พฤษภาคม 09, 2024, 05:45:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมพบการประมูลโปสเตอร์ AV ของแท้จากญี่ปุ่นเพื่อการกุศล  (อ่าน 4029 ครั้ง)
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 09:25:09 PM »

ก่อนอื่นต้องขอบคุณท่าน Pan เพื่อนสมาชิก AVC ผู้ใจดี ที่ขนโปสเตอร์เอวี (น้ำหนักรวมกว่า 5 กก.) ข้ามน้ำข้ามทะเลกว่า 5000 กม. มาให้ทางเวบนำเข้าร่วมประมูลเพื่อนำรายได้ช่วยเหลือ server และอีกส่วนนำไปบริจาคช่วยผู้ประสบภัยน้ำท่วมครับ

ตอนขนกลับบ้าน ผมเหงื่อท่วมเสื้อเลย ทำให้นึกถึงท่าน Pan เลยว่าต้องมีความเสียสละอย่างมากในการบริจาคครั้งยิ่งใหญ่ในครั้งนี้ครับ ผมในฐานะตัวแทนของพวกเราชาว AVC ทุกคนขอสดุดีในน้ำใจครับ

ผมถ่ายรูปตัวอย่างมาให้ดูเรียกน้ำย่อยก่อนครับ มีทั้งโปสเตอร์และปฎิทิน ในรูปส่วนใหญ่ยังไม่ได้แกะเลยครับ แต่เพื่อนดูจากรูปก็จะเห็นว่าสวยงามและอลังการแค่ไหนครับ ผมขอเวลาจัดทำรายการสักพัก เดี๋ยวพบกันครับที่่ห้อง Charity Auction

เมื่อพร้อมแล้วผมจะทำแบนเนอร์ประชาสัมพันธ์แปะไว้ที่หน้าแรกของบอร์ดแน่นอนครับ ตอนนี้นับวันรอกันได้เลยครับ

เพื่อเป็นกำลังใจแด่ผู้บริจาค เพื่อนสมาชิกทุกท่าน สามารถฝากกล่าวคำขอบคุณไปถึงท่าน Pan ได้ที่กระทู้นี้เลยครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 09:38:05 PM »

เลิศ !!!  คับ   Grin

tazaki
AV Publisher
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 09:39:02 PM »

โอ้ย..น้องอ้อยๆ จะได้ร่วมประมูลไหมเนี้ย Shocked
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:05:33 PM »

อะโห แหล่ม!
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:39:11 PM »

มีของโมโมะไหมอยากได้ของโมโมะ
tommo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 10:53:47 PM »

อยากได้งะ แต่ถ้าประมูลได้เอาไปติดข้างฝาบ้านจะโดนด่ามั้ยเนี่ย 
Macut
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:00:02 PM »

โอ้ ต้องขอขอบคุณท่าน Pan มาก ๆเลยครับ จะได้มีรูปของจริงให้สะสมกันแล้ว 

yarana_ika
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2011, 11:14:53 PM »

สะเด่าครับ ขอคารวะเลยจริงๆ
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 08:27:11 AM »

ยังไงผมฝากประมูลรูปมินิโพลารอยด์ของน้อง tsubomi และน้อง akiho yoshizawa พร้อมกันเลยนะครับ พอดีเมื่อวานลืมนำมามอบให้ท่านประธานไปดูที่กระทู้เก่า เรื่องผมไปถึงญี่ปุ่นแล้วได้นะครับ
กระทู้ถัดไปจะเล่าเรื่องร้าน AV และ sex shop ในญี่ปุ่นที่ได้เจอมาโดยละเอียดครับ  Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2011, 03:06:18 PM โดย Pan » บันทึกการเข้า
garmman
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2011, 02:11:00 PM »

เยี่ยมครับคุณpanยกนิ้วให้เลย
หน้า: [1] 2 พิมพ์