พฤษภาคม 04, 2024, 04:35:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเลือกเกิดได้อยากเกิดเป็นคนประเทศไหนครับ  (อ่าน 5262 ครั้ง)
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 11:19:19 PM »

ญี่ปุ่น สาวสวยเพียบ
อ๋อเหรอครับ ? แล้วคุณรู้รึเปล่าว่าสังคมของ JP มันแรงขนาดไหนอ่ะ
สังคมที่นั่นแรงที่สุดในเอเชียเลยนะ (ผมว่าเผลอๆมันแรงกว่าฝรั่งแถว EU ซะอีกนะ)
ถ้าคุณเกิดเป็นผู้ชายญี่ปุ่น OKครับว่าคุณได้ล่อผู้หญิงไม่เว้นแต่ละวัน
แต่ผู้หญิงเหล่านั้นก่อนที่จะมาล่อกับคุณง่ายๆเนี่ย  เค้าก็กิน
ดุ้น K...ผู้ชายมาเป็นร้อยเป็นพันดุ้นแล้วนะ ผู้หญิง JP เป็นผู้หญิง
ที่สามารถซื้อได้ด้วยเงินทุกคนครับ  ไม่ว่าจะมีการศึกษาดีแค่ไหน 
ไม่ว่าจะแต่งงานมีลูกทีผัวแล้ว  เค้าก็ยังรับจ๊อบเป็น "กระหรีหีบาน"
เป็นอาชีพเสริมไปในตัวนะคุณ  รับได้มั้ยล่ะที่คุณจะแต่งงานกับกระหรี่อ่ะ
ก่อนที่เธอจะมาแต่งกับคุณ  มันโดน K...ผู้ชายมาทั้งประเทศแล้วนะ
ถึงขนาดแต่งกับคุณแล้วมันก็ยังรับจ๊อบกินดุ้น K...ผู้ชายอยู่ทุกวี่วันเนี่ย
ยังรับได้มั้ย (เข้าทำนองสวยแต่รูป จูบไม่หอมไงคุณ....ก็คนหีเน่าเนี่ยจะจูบแล้วหอมเหรอ)

ผู้หญิง JP สวยที่สุดในโลกแล้วนะในสายตาผม  แต่เสียตรงที่สังคมบ้านเค้า
เน่าเฟะจนเกินเยียวยาแล้วครับ  บ้านเมืองพัฒนาไปไกล
แต่จิตใจคนต่ำทรามสุดๆ (เฉพาะในเรื่องเพศเท่านั้นนะ)
คิดดูซิ  ผู้หญิงทุกคนซื้อได้ด้วยเงินอ่ะ  ยังจะมีคุณค่าอะไรให้ค้นหาอีก ?

คุณก็อคติกับประเทศเขาเกินไป
มันไม่เป็นถึงขนาดนั้นกันทุกคนหรอกครับ
ไม่อย่างนั้น ทำไม ประเทศไทย มีคนเป็นเอดส์ เยอะกว่าประเทศเขาล่ะ

Doragon
Futanari Fan
AV Publisher
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 12:55:30 AM »

ไทย ครับ ราคาของบ้านเราไม่แพง อยู่สบายกว่าที่อื่นอีก

Futanari Fan
Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 01:18:18 AM »

ขำ คห.huadoor  ผมว่าไทยเราก้ไม่ต่างจากที่คุณพูดเท่าไรฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
OnEKiss-OnEZeRo
*-*S l u R *-*
AV Distinctive (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

*-_ห วิ๊ ด ห วิ๊ ว~ส ยิ ว กิ้ ว _-*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 06:24:31 AM »

ประเทศที่น้ำจะท่วมไม่ถึงอะคับ

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 03:31:05 PM »

ผมว่าบางท่านก็แรงไป  มองโลกในแง่ร้ายไปนิด   เคารพความคิดเห็นส่วนตัวกันบ้างก็ดีนะครับ 

ผมอยากเกิดเป็นคนไทย  มีพ่อแม่ที่เป็นคนไทย  แล้วใช้ชีวิตแบบ 2 ที่  มีบ้านที่ญี่ปุ่นซักหลัง  ไปๆกลับๆ  555
JudasPriest01
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 06:45:54 PM »

เมืองไทยเรานี่ล่ะครับดีที่สุด
ขอแค่อยู่ด้วยกันอย่างไม่เีบียดเบียนกันก็พอแล้ว มีอะไรก็คุยกัน แบ่งปันกัน
tiger12
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 07:37:48 PM »

thailand แน่นอนสุด

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2010, 02:27:06 PM »

เท่าที่สัมผัสจากลิ้นเเละอวัยสะหลายส่วนมา ทุกประเทศมีดีให้ลองหมด

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
kurudragon
AV Distributor

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2010, 12:21:52 AM »

"ไม่มีดินผืนใดให้ไออุ่น เท่ากับดินที่คุณถือกำเนิด"
 "ไม่มีดินผืนใดให้คุณเดิน เท่ากับดินที่คุณเดินตอนตั้งไข่"
 "ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับแผ่นดินสุดท้ายของเผ่าพันธุ์"

ประเทศไทยน่าอยู่ที่สุดแล้วในโลกนี้ ประเทศไทยจงเจริญ
ผมรักประเทศไทย

"สิ่งมีชีวิตที่เรียกว่าเพื่อน พูดไม่ได้ แต่รู้สึกได้ด้วยใจ"
หน้า: 1 [2] พิมพ์