พฤษภาคม 06, 2024, 07:37:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ซั่มสาว รีเซพชั่น [VSPDS-612]  (อ่าน 21739 ครั้ง)
himitsu
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2011, 11:06:34 PM »

[VSPDS-612] Fuuka Minase, Kotone Amamiya – Suddenly Secret Fuck Receptionist Hospital

วางจำหน่าย 2011/12/22    ความยาว 120 นาที
สตูดิโอ V&R

เริ่มเรื่อง เป็นเหมือน เราตามแอบดู คู่รัก คู่หนึ่ง

ซึ่งก่อนจะแยกย้ายไปทำงาน ก็มีสวีทกันนิดหนึ่ง

และตามต่อจนเธอถึงที่ทำงาน

ตัดมาเป็นที่ห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า

เธอค่อยๆเปลี่ยนชุด

ดูจากชุดแล้วน่าเป็น สาวประชาสัมพันธ์

จากนั้น ผู้จัดการก็เข้ามาหา  เหมือนมีเรื่องสำคัญจะบอกเธอ

พร้อมกับยื่นแฟ้มภาพถ่ายของเธอที่สวีทกับแฟนมาเมื่อเช้า

และขู่จะเอาภาพนี้ออกประจาน ให้เธอต้องออกจากงาน

ซึ่งเธอไม่อาจ แก้ตัวหรือเรียกร้องอะไร

ได้แต่ต้องทนทำงานไป

ใช่แล้วครับ พี่ผจก นี่เองที่ตามเธอมาตั้งแต่เช้า
โดยโทรมาขู่เธออีก

และกำลังจะเริ่มแผนโฉดแล้ว

อันดับแรก บังคับเธอให้เธอกระโปรงออก

แล้วเลือก ตัวสั่น ที่มาเอาซ่อนไว้ พร้อมช่วยตัวเอง ตรงเคาเตอร์ที่เธอทำงานอยู่นั้น

ซึ่งระหว่างที่ช่วยตัวเองอยู่นี้ ก็มีคนเดินผ่านมาอยู่ 

มันทั้งเสียว และ อายระคนกัน

มีโทรมาสั่ง ให้เลือก กล้วยเทียม มาช่วยตัวเองต่อ

โดยครั้งนี้ บังคับให้เธอต้องสอดใส่ มันเข้าไปด้วย

ทมานเธอมาก จนตัวผจกเองทนไม่ไหว ออกมาจัดเองเลยดีกว่า

ซึ่งเธอ ก็ขัดขืนอะไรไม่ได้มากนัก

แต่มันก็ไม่ง่ายๆ ต้องมีอุปสรรคให้ลุ้นบ้าง

แกก็ บ่ยั่น

พอทางปลอด พี่แกก็โชว์ลีลาสแคช ซะน้ำมันหอย แตกเป็นทางเลย

แถมมีเก็บงานต่ออีก

จัดมาให้เธอหลายกระบวนแล้ว พี่ผจกขอคืนจากเธอบ้าง

แบบต้องออกแรงกันนิดหนึ่ง

จากนั้น ยาว จนโดยแทรกอีก

แต่มาถึงนี้แล้ว มีหรือจะหยุด

เราเองยังไม่อยากให้หยุดเลยจริงไหม

เหมือนพี่ผจกจะดูคุณธรรมอยู่บ้าง ยังขอ อ้อนวอน และขู่ เพื่อจะ ยส เธอซะที

มันจะไปห้ามอะไรได้อีก เธอจ๋า
พี่แกใส่เข้าไปแล้ว

ก็ได้แต่ กล้ำกลืน ฝืนมันส์ อย่างเงียบๆ อยู่คนเดียว

ท่าแล้ว ท่าเล่า

จนได้ ยสตน อย่างนองเนือง

มันช่าง เป็นความสุขสม อันแสนขมขื่น เหลือเกิน

จบฉากแรก

ฉากที่ 2 พี่ผจกคนเดิม กับ เหยื่อสาวประชาสัมพันธ์ คนใหม่

โดยพี่แก บังคับให้ไปโมกกล้วย พนงชายคนแรกที่เจอในห้องน้ำ

จนเสร็จ

แถมเช็คหัวให้อีก

ทิ้งท้าย เธอก็ขอให้เป็นความลับระหว่างเรา

ฉากที่ 3 ผจกตัวแสบ ยังตามแบล็คเมลสาวประชาสัมพันธ์อยู่
โดยครั้งนี้มาแค่เสียง

บังคับให้เรียกกิ๊กมาหา  ไม่งั้นจะแฉถึงความสัมพันธ์

และสั่งให้ ขอกิ๊ก yes เธอที่โต๊ประชาสัมพันธ์นี้

มีหรือ สาวให้ท่าอย่างนี้ จะอายไปใย จัดไป

เช่นเคย มันต้องอุปสรรค มาขัดจังหวะบ้าง

แต่ไฟติดกันทั้งคู่ อะไรก็มาหยุดไม่ได้แล้ว

โดยเฉพาะ แม่สาวพีอาร์ คนนี้ โดนซะฉ่ำกาบ ฉ่ำแคมเลย

ทั้งเสียว ทั้งกลัว

แต่เจอทั้งเอ็น ทั้งลีลา เข้าไปอย่างนี้

มันจะมีเหลือแต่ ร่าน ซะมากกว่า

ฝ่ายกิ๊ก ก็จัดยาวเต็มสูบ เร่งจนทัน โอ สวรรค์

ฉากสุดท้าย
พี่ผจก ตัวดี ยังตามมาหาเศษ หาเลย จากแม่ 2 สาวพีอาร์อีก

โดยไม่ขออะไรมาก แค่ช่วยหาที่จอดรถ หนีน้ำให้ที

2 สาวก็ไม่ได้ อิดออดอะไร เพราะสุดท้ายมันก็ขัดขืนอะไรมากไม่ได้ จัดๆให้มันไปซะ

ตัวเบาแล้ว ก็ไป ทิ้งให้ 2 สาว แลกจูบ กันไปจนจบ

สรุป ชอบฉากแรกมากสุด มันให้อารมณ์ลุ้นๆดี
แต่อย่าไปสนใจ ลีลานะครับ บางชอต ดูเหมือนไม่ได้ใส่จริงๆ
แถมไม่ได้ ยสตน จริงๆอีก
แต่ชอบที่ให้อารมณ์ลุ้นนี่แหละ จัดไป 7/10 ครับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2011, 12:47:18 AM โดย himitsu » บันทึกการเข้า

cadmium
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 01:26:39 AM »

ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมคิดว่าระหว่างรูปกับข้อความ น่าจะมีการเว้นบรรทัดบ้าง ไม่งั้นมันติดกันเกินไปแล้วจะทำให้ตัวอักษรดูไม่เด่นครับ รูปมันจะไปสะดุดตาเสียมากกว่า ทำให้เวลาเลื่อนเมาส์ ตาเรามันจะไปสนใจรูปเสียก่อนที่จะอ่านข้อความที่บรรยายครับ

เอ แต่ก็ไม่แน่ บางคนอาจจะดูรูปก่อนอ่าน แต่ผมอ่านก่อนดูรูปล่ะ

รีวิวเนื้อหาครบๆแบบนี้ผมชอบครับ ผมดูแล้วชอบบางฉาก จะไปหาโหลดมาตัดเก็บไว้(ตามคำแนะนำของท่านรอง)

Corpus S
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2011, 03:23:34 PM »

น่าดูมากครับเรื่องนี้ เดี๋ยวต้องหา  Grin ขอบคุณมากครับ

1412
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 08:20:27 AM »

ขอบคุณครับ
JUSTDROPDEAD
AV Columnist

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 10:03:54 PM »

ขอบคุณมากครับสำหรับ Review เจ๋งๆ
9
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 03:34:47 AM »

แจ่มครับ ขอบคุณครับ Grin
asedah
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:43:09 AM »

review มันคับ
Big Tits Lover
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 08:29:30 AM »

มีสาว reception หน้าตาอย่างนี้นั้งอยู่หน้าห้อง เป็นผมก็จับซั่มเหมือนกันแหล่ะครับ  Grin ขอบคุณสำหรับ review ครับผม

oramzao
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 12:28:53 PM »

แจ่มเลยคับ  Tongue
เคยดูแบบ ฉบับย่อไม่จบ ที่ Javplus มาแล้ว ก็ ok ดีนะ
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 11:10:56 PM »

kotone จัง 

เรื่องนี้ผมโหลดมาแล้วก็ตัดส่วนแต่ของkotoneกับตอนเล่นคู่ไว้เท่านั้น

น้องอีกคนไม่โดนเท่าไหร่

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะครับ

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
หน้า: [1] 2 พิมพ์