พฤษภาคม 03, 2024, 11:31:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Emi Harukaze-MOMJ058  (อ่าน 22940 ครั้ง)
cadmium
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 07:23:39 PM »

ผลงานลำดับที่สิบสามครับ อยากให้เพิ่มอะไร ลดอะไร บทบรรยายอย่างไร ติกันได้เต็มที่ครับ ป่ะ ลุยโลด Grin

เริ่มจากปกกันก่อนครับ

ข้อมูลภาพยนตร์
วางจำหน่าย : 2009/10/08
ระยะเวลา : 120 นาที
นักแสดง : Emi Harukaze 春風えみ
ผู้ผลิต : タカラ映像
ค่าย : MOMIJI

เนื้อหา : สาวสวยที่อยู่บ้านเพียงลำพัง เหตุการณ์บัดซบย่อมเกิดขึ้นได้เสมอ
sex scene : ใช้ปาก(1), ของเล่น(1), ร่วมเพศ(3)
ความเห็นส่วนตัว : หนังเรื่องนี้ไม่มีเรื่องราว แค่โยงเหตุการณ์สั้นๆให้มันได้ครบ 120 นาทีเท่านั้น เสื้อผ้าของนางเอกไม่ได้เด่นมาก เพราะออกแนวสาวใหญ่ เลยไม่ค่อยเป็นแฟชั่นวัยรุ่นเท่าไร ส่วนฉากถลุงนางเอกก็ดูเหมือนเป็นหนัง R ที่เล่นมุมกล้อง มีไม่กี่ฉากที่เห็นว่าเอ็นเข้ารูจริงๆ แต่ถ้าไม่ยึดติดแล้วอินไปกับอารมณ์ของนางเอก ผมคิดว่าหนังเรื่องนี้ใช้ได้เลย เพราะ Emi เล่นได้เข้าถึงบทมาก หนังเรื่องนี้ไม่ได้ข่มแบบโหด ออกแนวนางเอกยอมแล้วล่ะ แต่ทำให้มันเสร็จไวไวแล้วกัน
ฉากที่แนะนำ : ผมแนะนำฉากที่ Emi โดนเพื่อนบ้านอัดรูแล้วกัน ชั้นในเธอมันขับให้หน้าอกเธอสวยขึ้นอีกเยอะ แล้วก็อารมณ์ฉากนั้นเหมือนเธอยอมทุกอย่าง จะเล่นท่าไหนก็ได้ ขอให้มันผ่านไปไวไวแค่นั้นเป็นพอ
Screenshot : http://images.temppic.com/08-03-2012/images_vertis/1331208190_0.18979300.jpg
ถ้าภาพไม่ขึ้นโหลดอันนี้ไปดูครับ : http://www.mediafire.com/?s3fnutpr1jom6jx

เปิดเรื่องด้วยฉากอาบน้ำของ Emi ฉากนี้ห้องน้ำจะเป็นฝาไม้ สภาพเหมือนห้องน้ำนอกบ้าน
ขณะนั้นเองเธอพบว่ามีสายตาคู่หนึ่งกำลังแอบมองเธอผ่านมาทางหน้าต่าง เธอจึงรีบไปปิดหน้าต่าง
แต่เจ้ากรรมเธอดันลืมใส่กลอนประตูห้องน้ำ ไอ้โล้นซ่าเจ้าของสายตาคู่นั้นเลยถือโอกาสเข้ามายลเรือนร่างเธอแบบเต็มตา
ไม่ใช่แค่ดู แต่มันระดมจูบลูบไล้ไปตามเรือนร่างของเธอ แล้วก็เริ่มเลยเถิดไปถึงขนาด บุกรุกเข้าถึงของสงวนของเธอ

มาถึงขั้นนี้แล้ว ไอ้โล้นก็งัดเอ็นขึ้นมาอวดความเป็นชายหมายจะให้ Emi ใช้ปากให้มัน
แต่เธอก็ขัดขืนไม่ยอมอมให้ซะที ไอ้โล้นก็เลยละเลงเอ็นบนใบหน้าของเธอ อาศัยช่วงจังหวะเผลอก็อันเอ็นเข้าปากทันที

พออุ่นเครื่องได้ที่ ไอ้โล้นก็เสยเอ็นเข้ารูของ Emi
ฉากนี้มีแค่สองท่าเท่านั้น ผมว่าไม่น่าจะเข้ารูด้วยซ้ำนะ แบบว่ายืนโยกเอวกันแค่นั้นล่ะ

หลังจากนั้นไอ้โล้นก็กลับมาอีกครั้ง คราวนี้คงมาเรียกค่าปิดปาก แต่ไหงกลายเป็น Emi โดนปิดปากเสียล่ะเนี่ย
ก่อนจากมันยังบันทึกเบอร์มือถือของ Emi เข้าเครื่องของมันเพื่อหมายจะเรียกมาอุดปากอีกครั้ง

ภาพเหตุการณ์ที่เธอดูดเอ็นไอ้โล้นถูกเพื่อนบ้านตัวดีเข้ามาพบเห็น มันเลยจะมาเรียกค่าปิดปากบ้าง
แต่เพื่อนบ้านคนนี้ไม่ได้ต้องการจะอุดปากเธอเพียงอย่างเดียว มันจ้องจะอุดรูของเธอด้วยซ้ำ

ฉากนี้เธอบทสาวสวยโดนถลุงอยู่ฝ่ายเดียว เพราะตามท้องเรื่อง เธอกำลังโดนข่มขืนล่ะ
สภาพของ Emi ที่ผมเพ้ายุ่งเหยิงยามโดนถลุงช่างยั่วยวนจริงๆ แล้วก็ผมคิดว่าฉากนี้ไฟหน้าเธอเด่นมาก

ถัดมา Emi เล่นบททำร้ายตัวเอง โดนมีไอ้โล้นคอยบงการเกมอยู่
เริ่มแรกเธอก็เค้นคลึงเต้านมของเธอพร้อมๆกับเขี่ยเม็ดเสียวไปด้วย สักพักไอ้โล้นก็เริ่มหยิบยื่นของเล่นต่างๆมาให้
ทั้งเครื่องนวด ของเทียม ไข่สั่น เล่นเอาเธอถึงสวรรค์ไปหลายครั้งเลย
ฉากนี้ต้องยอมรับว่า Emi แสดงหน้าตาได้ยั่วยวนมาก บวกกับหุ่นสุดสยิว เอาเป็นว่าฉากนี้เด็ดพอตัว

คืนหนึ่งไอ้โล้นก็ชวนเพื่อนมันมาด้วยคนนึง หวังไว้ว่าจะไปรุมกระหน่ำรู Emi
พอมาถึงหน้าบ้าน ไอ้โล้นก็โทรเข้าไปหาเธอ แต่เธอไม่ยอมรับ ทั้งคู่เลยบุกพังประตูเข้าไปเสียเลย
ส่วนที่เหลือก็ตามคาด หนึ่งหญิงสองชาย น้องสาวของ Emi ก็ได้เวลาชะตาขาดอีกครั้ง
ฉากนี้เธอก็เล่นบทรับอยู่ฝ่ายเดียวเช่นเดิม ปล่อยให้สองหนุ่มผลัดกันเสียบเอ็นเข้ามา
ส่วนฉากจบก็ไม่ได้พิสดารอะไร สองหนุ่มจากไป ปล่อยให้สาวสวยของเรานอนหอบอยู่บนพื้นล่ะครับ

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
FAQ : จริงๆก็ไม่มีใคร pm มาถามผมหรอกนะ แต่คิดว่ามันต้องมีคนสงสัยบ้างล่ะน่า Grin

Q : เลือกหนังมารีวิวอย่างไร
A : เริ่มต้นต้องเป็นหนังที่ผมมีอยู่ในเครื่องก่อน จากนั้นจะมีเนื้อหาหรือไม่มีผมไม่สน ถ้ามองเห็นว่า official site มีรูปให้เพียงพอต่อการทำ ผมก็จะทำออกมา ผมไม่มีรูปแบบว่าเน้นทำหนังแนวไหนเป็นพิเศษ อะไรมีในเครื่องก็เริ่มจากตรงนั้นล่ะ

Q : ทำไมต้องใช้ภาพจาก official site
A : มีก่อนหน้านี้ผมเคยทำรีวิวแบบละเอียดยิบ capture มาแทบทุกท่า แต่ปรากฎว่าเวปฝากไฟล์ดันลบไฟล์รูปไปทั้งหมด ตอนนั้นเซ็งมาก ก็เลยเลิกทำรีวิวแบบละเอียดอีกเลย แล้วก็หันมาพึ่งรูปจาก official site นี่ล่ะ   

Q : วัตถุประสงค์ของการรีวิวคืออะไร
A : สมัยก่อนที่ผมโหลดบิทหนักๆ ผมเซ็งกับการที่ไม่มีเวปรีวิวเนื้อหาข้างในว่ามีอะไรบ้าง เมื่อมีโอกาสผมเลยอยากทำในสิ่งที่เคยอยากได้ คือรีวิวเพื่อให้คนอื่นรู้ว่าข้างในของหนังแต่ละเรื่องจะพบเจออะไรบ้าง นั่นก็คือไม่ใช่ทุกเรื่องที่ผมรีวิวจะเป็นหนังดีทั้งหมดนะครับ ซึ่งจริงๆแล้วมันควรจะทำแบบสมัยก่อนที่ผมเคยทำ แต่ปัจจัยของเวปฝากไฟล์ไม่อำนวย คุณภาพของรีวิวเลยไม่เป็นไปตามที่ผมต้องการสักเท่าไร

Q : (ไม่มีภาพ) คืออะไร ทำไมต้องสีแดง
A : มีไว้เพื่อบ่งบอกให้ทราบว่า ในตัวหนังจะมีฉากนี้อยู่ แต่เนื่องจากทาง official site ไม่ได้ทำภาพมาเอาไว้ ผมเลยไม่มีภาพใส่ให้ดูครับ ส่วนเหตุผลที่เป็นสีแดงก็แค่ให้มันเห็นชัดแค่นั้น ไม่ได้เกี่ยวกับการเมือง ใครอยากให้เปลี่ยนสีก็บอกแล้วกัน Grin

Q : ทำไมสำนวนไม่ดุเด็ดเผ็ดมัน ประเภทบรรยายกันจะจะ #@$%!&*
A : ง่ายๆคือ ผมบรรยายแบบดิบๆไม่เก่ง เลยพยายามใช้คำให้สุภาพมากที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ แต่ด้วยเหตุจำเป็นบางครั้งที่ภาพพาไปหรือเนื้อความก่อนหน้ามันพาไป ก็อาจจะมีหลุดออกมาบ้างครับ

Q :  ภาพไม่ขึ้นทำอย่างไร
A : ลองดูว่าผมทำ mediafire ไว้ให้หรือเปล่า ถ้าพบว่าไม่มี mediafire หรือ mediafie เสียไปเรียบร้อย ให้ pm มาบอกผมครับ อย่าโพสลงในนี้ครับ
Corpus S
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 11:36:44 PM »

น่าดู ต้องไปหามารับชมซะแล้ว Cheesy

✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 12:24:17 AM »

รีวิวได้ดีครับ ช่วยในการตัดสินใจโหลดได้เยอะ

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
Nameaon
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 03:23:13 AM »

ขอบคุณครับ

Vice President AVC

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 04:10:13 PM »

ตัดสินใจก่อนปั้ม เอ้ย ไม่ใช่ล่ะ (ขอบคุณครับ)
L1ghtz
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 07:44:17 PM »

ชอบเลยครับ  Grin Grin Grin
[][]Love_AV[][]
AV Distinctive (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

Av คือความฝันทีจะทำให้เป็นจริง

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 08:19:28 PM »

คนนี้สุดๆๆ ได้จายมาก ลีลาท่าทาง เธอเลิกเล่นไปแล้วเหรอ เสียดาย อะ รีวิว แจ่มมาก ครับ ขอภาพ อีกนิด นะ 
e001

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 10:30:09 PM »

ขอบคุนคับ
mitosdu

ร่อนเข้าไว้

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 14, 2012, 01:44:57 AM »

thx

jessica kizaki
vibriotomonas

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2012, 12:55:38 AM »

ขอบคุณมากเลยครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์