พฤษภาคม 04, 2024, 07:35:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่นี้มีใครชอบมอง ซอกแขนขาวๆของสาวๆบ้างครับ แล้วคิดว่าทำไมเราถึงชอบมองครับ  (อ่าน 3627 ครั้ง)
lo_collector
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 11:22:28 AM »

ผมคนนึงล่ะที่ไม่ปฏิเสธว่าชอบมอง เห็นแล้วมันรู้สึกเตลิด คิดอะไรต่อไปอีกไกล  สาวๆที่สวยๆยิ่งถ้าตรงนั้น ขาวๆยิ่งเพิ่มความเซ็กซี่มากขึ้นไปอีก ยิ่งตอนมีอะไรกันถ้าน้องคนไหน ซอกแขนขาวๆนี่อดไม่ได้ที่จะใช้ลิ้นกับซอกแขนของเขาทุกครั้ง เคยถามเขาเขาก็บอกว่ามันเสียวๆ จั๊กจี้ เพลินๆดีครับ เคยดูในหนังที่ผู้ชายใช้ซอกแขนของผู้หญิงกับไอ้หนูจนเสร็จก็เคยลองนะครับ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ มีเพื่อนๆ มีประสบการณ์ หรือชอบมอง เหมือนกันบ้างป่าวครับ
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 12:12:02 PM »

จั๊กกะแร้ หรอครับ

ก็ผมอร่อย
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 01:02:57 PM »

ผมว่าไอโฆษณาโรลออนอะไรทั้งหลายเนี่ยแหละ ทำให้มีค่านิยมมากขึ้น ทั้งที่ตามปกติดูแลไม่ให้คล้ำก็พอเเล้ว
เอะอะๆชู เเล้วส่องแสงยังกะไฟฉาย

คือปกติ อย่าว่าแต่ตรงนั้นเลย ในร่มผ้าของผู้หญิงมันก็น่ามองทั้งนั้นแหละ

leonheart2
นักล่าขาอ่อน
AV Distributor

คนหน้าหัก น่ารักบ่คือ

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 03:34:16 PM »

ซอกแขนไม่เห็นจะมีอะไรเลย เฉยๆ

อย่าอ้อนขอ จงไขว่คว้ามา ไม่งั้นก็ไม่มีทางสำเร็จ
astrife
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 04:26:44 PM »

หน้าขาว จั๊กแร๊ขาว โฆษณาบ้านเรา มีแต่พวกนี้แหละคับ
 Tongue
Barely_SoFar
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2010, 09:24:40 PM »

ชอบหมด ขอหน้าไปวัดวาได้ ขาว ไม่มีขนรักแร้ พอและ

ทุกสิ่งอยู่ที่ทัศนคติและมุมมอง
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 10:07:44 AM »

ผมก็ชอบครับต้นแขนผู้หญิงสวยๆ เนี่ย.. (โดยเฉพาะของอั้ม เห็นแล้วหื่นทุกที)

ส่วนใหญ่จะเห็นเพื่อนๆ ชอบผู้หญิงที่ขาสวยมากกว่า มีแต่ผมนี่แหละ ต้นแขนสวย วงแขนขาวๆ นะ ทั้งดูดทั้งเลีย มันทำให้หื่นดีจริงๆ

ปล. ความชอบส่วนบุคคล โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน (นะจ๊ะ)
sompoat
AV Professor

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 12:32:41 PM »

ชอบผู้หญิงใส่เสื้อเปิดไหล่ จะสายเดี่ยว ไม่มีสายได้ทั้งนั้น ต้นคอเยีนๆ ผิวสวยๆ หัวไหล่กลมมน ต้นแขนได้รูป ซอกแขนรับกับฐานนม ยาวไปจนนู่นเลย...ชอบครับ เสียมารยาทบ่อยมาก เพราะกับบางคนนี่ จ้องเลยนะครับ เจ้าตัวก็รู้ ยิ่งแอ่นให้เราดูใหญ่ เฮ้อ....

อยากปิดบีทีเอสถ่ายหนังแบบ SOD จัง

petedoherty
AV Publisher

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 03:25:38 PM »

เอ่อ...ตามถนนหนทางที่ผมเจอ  ไม่ค่อยได้เห็นผู้หญิงใส่เสื้อแขนกุดเท่าไหร่นะครับ  ส่วนมากเห็นแต่

สาวออฟฟิศใส่กระโปรงสั้น  เด็กใส่กางเกงขาสั้นอะไรแบบนั้น
Henry_lar
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2010, 03:26:05 PM »

ได้หมดนะ ขาวๆเนี่ย

ยิ่งหมวยๆ อึ๋มๆ นี่ล่ะโอยยย

อารมณ์เปลี่ยวเสียวทุกที ต้องใช้avดับความหื่น
หน้า: [1] 2 พิมพ์