 AM »

โอ้ยยยยยยยยยย !!!

คุณไปอยู่ไหนมา  cocomi naruse  เทอเล่นมาตั้งหลายปีแล้ว

เล่นมาหลายสิบเรื่องจะเฉียดร้อยอยู่แล้ว

จะมาเรียกดาวรุ่ง ไม่ได้ เพราะเทอรุ่งมานานแล้ว Grin

Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 09:06:07 PM »

ส่วนมากที่ญี่ปุ่น ดาวรุ่งดวงใหม่ จริงๆ เลยมักหมายถึง พวก Debut ครับ หรือเต็มที่ก็ออกมาไม่ค่อยเกินสองสามชุด จึงจะเรียกว่าดาวรุ่ง ที่เห็นกำลังโปรโมทแรงๆ ก็เป็น Yume Kana กับ Miina Minamoto ที่ถ่ายแนว gravure แบบเปิดเกือบหมดหมายหลายเรื่องแล้ว กำลัง debut กับ S1 ไม่กี่วันแล้วครับ
ส่วน race queen อย่าง Saki Kouzai ผมดูแล้วอาจไม่แรงเท่าไร ค่าย Muteki หลอกคนเยอะเกินไป
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 12:16:22 AM »

รุ่งมานาน แง้ว ถ้าเปรียบเป็นผลไม้ก็สุกได้ที่แล้วจ๊ะ
Twin
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 01:40:45 AM »

คนนี้ก็ขวัญใจผมอีกคนนึงเหมือนกัน Wink
sompoat
AV Professor

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 06:21:38 AM »

ตัวเล็ก นมใหญ่ ตูดใหญ่ ใจถึง แบบนี้บ้านเราก็เบอร์ตองล่ะครับ
แต่เห็นเล่นมานานหลายปีแล้วนี่
อีกไม่นานคง Uncen

John Jud
AV Distributor
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 02:12:58 PM »

เก่าแล้วครับ รอ uncen กะ back door  ไม่รู้อันไหนจะมาก่อน

พักหลังหนังน้อยลงแล้วครับ จะออกเป็นแนว group แบบหลาย ๆ คน ซะมากกว่า

ก้นกลมดี ผมชอบ
unitedred
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 08:07:14 PM »

ส่วนมากที่ญี่ปุ่น ดาวรุ่งดวงใหม่ จริงๆ เลยมักหมายถึง พวก Debut ครับ หรือเต็มที่ก็ออกมาไม่ค่อยเกินสองสามชุด จึงจะเรียกว่าดาวรุ่ง ที่เห็นกำลังโปรโมทแรงๆ ก็เป็น Yume Kana กับ Miina Minamoto ที่ถ่ายแนว gravure แบบเปิดเกือบหมดหมายหลายเรื่องแล้ว กำลัง debut กับ S1 ไม่กี่วันแล้วครับ
ส่วน race queen อย่าง Saki Kouzai ผมดูแล้วอาจไม่แรงเท่าไร ค่าย Muteki หลอกคนเยอะเกินไป
ความรู้เเน่นครับ
หน้า: [1] พิมพ์