พฤษภาคม 14, 2024, 06:40:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 115 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแน่ะนำ  (อ่าน 674018 ครั้ง)
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #710 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 11:44:01 AM »

Lily Rader มีแววจะเปิดตูดไหมครับ เห็นหลายเรื่องแระเจอนิ้วเบิกร่องไปหลายทีละ เมื่อไรจะเจอของจริงซะที  Grin Grin Grin
*-ส่วนตัวแล้วไม่ได้ตามเธอ รู้สึกว่าหน้าเธอแปลกๆ คิ้วแปลก นมไม่มี แต่เท่าที่เช็คมา Lily Rader ผมว่าโอกาสสูงน่ะ
1.ถ้าจะเป็นจากสายงานแล้ว ค่าย tushy ก็น่าจะเป็นคนเปิด
2.Chris Strokes ก็มีลุ้น กับค่าย mrstrokesxxx
3.หรือจะเป็นค่ายยักษ์ใหญ่ที่เธอไปลุยมาแล้ว ไม่ว่าจะเป็น Mike Adriano หรือจะเป็น จอมจัดโหด Bryan Gozzling

หากมองข้ามน้อง BOOM (โตขึ้นก็ไม่ค่อยสวย) ฝั่งนี้มีอีกสัก 5 คนไหมครับ ที่สวยระดับนางฟ้า

*-คำถามโลกแตกน่ะครับ เพราะสเปคคนเราไม่เหมือนกัน ลองดูหล่ะกัน
1.Mia Malkova
2.Natasha Malkova
3.Kylie Page
4.nicole aniston
5.sunny leone
6.samantha saint
7.jessa rhodes
8.Blaire Ivory
9.dani daniels
10.lana rhoades

จัดเผื่อให้เลย แต่ผมว่าอาจจะไม่ถูกใจ แต่รับรองว่ามี แรงดึงดูดทุกคน

B U M L E R '
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #711 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 02:00:04 PM »

ขอบคุณครับ  Smiley
aroonsawat
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #712 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 03:13:10 PM »

*-คำถามโลกแตกน่ะครับ เพราะสเปคคนเราไม่เหมือนกัน ลองดูหล่ะกัน
1.Mia Malkova
2.Natasha Malkova
3.Kylie Page
4.nicole aniston
5.sunny leone
6.samantha saint
7.jessa rhodes
8.Blaire Ivory
9.dani daniels
10.lana rhoades

จัดเผื่อให้เลย แต่ผมว่าอาจจะไม่ถูกใจ แต่รับรองว่ามี แรงดึงดูดทุกคน

ขอบคุณมาก ถูกใจครับ ตามดู 10 คนนี้หืดขึ้นคอแน่
ผมลืมถามไปว่าพวกผิวดำไม่มีหรือไม่เป็นที่นิยม เดี๋ยวนี้ก็สวยๆทั้งนั้นโดยเฉพาะลูกครึ่ง 
non1892

« ตอบ #713 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 06:20:03 PM »

ผมลืมถามไปว่าพวกผิวดำไม่มีหรือไม่เป็นที่นิยม เดี๋ยวนี้ก็สวยๆทั้งนั้นโดยเฉพาะลูกครึ่ง 

*-จริงๆอยากให้ทวนคำถามก่อนน่ะครับ กลัวจะเข้าใจไม่ตรงกัน
1. ผิวดำ คือ สาว Ebony
2. ผิวดำ+ลูกครึ่ง จะหมายพวกสาวลาตินรึป่าว

1. Ebony สาวผิวดำเนี่ย จริงๆไม่ใช่ไม่นิยม แต่ผมว่า เป็นสาวที่หาโดนใจค่อนข้างหายาก สาวพวกนี้สาวจำพวกนี้ ผมค่อนข้างจะไม่เน้นหน้าตามากนัก เพราะโครงสร้างใบหน้าของสาวผิวสีเหล่านี้จะหาสวยแบบสาวฝรั่งต้องบอกว่าหายากมาก ผมจึงไปที่รูปร่าง เน้นนมแท้ๆ ถ้าจะย้อนไปถึงอดีต 5-6ปีก่อน ก็ต้อง jada fire  ถัดมาก็ส่งไม้ให้ skin diamond แต่ปัจจุบันยังไม่มีผู้สานต่อ เท่าที่ดูคนที่พอจะมีภาษี
ก็น่าจะเป็น2สาวนี้ Teanna Trump ที่ตอนแรกใกล้จะ first anal แต่ดันมีคดี แวะไปเที่ยวฮ่องกงซะก่อน2เดือน

หรือจะเป็น anya ivy คนยังไม่ยอมจัดหนัก ชอบเล่นๆหยุดๆ เป็นระยะ 

หรือไม่ก็ต้องมองหาสาวหน้าใหม่ไปเลย ตอนนี้ก็ต้องยกให้สาวคนนี้ สาวตัวเล็กนมใหญ่ อุ้มง่าย
(1)Brittney White เท่าที่ดูมา มีพระเอกหลายๆคน เล่นกับเธอแล้วขอเบิ้ล (ไม่ใช่น้ำ2น่ะ หมายถึง เล่นซ้ำกับเธอในฉากอื่นๆ) ผมว่าพระเอกอาจจะติดใจ

http://www.data18.com/dev/brittney_white/
(2)Nicole Bexley สาวคนนี้เนื้อหอม งานเยอะมากปีนี้

(3)Maya Bijou คนนี้ถึงผมไม่เคยดู แต่พวกแฟนคลับชอบถามถึง

(4)Jenna Foxx สาวคนสุดท้ายนี้ เธอก็หนึ่งในสาวผู้ประกวด dp star season 3 ที่ผมแซวว่า หน้าเธอแย่มาก แต่ผมลองทำการบ้านดูหนังเธอมาแล้ว รู้สึกว่า เต็มไม้เต็มมือ เนื้อแน่นดี ดูธรรมชาติ ต้องลองดูเองถึงจะรู้

(5)คนสุดท้ายแถมให้ JASMINE SUMMERS ฝีมือลายมืออาจจะไม่เท่าไหร่ แต่สาวคนนี้ก็เป็นหนึ่งในสาวผู้ประกวด dp star season 3 เหมือนกัน จริงๆก็ถือว่าหน้าตาใช่ได้ เป็นสาวตัวเล็กปากกว้าง มีส่วนคมเหมือนจะมีเชื้อสายลาตินนิดๆ สาวคนนี้เป็นเด็กปั้น ของอดีตนางเอกตัวแม่ของฝั่งอังกฤษ tanya tate (นางเอกขวัญใจชาวลิเวอร์พูลนั่นเอง ที่ช่วงหลังเล่นแต่แนวเบี้ยน พึ่งรู้ว่ามีอาชีพเสริมเป็นแมวมอง หรือ มาม่าซะด้วย) โดยปกติแล้วถ้าดูสาว  JASMINE  เฉยๆก็ดูสวยดีอยู่ แต่ถ้ามีพระเอกมาร่วมซีนเมื่อไหร่จะกลายเป็นคนแคระเลย เพราะเธอสูงไม่ถึง150เซน แต่ปกติแล้วจะเห็นเธอไปโชว์ตัวตามงานอีเว้นต์ เปิดบู๊ทต่างๆซะมากกว่า

2.ส่วนถ้าเป็นสาวลาติน ผมไม่ขอพูดถึงน่ะ มันเยอะจัด เยอะซะไม่รู้จะเริ่มตรงไหนก่อนเลย

Triton
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #714 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 10:38:55 PM »

kendra เจอพี่มืด ตัวอย่างมาแล้วครับ  Smiley

https://www.blacked.com/kendras-obsession-part-1

มีให้โหลดยังครับ ขอบคุณครับ
non1892

« ตอบ #715 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 11:14:51 PM »

kendra เจอพี่มืด ตัวอย่างมาแล้วครับ  Smiley

https://www.blacked.com/kendras-obsession-part-1

แบบบิทมา1-2วันแล้ว
nattapon/puy
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #716 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2016, 11:33:53 PM »

ดูออนไลน์ http://www.vidz7.com/2016/11/21/blacked-kendras-obsession-part-1/
anoid
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #717 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 01:02:06 AM »

ดำลูกครึ่งน่าจะเรียก blackหรือ african american นะ

Latin นี่หมายถึงพวกที่มีเชื้อ native american เขตร้อน ทางตอนใต้ลงไปตั้งแต่ เมกซิโก

ส่วนตัวผมชอบดาราคนดำเหมือนกัน ผิวน้ำตาลเข้มเนียนๆ เห็นแล้วขึ้น

เห็นล่าสุด มี nicole bexley ของ exotic4k น่าดู แต่หาโหลดแบบชัดๆไม่ได้เลย
weam
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #718 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 01:07:17 AM »

มีดาราหน้าตาประมาณLana Rhoades หรือBlaire Ivory แนะนำไหมครับ   Grin
aroonsawat
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #719 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2016, 07:10:08 AM »

ขอบคุณครับ ข้อมูลคุณ non1892 แน่นเหมือนเคย
ผมอาจใช้คำไม่ถูก แต่หมายถึงแบบ skin diamond (รู้จักแค่คนเดียวครับ)
หรือผิวหน้าตาประมาณแบบรูปนี้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2016, 02:57:04 PM โดย aroonsawat » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 70 71 [72] 73 74 ... 115 พิมพ์