พฤษภาคม 14, 2024, 03:47:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 25 26 [27] 28 29 ... 115 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแน่ะนำ  (อ่าน 673988 ครั้ง)
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #260 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2016, 07:04:53 PM »

เธอชื่อ Emily Grey ส่วน Dylan ชื่อฝ่ายชาย เป็นแฟนกัน
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #261 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2016, 10:56:15 PM »

อยากได้แนวทีน ผมว่าไปเลือกเองดีกว่า http://www.data18.com/content/teen.html
อ๋อครับ เว็บนี้ก็okครับ กำลังหาอยู่ว่าในAVCมีใครเชี่ยวชาญด้านสายteenบ้าง
ถ้างั้นเดี๋ยวว่าจะเปิดกระทู้แนวteenฝรั่งเองอีกสักครั้ง ถ้ามีโอกาส 

eqzero
เหลือบไร
*

« ตอบ #262 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2016, 11:40:57 PM »

ชอบกระทู้นี้ครับ ได้รู้จักสาวๆฝั่งยุโรป อเมริกาบ้าง

อยากถาม จขกท ว่า 4 นางเอกจตุรเทพของ จขกท นอกจาก jessa rhodes แล้ว ยังมีใครอีกบ้างครับ
play...

« ตอบ #263 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2016, 11:48:29 PM »

คนนี้ ชื่อ Emilie Dylan
ผมพยายามตามหาหนังของแม่นางอยู่ แต่ตามเก็บได้แค่ 1 เรื่องเอง
ท่านใดพอจะมีลายแทงให้บ้างครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไปตามโหลดกันในบอรด์นี้ครับ มีเยอะมาก  ดูให้หนำใจไปเลย  (ผมสายteenโดยเฉพาะ ถามได้นะ)
http://www.planetsuzy.org/t712121-emily-grey-emilie-rachel.html
Jackspelo
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #264 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2016, 07:11:07 AM »

สาย teen ที่ผมชอบนะคับ Daisy Haze, Alice Green, Ashlyn Molloy, Lady D, Alexa Grace, Lucy Tyler, Ember Stone, Ella Hughes, Lily Rader, Iggy Amore, Bree Mitchells, Anna Lee(ชอบเล่นตูด), lacy channing, Lucy Li, Aria Alexande, Alice Marshall, Samantha Hayes, Staci Silverstone, Miranda Miller, Alli Rae, Molly Manson, Naomi Woods พวกนี้ที่ผมชอบคือชอบหน้าตาคับ เรื่องลีลาผมยังแยกแยะไม่ออกว่าใครเก่งกว่าใคร แต่มีคนนึงคับที่ผมชอบมากคนนี้ขอแนะนำเลยคับ Angel Smalls เธอเย็ดมันมากๆ
Triton

« ตอบ #265 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2016, 07:50:31 AM »

คนนี้ ชื่อ Emilie Dylan
ผมพยายามตามหาหนังของแม่นางอยู่ แต่ตามเก็บได้แค่ 1 เรื่องเอง
ท่านใดพอจะมีลายแทงให้บ้างครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ไปตามโหลดกันในบอรด์นี้ครับ มีเยอะมาก  ดูให้หนำใจไปเลย  (ผมสายteenโดยเฉพาะ ถามได้นะ)
http://www.planetsuzy.org/t712121-emily-grey-emilie-rachel.html

มีตอนไหนบ้างครับที่ Emilie ไม่ได้เล่นกับแฟนตัวเอง
virusman
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #266 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2016, 01:35:44 AM »

ถามหน่อยครับ คนที่ผมวงกลมสีแดงไว้ชื่ออะไรครับ ขอบคุณครับ

nattapon/puy
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #267 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2016, 07:13:50 AM »

ถามหน่อยครับ คนที่ผมวงกลมสีแดงไว้ชื่ออะไรครับ ขอบคุณครับ

Dani Daniels ครับ
virusman
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #268 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2016, 11:53:54 AM »

ขอบคุณฮะ
non1892

« ตอบ #269 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2016, 09:16:25 PM »

โทษที แวะไปนอนให้น้ำเกลือมา2คืน ความดันขึ้น สงสัยต้องหาเวลาออกกำลังกายบ้างแหล่ะ
ชอบกระทู้นี้ครับ ได้รู้จักสาวๆฝั่งยุโรป อเมริกาบ้าง

อยากถาม จขกท ว่า 4 นางเอกจตุรเทพของ จขกท นอกจาก jessa rhodes แล้ว ยังมีใครอีกบ้างครับ

1.dani daniels สาวอินเนอร์แรง ล่าสุดเธอเพิ่งเลิกกับแฟนหนุ่ม Steven St Croix พระเอกหนังรุ่นใหญ่ในวงการไปแล้ว พร้อมกับโพสประชดว่าพร้อมดูดจู๋หนุ่มๆทุกคน สำหรับสาวdani ดูไปก็มักจะเป็นสาวชอบประชด แฟนเก่า เพราะรอบที่แล้ว เลิกกับ xander covus พระเอกในวงการอีกคน ก็เลยไปให้ พระเอกจากฝรั่งเศส mike angelo เปิดประตูหลังฟรีนอกรอบ แหล่ะก็ยังมีข่าวอีกว่า ถ้าเธอสอบเป็นนักบินสำเร็จอาจจะออกจากวงการ ใครเคยแวะไปทวิสเตอร์เธอคงเคยเห็นเธอขับเครื่องบิน ข้อมูลส่วนตัวเธอกลัวไม้เรียวเป็นชีวิตจิตใจ ใครตามเธอในหนังค่ายkink จะรู้ดี
2.abigail mac สาวร้อนแรงที่สุดคนนึงในวงการ ฟิลลิ่งดีมาก ได้ทุกแนวคล้ายสาว dani ทั้งหนุ่ม ทั้งเลส ฮาร์ดคอร์ด
3.jessa rhodes สาวหน้าสวย และก็นางแบบด้วย แถมทุกวันนี้เธอก็มีนม เป็นเรื่องเป็นราวแล้วด้วย
4.samantha saint สาวผิวสีน้ำผึ้ง ที่หลายคนรู้จักกันดี รีไทร์หรือป่าวก็ยังไม่มีการยืนยัน แต่มีข่าวว่าประมาณเดือน7-8 จะมีหนังที่เธอเล่นกับ  mandingo  พี่มืดดุ้นใหญ่ กับค่าย julles jordan มาปล่อย แต่อาจจะเป็นของเก่าที่ถ่ายเก็บไว้แล้ว
หน้า: 1 ... 25 26 [27] 28 29 ... 115 พิมพ์