พฤษภาคม 03, 2024, 12:56:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Mau Morikawa-SOE697  (อ่าน 10624 ครั้ง)
cadmium
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 08:32:22 PM »

ผลงานลำดับที่เก้าครับ อยากให้เพิ่มอะไร ลดอะไร บทบรรยายอย่างไร ติกันได้เต็มที่ครับ ป่ะ ลุยโลด Grin

เริ่มจากปกกันก่อนครับ

ข้อมูลภาพยนตร์
วางจำหน่าย : 2012/01/07
ระยะเวลา : 120 นาที
นักแสดง : Mau Morikawa 森川真羽
ผู้ผลิต : S1 NO.1 STYLE
ค่าย : S1 NO.1 STYLE

เนื้อหา : สาวสวยที่สูญเสียคุณพ่อของเธอไป เธอต้องมาใช้ชีวิตอยู่กับพี่ชายผู้แสนดี(มั้ง)
sex scene : ใช้ปาก(1), ร่วมเพศ(3)
ความเห็นส่วนตัว : ไม่มีฉากตื่นเต้นในเรื่องนี้เลย ตัวหนังดำเนินเรียบๆเรื่อยๆ ผมอาจจะติดบทบาทของเธอในเรื่อง SOE665 มากจนเกินไปจนทำให้คาดหวังกับเรื่องนี้ไว้สูง ตัวหนังไม่ใช่แนวข่มนะครับ ออกแนวละครน้ำเน่าแล้วจบแบบแฮปปี้ก็น่าจะว่าได้ ถ้าคุณแฟนของใครชอบดูหนังที่จบแบบแฮปปี้ผมก็แนะนำให้ดูเรื่องนี้ครับ แต่ฉากถลุงกันมันไม่ได้มีอะไรเด่นนะ เีรียกว่าถ้าไม่ได้คลั่งไคล้หุ่นของ Mau ก็แทบจะไม่ต้องมาชมเลยก็ว่าได้ครับ
ฉากที่แนะนำ : ไม่มีครับ
Screenshot : http://images.temppic.com/02-03-2012/images_vertis/1330684117_0.94819100.jpg

เปิดเรื่องโดยเล่าถึงการจากไปของคุณพ่อของ Mau โดยที่เธอมีพี่ชายนั่งปลอบใจอยู่ข้างๆ
ซึ่งในขณะนั้นพี่ชายเธอพยายามมอบจดหมายสั่งเสียให้เธออ่าน แต่เธอเอาแต่ร้องไห้จนไม่ได้สนใจมัน
เมื่อเหตุการณ์ผ่านพ้นไป เธอก็ได้มาอาศัยอยู่กับพี่ชายของเธอ โดยที่เธอปรนนิบัติรับใช้เป็นอย่างดี(งานบ้านอ่ะนะ)
จนมาวันหนึ่ง Mau ได้พาเพื่อนชายมาช่วยติวหนังสือให้เธอที่บ้าน
ไอ้หนุ่มก็สอนไปลวนลามไป ซึ่งดูแล้ว Mau ก็ยินยอมพร้อมใจเสียด้วย
เมื่อได้ไฟเขียวจากสาวสวย ไอ้หนุ่มก็เปิดเกมเสียวสอนวิชาถึงลูกถึงคนคาห้องเรียน

หลังจากเสร็จกิจ ไอ้หนุ่มก็กลับบ้าน ส่วน Mau ก็ไปอาบน้ำทำความสะอาดร่างกาย
แต่ดูเหมือนเธอจะยังไม่ค่อยอิ่มเท่าไร เพราะในฉากนี้ Mau กำลังแสดงบททำร้ายน้องสาวของเธออยู่(ไม่มีภาพ)
ซึ่งทั้งกิจกรรมในห้องเรียนกับกิจกรรมในห้องน้ำ ได้ถูกพี่ชายของเธอพบเห็นทั้งหมด
ค่ำคืนนั้นเอง พี่ชายผู้แสนดีทนความอัดอั้นไม่ไหว จะหาที่เตะฟุตบอลตามเฉลย O-net ก็หาไม่ได้
สุดท้ายเลยต้องระบายใส่น้องสาวของตัวเองที่กำลังหลับโดยไม่รู้เรื่องนี่ล่ะ
เริ่มจากค่อยปลดเปลื้องอาภรณ์ของ Mau ออกตั้งแต่กางเกงนอน จนกางเกงใน(จริงๆมันก็มีแค่สองชิ้น)
พอถอดจนหมด พี่ชายตัวดีก็ไม่เสียโอกาส งัดเอ็นที่กำลังแข็งได้ที่ เสยเข้าใส่รูของ Mau
สาวสวยของเราก็เพิ่งจะมารู้สึกตัวตอนนี้นี่เอง แต่เธอก็ไม่ได้ส่งเสียงโวยวายอะไร ได้แต่ทำหน้างงๆ(ไม่มีภาพ)

หลังจากที่น้ำออก พี่ชายก็ฟุบหลับลงไปนอนข้าง Mau
แต่ Mau กลับตื่นขึ้นมาแล้วพบเห็นจดหมายเหน็บอยู่ที่กางเกงของพี่ชาย
เธอจึงนึกถึงจดหมายสั่งเสียที่พี่ชายจะมอบให้เธอในงานศพนั่นเอง
คืนนั้น Mau ได้อ่านจดหมายจนครบถ้วนกระบวนความ และตั้งแต่นั้นเอง Mau ก็เปลี่ยนไปเป็นคนละคน
วันถัดมา Mau เริ่มต้นวันด้วยบริการดูดเอ็นของพี่ชาย จนน้ำออกไปหนึ่งน้ำ(ไม่มีภาพ)
หลังจากนั้นก็บอกเลิกกับชายหนุ่มที่เคยจิ้มเธอมาหนึ่งหน
พอกลับบ้านก็มาบริการการพี่ชายของเธอแบบเต็มรูปแบบ เพราะเมื่อคืนเธอไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมสักเท่าไร

แล้วหนังก็ปิดท้ายด้วยฉากที่ Mau ส่งพี่ชายของเธอไปทำงานยามเช้า ตามแบบฉบับที่สามีภรรยาเขาทำกันครับ Grin
cadmium

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 08:39:37 PM »

FAQ : จริงๆก็ไม่มีใคร pm มาถามผมหรอกนะ แต่คิดว่ามันต้องมีคนสงสัยบ้างล่ะน่า Grin

Q : เลือกหนังมารีวิวอย่างไร
A : เริ่มต้นต้องเป็นหนังที่ผมมีอยู่ในเครื่องก่อน จากนั้นจะมีเนื้อหาหรือไม่มีผมไม่สน ถ้ามองเห็นว่า official site มีรูปให้เพียงพอต่อการทำ ผมก็จะทำออกมา ผมไม่มีรูปแบบว่าเน้นทำหนังแนวไหนเป็นพิเศษ อะไรมีในเครื่องก็เริ่มจากตรงนั้นล่ะ

Q : ทำไมต้องใช้ภาพจาก official site
A : มีก่อนหน้านี้ผมเคยทำรีวิวแบบละเอียดยิบ capture มาแทบทุกท่า แต่ปรากฎว่าเวปฝากไฟล์ดันลบไฟล์รูปไปทั้งหมด ตอนนั้นเซ็งมาก ก็เลยเลิกทำรีวิวแบบละเอียดอีกเลย แล้วก็หันมาพึ่งรูปจาก official site นี่ล่ะ   

Q : วัตถุประสงค์ของการรีวิวคืออะไร
A : สมัยก่อนที่ผมโหลดบิทหนักๆ ผมเซ็งกับการที่ไม่มีเวปรีวิวเนื้อหาข้างในว่ามีอะไรบ้าง เมื่อมีโอกาสผมเลยอยากทำในสิ่งที่เคยอยากได้ คือรีวิวเพื่อให้คนอื่นรู้ว่าข้างในของหนังแต่ละเรื่องจะพบเจออะไรบ้าง นั่นก็คือไม่ใช่ทุกเรื่องที่ผมรีวิวจะเป็นหนังดีทั้งหมดนะครับ ซึ่งจริงๆแล้วมันควรจะทำแบบสมัยก่อนที่ผมเคยทำ แต่ปัจจัยของเวปฝากไฟล์ไม่อำนวย คุณภาพของรีวิวเลยไม่เป็นไปตามที่ผมต้องการสักเท่าไร

Q : (ไม่มีภาพ) คืออะไร ทำไมต้องสีแดง
A : มีไว้เพื่อบ่งบอกให้ทราบว่า ในตัวหนังจะมีฉากนี้อยู่ แต่เนื่องจากทาง official site ไม่ได้ทำภาพมาเอาไว้ ผมเลยไม่มีภาพใส่ให้ดูครับ ส่วนเหตุผลที่เป็นสีแดงก็แค่ให้มันเห็นชัดแค่นั้น ไม่ได้เกี่ยวกับการเมือง ใครอยากให้เปลี่ยนสีก็บอกแล้วกัน Grin

Q : ทำไมสำนวนไม่ดุเด็ดเผ็ดมัน ประเภทบรรยายกันจะจะ #@$%!&*
A : ง่ายๆคือ ผมบรรยายแบบดิบๆไม่เก่ง เลยพยายามใช้คำให้สุภาพมากที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ แต่ด้วยเหตุจำเป็นบางครั้งที่ภาพพาไปหรือเนื้อความก่อนหน้ามันพาไป ก็อาจจะมีหลุดออกมาบ้างครับ

ตอนนี้มีแค่นี้ ไว้ค่อยๆปรับปรุงกันไปเรื่อยๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2012, 02:51:56 PM โดย duress » บันทึกการเข้า
kunjujung
ปลิงควาย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 11:24:50 PM »

ขอบคุณค้าบ
tktonza777
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2012, 01:28:52 AM »

ขอบคุณคับท่าน ทำดีต้องมีคนเห็นคับ
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2012, 01:55:59 AM »

ขอบคุณครับ

ฉากที่ใส่ชุด นร. น่ารักดีฮะ

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
oramzao
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 11:01:35 AM »

ขอบคุณคับ
e001
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 06, 2012, 11:08:26 PM »

ขอบคุนคับ
L1ghtz
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:24:37 PM »

นางเอกน่ารักมาก  Shocked Shocked
หน้า: [1] พิมพ์