พฤษภาคม 14, 2024, 06:41:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 115 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแน่ะนำ  (อ่าน 674018 ครั้ง)
aEkz-
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #730 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 08:36:36 AM »

Jesse Jane ตอนนี้เป็นยังไงมั้งแล้วครับ พอออจากค่ายล่าสุดไปก็ไม่มีหนังออกมาเลย
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #731 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 10:20:05 AM »

Jesse Jane ตอนนี้เป็นยังไงมั้งแล้วครับ พอออจากค่ายล่าสุดไปก็ไม่มีหนังออกมาเลย
*-รู้สึกจะรีไทร์ออกไปเลยน่ะ เรื่องเงินคงไม่ใช่ปัญหาสำหรับเธอ เพราะเธอก็ติด top 10 นางเอกที่มีรายได้สูงสุดอยู่แล้ว แค่เดินสายเต้นรูดเสาตามผับก็เยอะอยู่แล้ว  ส่องทวิสเตอร์ล่าสุดยังไปงานร่วม avn และแวะไปงานวันเกิดคุณแม่ของเธออยู่เลย แต่แปลกอย่างเธอไม่ยักจะอยากจะเป็นพวกเบื้องหลังบ้าง อย่างผู้กำกับ ประสบการณ์ขนาดนี้น่าสนใจอยู่

inter120
นักสะสมเอวี

« ตอบ #732 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2016, 04:01:37 PM »

Kendra Sunderland blacked part2 นี่เนื้อเรื่องเป็นไงครับ พอจะทราบกันไหม พี่มืด 2-1 อะป่าว อยากรู้จัก
แต่นี่นั้งรอ เบิกตูดดดด
aroonsawat
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #733 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 07:04:46 AM »

พวกหนังฝรั่งเศสยุคก่อนๆ พอจะหาซับ eng ได้ไหมครับ
ผมว่าถ่ายทำดี ลงทุนเยอะ มุมกล้องสวย แต่ดูไม่รู้เรื่องเลย น่าเสียดายหนังคุณภาพ

http://www.sexinsex.net/forum/thread-6937473-1-1.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2016, 08:24:08 AM โดย aroonsawat » บันทึกการเข้า
✪NT✪
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

ไอ้อ้วน Tokyo Hot

« ตอบ #734 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 10:48:45 AM »

Kendra Sunderland  มีโอกาส Anal กับคนดำมั้ยครับ

ทีเด็ด!ไอ้อ้วนแห่ง Tokyo Hot/Yuta IMAI/ไอ้อ้วนเขื่อนแตกน้ำเยอะ ถังดับเพลิงอสุจิ
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=220457.0
non1892

« ตอบ #735 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2016, 12:14:07 PM »

Kendra Sunderland blacked part2 นี่เนื้อเรื่องเป็นไงครับ พอจะทราบกันไหม พี่มืด 2-1 อะป่าว อยากรู้จัก

*-น่าจะตามนั้นแหล่ะครับ ตามที่ตัวอย่าง ก็เจอพี่มืด2:1

Kendra Sunderland  มีโอกาส Anal กับคนดำมั้ยครับ

*-ก่อนหน้านี้ ที่ผมเคยบอกว่าสาว kendra เริ่มซ้อมทวารหนัก กับแฟนหนุ่มของเธออยู่  แต่ยังไง ตามลำดับแล้ว ยังไง first anal ก็ต้องเล่นกับคนขาวด้วยกันก่อน แล้วค่อยเปิดตูดกับพี่มืด น่าจะเป็นเรื่องถัดมา แต่คิดว่าเรื่อง first anal คงจะต้องเป็นปีหน้าแล้วน่ะ
เท่าที่ดูสาว kendra น่าจะเป็นอีกหนึ่งสาวที่ได้ค่าตัวไม่เบาเลย เพราะ greg lansky เหมาเธอไว้เล่นกับ 3 ค่ายหลักของเค้าโดยเฉพาะ vixen /  blacked ไปแล้ว สุดท้ายก็ tushy

พวกหนังฝรั่งเศสยุคก่อนๆ พอจะหาซับ eng ได้ไหมครับ
ผมว่าถ่ายทำดี ลงทุนเยอะ มุมกล้องสวย แต่ดูไม่รู้เรื่องเลย น่าเสียดายหนังคุณภาพ

http://www.sexinsex.net/forum/thread-6937473-1-1.html

*-สำหรับผม ตั้งแต่ใช้เวปบิท หรือดูทางออนไลน์ ก็ไม่ได้สนเรื่องซับแล้ว หนังแผ่นแบบมีหน้าปกครั้งสุดท้ายที่ซื้อน่าจะร่วม10ปีแล้ว sub eng น่าจะไปเน้นทางยุโรป พวก marc dorcel หรือ ค่าย private  ถ้าสนใจก็คงต้องไปหาซื้อหนังแผ่นที่มีหน้าปกแล้ว จำได้ว่ามันมีซับตั้ง 4-5 ภาษา แต่ผมก็อ่านไม่รู้เรื่องสักภาษา
แต่ถ้าจะหาแบบประหยัด ก็ลองไปหาตามเวปบิทดู หนังฝรั่งขนาด sub thai ยังมีเลย แต่นานน้านน่ะ จะมีทีสักเรื่อง 

Chicken Wings
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #736 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 09:47:28 PM »

*-น่าจะตามนั้นแหล่ะครับ ตามที่ตัวอย่าง ก็เจอพี่มืด2:1

*-ก่อนหน้านี้ ที่ผมเคยบอกว่าสาว kendra เริ่มซ้อมทวารหนัก กับแฟนหนุ่มของเธออยู่  แต่ยังไง ตามลำดับแล้ว ยังไง first anal ก็ต้องเล่นกับคนขาวด้วยกันก่อน แล้วค่อยเปิดตูดกับพี่มืด น่าจะเป็นเรื่องถัดมา แต่คิดว่าเรื่อง first anal คงจะต้องเป็นปีหน้าแล้วน่ะ
เท่าที่ดูสาว kendra น่าจะเป็นอีกหนึ่งสาวที่ได้ค่าตัวไม่เบาเลย เพราะ greg lansky เหมาเธอไว้เล่นกับ 3 ค่ายหลักของเค้าโดยเฉพาะ vixen /  blacked ไปแล้ว สุดท้ายก็ tushy

*-สำหรับผม ตั้งแต่ใช้เวปบิท หรือดูทางออนไลน์ ก็ไม่ได้สนเรื่องซับแล้ว หนังแผ่นแบบมีหน้าปกครั้งสุดท้ายที่ซื้อน่าจะร่วม10ปีแล้ว sub eng น่าจะไปเน้นทางยุโรป พวก marc dorcel หรือ ค่าย private  ถ้าสนใจก็คงต้องไปหาซื้อหนังแผ่นที่มีหน้าปกแล้ว จำได้ว่ามันมีซับตั้ง 4-5 ภาษา แต่ผมก็อ่านไม่รู้เรื่องสักภาษา
แต่ถ้าจะหาแบบประหยัด ก็ลองไปหาตามเวปบิทดู หนังฝรั่งขนาด sub thai ยังมีเลย แต่นานน้านน่ะ จะมีทีสักเรื่อง 

ผมนี่รอเลยครับ ปกติท่านโหลดบิตเว็ปไหนหรอครับ มีแนะนำบ้างไหม 555
abc10172
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #737 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 06:55:44 AM »

ปกติชอบแนว Blacked , Vixen, Tushy มากครับ ภาพสวย มีดำเนินเรื่องราวสั้นๆ และที่สำคัญนักแสดงดู OK มากๆ

รบกวนช่วยแนะนำ ค่ายหนังแนวๆนี้ มีค่ายไหนไหนบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
non1892

« ตอบ #738 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 06:57:47 PM »

ปกติท่านโหลดบิตเว็ปไหนหรอครับ มีแนะนำบ้างไหม 555

*-http://extratorrent.cc/ เวปนอกเป็นหลัก เวปไทย cz bitthailand torrent move yomyam
แต่เวปไทยเดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้เข้าแล้ว ไปเน้นเวปนอกกับดูออนไลน์  ถ้าบิทไทยจะไปเน้น เอวี กับพวก uncen ซะมากกว่า

ปกติชอบแนว Blacked , Vixen, Tushy มากครับ ภาพสวย มีดำเนินเรื่องราวสั้นๆ และที่สำคัญนักแสดงดู OK มากๆ

รบกวนช่วยแนะนำ ค่ายหนังแนวๆนี้ มีค่ายไหนไหนบ้างครับ

ขอบคุณมากครับ

*-ก็ไม่รู้จะเปรียบกับอะไรน่ะ เพราะ3ค่ายที่พูดมา เจ้าของเดียวกันหมด ถ้าจะเปรียบได้ก็คงจะต้องเป็นพวก ภาพสวยๆก็เอาเป็น x-art /Sexart /babes /Nubiles /colette /DDFprod /21SEXTURY /twistys  ประมาณนี้รึกัน คร่าวๆ แต่จะให้เป๊ะๆทั้งภาพและอารมณ์ก็คงไม่ได้น่ะ ลองเลือกดูเอา
nuizaaxxx555
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #739 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2016, 12:11:35 AM »

สอบถามหน่อยครับ คนนี้มีชื่ออื่นมั้ย ผมชอบมาก น่ารักดี

วาร์ป :  BangBus Mila Hendrix
หน้า: 1 ... 72 73 [74] 75 76 ... 115 พิมพ์