พฤษภาคม 03, 2024, 10:56:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ภรรยาสาว หุ่นสุด XX โดนเพื่อนผัวสองคน รุมข่มขืน ดิ้นให้ตายสุดท้ายโดนแตกใน !!  (อ่าน 37788 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 01:16:10 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน มาวันนี้เปลี่ยน รีวิวกันหน่อย เอาเป็นฉากดีกว่า
ตอนนี้รู้สึกเบื่อแนวเดิม ๆ สาวๆ น่ารักเยอะก็จริง แต่ว่ารู้สึกไม่ค่อยเร้าใจเลย ลองมาดูเรื่องนี้กันครับ

เริ่มแรกมาสามีของเธอก็นั่งเครียดงานอยู่เครียดจนหลับไป จนเพื่อนร่วมงานของผัวเทอเข้ามาในบ้าน
แล้วก็ทำการฉุดกระชาก เมียตัวสวย ของเพื่อนทันที เมียเค้าก็พยายามดิ้นนะครับ แต่สู้แรงหื่น 2 ตัวไม่ไหว

โดนฉีกกระชากเสื้อผ้า ดึงกางเกงใน แล้วจับเลียจิ๋มสะเลย

เพื่อนอีกคนก็ไม่นิ่งครับ ช่วยกันกดให้ติดพื้น แล้วเลียหน้า เลียปากทาทางจะหวานน่าดู อีกคนก็ดูดแตดกันมันส์

จากนั้นก็ช่วยกันกดแขน ถ่างขา แล้วก็รัว K เข้าน้องสาวเลยครับ แตกในทั้งสองคน เด็ดกันไป
ไม่รู้ตอนกลับไปเอากับ ผัวตัวเองจะแน่นสนิทเหมือนเดิมไหม เพราะโดนกระแทกหนักมาก ._.

คะแนน
นางแบบ : คนนี้หลายคนคงคุ้นหน้า ในความ X นะครับ นมชมพูอีก ขาวหุ่นดีมาก น่าจัดจริงๆ
ลีลา : ไม่ต้องบรรยายครับ สุดยอด
คะแนนรวม : สำหรับผมให้ 9.5 นะครับสำหรับฉากนี้ เร้าอารมณ์มาก สำหรับใครที่ชอบดูแบบโหด ๆ คงชอบ

จบแล้วครับ สั้นไปหน่อยสำหรับรีวิวนี้ ขอบคุณที่ติดตามครับ
สำหรับ ภาพประกอบอาจจะไม่ชัดนะครับ เพราะทั้งเรื่องมันสู้กันตลอดเวลา เลยแคปมาได้ไม่เนียนเท่าไร
ใครชอบไม่ชอบก็ จัดกันมาเลยคับ

Screenshot อยู่นี่นะครับ

สำหรับใครที่อยากชมก็ตามไปได้ที่นี้เลยครับ ขอบคุณครับ
http://bit.ly/GXp57F
✖ Darkzønë ✖
♕ Otaku【AV】Idols™
AV Distributor

I ❤ Noa Kasumi

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 01:28:36 PM »

โหดจริงๆ

I ❤ Scandal I ❤ Mami I ❤ Haruna I ❤ Tomomi I ❤ Rina I ❤ Scandal I ❤ Scandal I ❤ Noa Kasumi I ❤ Noa Kasumi BANZAI BANZAI !!!! ^^
Masato
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 10:11:46 PM »

น่าดูมากครับ
sdds
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 09:15:18 PM »

แนวแบบนี้ผม ชอบมากๆครับ ใด้อารมดี ยิ่งคนที่สวยๆงามๆแล้ว ตามดูทุกเรื่องครับ ใว้ผมดูแล้วจะมา บรรยายครับ ขอบคุณที่แนะนำครับ...

SALEM44
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2012, 09:52:28 PM »

thx                                       
e001

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 10:21:32 PM »

ขอบคุนคับ
pumpLFC
*

I Love AVC !!!

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 18, 2012, 11:10:50 AM »

แหล่มเลยครับ
mitosdu

ร่อนเข้าไว้

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 03:59:33 AM »

แหล่ม

jessica kizaki
12345
ปลิงควาย
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 06:01:43 PM »

สวัสดีครับทุกท่าน มาวันนี้เปลี่ยน รีวิวกันหน่อย เอาเป็นฉากดีกว่า
ตอนนี้รู้สึกเบื่อแนวเดิม ๆ สาวๆ น่ารักเยอะก็จริง แต่ว่ารู้สึกไม่ค่อยเร้าใจเลย ลองมาดูเรื่องนี้กันครับ

เริ่มแรกมาสามีของเธอก็นั่งเครียดงานอยู่เครียดจนหลับไป จนเพื่อนร่วมงานของผัวเทอเข้ามาในบ้าน
แล้วก็ทำการฉุดกระชาก เมียตัวสวย ของเพื่อนทันที เมียเค้าก็พยายามดิ้นนะครับ แต่สู้แรงหื่น 2 ตัวไม่ไหว

โดนฉีกกระชากเสื้อผ้า ดึงกางเกงใน แล้วจับเลียจิ๋มสะเลย

เพื่อนอีกคนก็ไม่นิ่งครับ ช่วยกันกดให้ติดพื้น แล้วเลียหน้า เลียปากทาทางจะหวานน่าดู อีกคนก็ดูดแตดกันมันส์

จากนั้นก็ช่วยกันกดแขน ถ่างขา แล้วก็รัว K เข้าน้องสาวเลยครับ แตกในทั้งสองคน เด็ดกันไป
ไม่รู้ตอนกลับไปเอากับ ผัวตัวเองจะแน่นสนิทเหมือนเดิมไหม เพราะโดนกระแทกหนักมาก ._.

คะแนน
นางแบบ : คนนี้หลายคนคงคุ้นหน้า ในความ X นะครับ นมชมพูอีก ขาวหุ่นดีมาก น่าจัดจริงๆ
ลีลา : ไม่ต้องบรรยายครับ สุดยอด
คะแนนรวม : สำหรับผมให้ 9.5 นะครับสำหรับฉากนี้ เร้าอารมณ์มาก สำหรับใครที่ชอบดูแบบโหด ๆ คงชอบ

จบแล้วครับ สั้นไปหน่อยสำหรับรีวิวนี้ ขอบคุณที่ติดตามครับ
สำหรับ ภาพประกอบอาจจะไม่ชัดนะครับ เพราะทั้งเรื่องมันสู้กันตลอดเวลา เลยแคปมาได้ไม่เนียนเท่าไร
ใครชอบไม่ชอบก็ จัดกันมาเลยคับ

Screenshot อยู่นี่นะครับ

สำหรับใครที่อยากชมก็ตามไปได้ที่นี้เลยครับ ขอบคุณครับ
http://bit.ly/GXp57F

Big Tits Lover
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 11:31:58 AM »

ขอบคุณในการรีวิวที่ได้อารมณ์ครับ

หน้า: [1] 2 พิมพ์