พฤษภาคม 20, 2024, 12:14:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซีรี่ส์ญี่ปุ่นสนุก ๆ ดราม่าเข้มข้น เสียดสีสังคม ดาราเอวีมากมาย  (อ่าน 22199 ครั้ง)
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 11:27:52 AM »

ดาราหญิงที่ชื่อ คุมิโกะ ชื่อจริงอ่ะไรหรอคับ ชอบมาก

Minase Yashiro  เป็น Gravure
รบกวนอีดิทข้อความบางส่วนด้วยครับ  ผมว่ามันสปอยล์น่ะ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
KeneMoko

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 11:47:15 AM »

ได้ดูถึง SS2 ตอนที่ 3 แล้วครับ
อุตส่าห์เป็นคนรีวิวแต่ก็ดองไว้ตั้งสิบกว่าตอนรวด

Nina  เป็น OL ในบริษัทเครื่องมือแพทย์  (SS1)

Satomi Suzuki  ใช่มั้ยฮะ  ไม่แน่ใจ  เพราะไม่เห็นนม

Mai Sasaki  เป็น Gravure ครับ   ... น่ารักทั้งในเรื่องนอกเรื่อง

Mana Sakura  น่ารักยังกับเนตไอดอล เห็นแบ๊ว ๆ แต่โดนมาเยอะแล้วนะ (ฮา)
และผองเพื่อน หน้าคุ้น ๆ ไม่รู้ว่ามีใครเล่นเอวีมั้ย  นอกจากน้องซากุระเอง

ส่วนคนนี้จำไม่ได้จริง ๆ ครับ  แต่คุ้นหน้ามาก ๆ
น่าจะเอวีชัวร์ ๆ แหละ   ใครรู้รบกวนยืนยันตัวตนที

มีพี่นักเด้ามาเข้าฉากด้วย  จำกันได้มั้ย

ปล. SS2EP04 อัพลงเติร์กแล้วนะครับ 

sodasolid
AV Distinctive (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 02:13:45 PM »

ดาราหญิงที่ชื่อ คุมิโกะ ชื่อจริงอ่ะไรหรอคับ ชอบมาก

Minase Yashiro  เป็น Gravure
รบกวนอีดิทข้อความบางส่วนด้วยครับ  ผมว่ามันสปอยล์น่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคับ แฟนพันเเท้มากๆ
Minase Yashiro  มีโอกาสแสดง avไหมคับ ชอบมากๆ
หรือมีเรื่องที่เปิดมากกว่านี้ไหม สเปกกกก อ่ะ
darthvader
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2015, 10:34:16 PM »

ส่วนคนนี้จำไม่ได้จริง ๆ ครับ  แต่คุ้นหน้ามาก ๆ
น่าจะเอวีชัวร์ ๆ แหละ   ใครรู้รบกวนยืนยันตัวตนที

Akari Asahina ครับ
babe2125
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 04:09:30 AM »

หน้าคุ้นๆทั้งนั้น
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2015, 05:00:13 PM »

ผมว่าได้ดูสาว ๆ AV แสดงแบบนี้ ไม่ต้องแก้ผ้า ก็ดูดีไปอีกแบบนะครับ ชอบ ๆ

gem
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 01:17:58 PM »

ผมได้ข้อคิดอะไรดีๆ เยอะเลย
ขอบคุณมากครับ
KeneMoko

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 05:57:39 PM »

ผมได้ข้อคิดอะไรดีๆ เยอะเลย
ขอบคุณมากครับ

สังเกตมั้ยว่าพวกที่มากูเงินนี่มีแต่เอาไปใช้เรื่องไร้สาระทั้งนั้น
มีอยู่ไม่กี่คนที่กู้ไปแล้วปลดหนี้ได้ แต่ก็เกือบตายเอาเหมือนกัน
ในซีรี่ส์นี่ยังจบสวยนะ  ในการ์ตูนจบได้แบบหดหู่มาก

ขอบคุณที่เอามาแนะนำครับ ทีแรกว่าจะดูวันละตอนดูไปดูมาเพลิน วันอาทิตย์-วันจันทร์ที่ผ่านมาเป็นวันหยุดพอดีเลยดูรวดเดียวจบไปซีซั่นนึงเลย

ผมสงสัยเรื่องการถอนเงินในญี่ปุ่นครับ เห็นในหนังมีตอนนึงมีผู้หญิงคนนึงขโมยสมุดบัญชีธนาคารของเพื่อนร่วมงานไปถอนเงิน แต่จากที่ผมรู้ คนญี่ปุ่นก็ไม่มีบัตร ID card แบบบ้านเราด้วยนี่สิ เวลาเขาถอนเงินธนาคารเลยไม่มีการยืนยันตัวตนเลยเหรอเนี่ย!!

มันเป็นตอนสั้น ๆ แค่ 25 นาทีเองครับ  เท่ากับอนิเมะตอนนึงเลย
ดูแป๊บเดียวจบซะแล้ว ไม่เหมือนซีรี่ส์ฝรั่งที่เล่น 45 นาที แทบจะหลับคาคอมก็หลายครั้ง

เรื่องนี้ข้ามความสมเหตผลไปหลายอย่าง ทำไปผ่าน ๆ เพราะนั่นไม่ใช่ประเด็น
ทำเยอะแล้วเกิน เวลายิ่งน้อยอยู่ อย่างเช่น
ตอนตรวจเอกสารพนักงานใหม่  เจ๊ไม่ตรวจกับทะเบียนราษฏ์ แต่ไปตรวจกับสำเนา(ปลอม)
เอกสารขอกู้กับตัวค้ำปลอมก็ทำง่ายเหลือเกิน  หาหนังเอวีทำไมไม่ถามรหัส ถามชื่อเรื่องมันจะเจอมั้ย(ฮา)

ปล. SS2 ออกมา 4 ตอนแล้วนะ
http://forum.tirkx.com/main/showthread.php?180152-Ushijima-the-Loan-Shark-Season-2&highlight=Yamikin

forlily

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2015, 01:21:42 AM »

ล่าสุดเพิ่งดู ตอน5 จบไปอยากทราบชื่อ แฟนเจ้าของหอพัก ที่ผู้ชายผมยาวๆมอมๆไปอยู่เพราะโดนไล่ออกจากบ้านมากครับ

ตอนเดินมา หลังจากที่ผู้ชายผมยาวๆกดเครื่องซักผ้านี่น่ารักมากๆ

อยากทราบชื่อครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2015, 01:26:39 AM โดย forlily » บันทึกการเข้า

007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2015, 08:51:26 PM »

สนุกดี ดูรวดเดียวจบเลย รอตอนต่อไป...
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์