พฤษภาคม 14, 2024, 08:55:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 115 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแน่ะนำ  (อ่าน 674043 ครั้ง)
bigwore
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #120 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 09:50:43 AM »

Tasha Reign สาวผมบลอนด์ มีงาน IR เรื่องแรก
http://www.elegantangel.com/dvdTrailer.php?num=19617

story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #121 เมื่อ: มกราคม 29, 2016, 03:42:09 PM »

อยากสอบถามครับ ไม่ทราบว่า sinn sage ดาราสาว ที่เล่นแต่แนว lesbian

ตอนนี้ยังมีผลงานอยู่มั้ยครับ และมีเริ่มมาเล่นแนว hardcore BG บ้างยังครับ
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #122 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2016, 12:20:23 PM »

อยากสอบถามคุณ non1892 ว่ามีดาราสาวคนไหน do anal debut กับ tushy บ้างครับ? ผมรู้ว่า Riley Reid นี่น่าจะใช่คนหนึ่งละ แต่คนอื่นน่าจะมีอีก..

non1892

« ตอบ #123 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 02:20:44 AM »

โทษที พอดีพึ่งย้ายบ้านไม่ค่อยมีเวลา ไหนจะเจอปัญหาโลกแตกของคนในวงการเราอย่างฮาร์ดดิสเต็มอีก ตอบสั้นๆหล่ะกันน่ะ
มีเว็บแหล่งข้อมูลนอกจาก data18 มั้ยอ่ะคับ นักแสดงบางคนผมมีหนังตั้งหลายเรื่องแต่ในเว็บดันไม่มี TT

เวปอื่นก็พอมีครับ แต่จะให้ใส่รายละเอียด ที่เจาะจง นางเอกเล่นกับพระเอก ก็มีแต่เวปนี้ ข้อมูลเชื่อถือได้ 70-80% ข้อมูลเวปย้อนหลังได้ไปถึงช่วงปี 2000นิดๆ และก็ต้องสังเกตหนังที่หาด้วยครับ ถ้าเป็นหนังจากค่ายอินดี้ หรือค่ายเล็กๆ หรือเป็นหนังจากทางยุโรป
เวปนี้อาจจะไม่มี แต่ถ้าเป็นหนังฝั่่งเมกา ค่ายใหญ่ๆ dp /elegant angel /jules jordan / hardx น่าจะไม่พลาด
ตอนนี้  Alaina Fox มีผลงานใหม่ๆ บ้างมั้ยครับ

ผมดูหนังของสาวคนนี้ไปหลายเรื่องอยู่เหมือนกัน  แต่ส่วนใหญ่จะเป็นโชว์คนเดียว  กับเลสฯ  เพิ่งได้ดูที่อึ๊บกับผู้ชายไปเรื่องเดียว (จริงๆ เล่นอึ๊บกับผู้ชายกี่เรื่องไม่ทราบ ส่วนใหญ่ผมโหลดจากเว็บบิทในไทยน่ะครับ)  จากที่ดูเรื่องล่าสุด  ถึงตอนนี้ก็ทิ้งช่วงไปนานแล้วเหมือนกันครับ
-Alaina Fox ที่ได้ยินมา โดน Alex Jones จัดหนักไปเรื่องเดียวก็เลิกแล้ว
อยากสอบถามครับ ไม่ทราบว่า sinn sage ดาราสาว ที่เล่นแต่แนว lesbian

ตอนนี้ยังมีผลงานอยู่มั้ยครับ และมีเริ่มมาเล่นแนว hardcore BG บ้างยังครับ

-คนนี้ไม่รุ้เลยครับ ว่างๆจะไปหาข้อมูลมาให้
อยากสอบถามคุณ non1892 ว่ามีดาราสาวคนไหน do anal debut กับ tushy บ้างครับ? ผมรู้ว่า Riley Reid นี่น่าจะใช่คนหนึ่งละ แต่คนอื่นน่าจะมีอีก..

ที่นึกๆออกตอนนี้ ค่าย tushy ของ Greg Lansky ที่มีข่าวว่าจะดึง james deen กลับมาเล่นหนัง ที่ผมนึกๆออกก็มี
-สาวแห้ง Rebel Lynn /สาวmilf สุดเอ็กซ์  Kendra Lust /  Whitney Westgate คนนี้คล้ายจะมีอุจจิโผล่มาด้วย / สาวเผือก  Samantha Rone / สาวใหญ่อีกคน Cherie Deville / Amanda Lane / Arya Fae / Christiana Cinn คนนี้ไม่แน่ใจว่า first หรือป่าว กล้ำกึ่งกับ ค่าย woodman / Karla Kush สาวชอบโดนทรมาน / Gigi Allens สาวออสซี่ / Ash Hollywood สาวเฟิร์ม / Sabrina Banks คิดว่าซัก80%up ไม่น่าพลาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2016, 02:52:57 AM โดย non1892 » บันทึกการเข้า
non1892

« ตอบ #124 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 11:03:05 AM »

และแล้วก็ออกมาแล้ว สำหรับตัวอย่างหนังใหม่ของ brett rossi อดีตคู่หมั้นของ ชาร์ลี ชีน กลับมาเล่นหนังกับหนุ่มรอบนี้ น่าสนใจเลยทีเดียว ต้องบอกไว้ก่อนน่ะว่า ตัวที่ผมนำมามันเป็น link download 26เมก สั้นๆ แต่ข้างในได้ใจความมาก ได้ที่ยืนยันได้แน่นอนคือเธอไม่ได้ติด hiv จากชาร์ลี ชีน แน่นอน  https://trench-trailers.s3.amazonaws.com/Delcious_Trailer_Final_HD.mp4
jakkajee
*

« ตอบ #125 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 05:23:01 PM »

ที่นึกๆออกตอนนี้ ค่าย tushy ของ Greg Lansky ที่มีข่าวว่าจะดึง james deen กลับมาเล่นหนัง ที่ผมนึกๆออกก็มี
-สาวแห้ง Rebel Lynn /สาวmilf สุดเอ็กซ์  Kendra Lust /  Whitney Westgate คนนี้คล้ายจะมีอุจจิโผล่มาด้วย / สาวเผือก  Samantha Rone / สาวใหญ่อีกคน Cherie Deville / Amanda Lane / Arya Fae / Christiana Cinn คนนี้ไม่แน่ใจว่า first หรือป่าว กล้ำกึ่งกับ ค่าย woodman / Karla Kush สาวชอบโดนทรมาน / Gigi Allens สาวออสซี่ / Ash Hollywood สาวเฟิร์ม / Sabrina Banks คิดว่าซัก80%up ไม่น่าพลาด

ขอบคุณครับ เยอะนะนั่น..

KimJAV
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #126 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2016, 08:31:48 AM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

brett rossi เรื่องนี้เด็ด  รอดูครับ
non1892

« ตอบ #127 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2016, 10:48:50 AM »

อัพเดตข่าวเล็กๆน้อยๆ ฝั่งเมกาครับ
1. eva lovia ยืนยันแล้วว่าเปิดตูดแน่ เร็วๆนี้ แต่ไม่ยืนยันว่า เป็นดุ้น หรือ ดิลโด้
2. mia malkova ปีนี้มีลุยกับพี่มืดแน่ ส่วนdp ของปรึกษาสามีก่อน
3. Peta Jensen อีกสาวหื่นที่ฝั่งเมกาลุ้นให้ first anal เหลือเกิน ล่าสุดจัดกับ brazzers เรียบร้อยแล้ว น่าจะออกเร็วๆนี้
ส่วนซีนแน่ะนำ คราวนี้เจาะจงไปค่ายtushy เลย กับ2สาว แม้จะไม่ใช่ ครั้งแรก
1. gracie glam ช่วงหลังงานน้อย ดูเธอติสๆ นานน้านจะเปิดตูดซักที
2. Chloe Amour สาวหน้าแขกผสมลาติน หลังจากไปเปิดตูดกับค่ายwoodman กลับมาคราวนี้งานชุกรุ่งขึ้นเยอะ ไหนจะเปลี่ยนลุค ทำสีผมใหม่อีก ประเด็นของเธอมันอยู่ที่เค้าบอกกันว่าฉากนี้เธอไม่ได้ใช้เจลหล่อลื่นฝั่งเมกาเค้าบอกมา ส่วนตัวผมยังโหลดไม่เสร็จเลยไม่รู้จริงป่าว
https://www.tushy.com/

*ช่วงนี้หลังจากย้ายบ้าน และก็ย้ายเน็ต จาก3bb มาเป็น true ตามข่าวยากขึ้นเยอะ เวปที่เข้าได้ ก็มาเข้าไม่ได้ ไม่แน่ใจว่า true บล็อคไว้หรือไง อย่างค่ายvivid แค่เข้าเวปไปดูหน้าปกหนังยังไม่ได้เลย vivid.com ใครรู้ก็บอกๆกันได้น่ะครับ ตอนใช้3bb เน็ต 10หรือ15เม็กเนี่ยแหล่ะ บิทนอกโหลดได้เรื่อยๆ ย้ายมาtrue 30เมก บิทนอก นานน้านกระดิกสักที
jakkajee
*

« ตอบ #128 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 07:33:37 AM »

ขอบคุณสำหรับข่าวดีครับ โดยเฉพาะของ Eva

ปล. vivid.com ถูกรัฐบาลบล๊อกไปแล้วนะครับ เค้ากลัวเราจะเป็นคนไม่ดี หุๆๆ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 07:44:10 AM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

pheukman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #129 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 03:11:32 PM »

ขอบพระคุณสำหรับการนำเสนอครับ
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14 15 ... 115 พิมพ์