พฤษภาคม 03, 2024, 08:28:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Ai Haneda - สุดยอดสายลับ ขาว สวย หมวย XX โดนปืนจ่อหัว เลยโดน YES !!  (อ่าน 24512 ครั้ง)
b the fucker
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 03:27:45 PM »

Ai Haneda ไม่รู้สะกดถูกป่าว เป็นอีกหนึ่งนางแบบในดวงใจยุคนี้ครับ หุ่นดี ขาวหมวย หน้าตาน่าจับทำเมียมาก ๆ
สำหรับเรื่องนี้ เธอเล่นเป็นสายลับครับ  Shocked รู้นะคิดไรกินอยู่ อิอิ Cheesy

เริ่มเรื่องมาครับ เธอก็แฝงตัวไปเป็นอาจารย์สืบหาข่าวคราวตามปกติ ดั๊นเจอผู้ร้ายจับได้แถมมีปืนด้วย เลยบอกให้เธอแก้ผ้าสะเพื่อดูว่ามีไรซ่อนป่าว ถอดออกมานี่ โหย อย่างขาวโคตรพ่ออ่ะครับ !!

โดนปืนจี้แบบนี้ต้องถอดอย่างเดียว T.T

ถอดเสร็จไอโจรแว่นดำแมร่งจับมัด แล้วเล่นจิ๋มทันที อย่างอิจฉา หน้าตาน้องเค้านี่น่าแกล้งจริงๆ !!

ลวนลามจนได้ที่ โอยย ชอบครับ สงสัยผมจะเป็นโรคจิตชอบความรุนแรง ยิ่งเห็นน้องเค้าดิ้น ขัดขืน ยิ่งแข๊ง !!

บังคับน้องดูด K ครับ ดูดไม่เสียวพ่อยิงทิ้ง !! สายลับของเราเลยจำใจต้อง จัดสักดอก

ส่วนต่อจากนี้เป็นยังไงต่อ ไปติดตามชมเอานะครับ Cheesy

คะแนน
นางแบบ : Ai Haneda ชื่อนี้รับประกันความ ขาวหมวยครับ ใครชอบหน้าแบบนี้ คิดว่าคงไม่ผิดหวัง
หุ่น : หุ่นดีครับ ผอมหุ่นนางแบบ นมกำลังเต็มมือ ขาวมาก ๆ
ลีลา : แจ่มครับ ไอแว่นดำนี่แมร่งอย่างหื่นเลย ได้ใจผมมาก
รวม : ใครชอบแนวใช้ความรุนแรง รังแกเด็กสาว สวย ๆ ต้องจัดครับ ไม่งั้นไม่หายเสี้ยน

ใครต้องการเก็บสะสม ก็เข้ามาชมกันได้ที่นี่ครับ
http://bit.ly/GWcxde
Masato
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 10:09:30 PM »

แจ่มครับ
milano007
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 09:28:33 AM »

ชอบมากเช่นกันเรื่องนี้ นางเอกสวยมากๆๆ ขอบคุณครับ
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 04:27:31 PM »

ขอบคุณมากๆ ครับ แต่เรื่องนี้ไม่ชอบตรงใส่รองเท้าหนังทั้งเรื่องนี่แหละ
StrayGreen
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

จัดไป

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2012, 05:30:47 PM »

รหัสหนัง ด่วน!!!!!! ไม่ไหวแล้ว  Grin
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 13, 2012, 10:20:12 PM »

ชื่อนี้รับประกัน
bminor
AV Distinctive (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 09:59:34 AM »

แจ่มมากๆ
mitosdu

ร่อนเข้าไว้

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 17, 2012, 06:46:53 PM »

เธอแจ่มทุกเรื่อง

jessica kizaki
isdy
ปลิงควาย
*

we love nisit unifrom.

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 12:33:19 PM »

เหยด... เด๋วไปทำบ้างแล้ว

TK28
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2012, 06:59:45 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์