พฤษภาคม 03, 2024, 11:54:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: soe-744 Akiho.Yoshizawa เเม่บ้านครับ  (อ่าน 23215 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 04:09:28 PM »

ผมได้เปลี่ยนที่อัพรูป เหตุผลไม่มีครับ  ผมมีความเป็นศิลปินสูง

ถ้าเผื่อรูปไม่ขึนก็คลิก http://sadpanda.us/images/903283-8WU53VM.jpg

วนที่วางขาย: 2012/04/07
ความยาวหนัง: 120 นาที
นางเอก: Akiho Yoshizawa  โอะ โอ
หนังค่าย  s1
รหัส: soe-744

ก็นะ

ถ้าใครเคยดูหนังซีรีย์ญี่ปุ่นเรื่อง  Kaseifu no Mita เกี่ยวกับเเม่บ้านที่ชอบใส่หมวกเเก็บถือกระเป๋าทำตัวลึกลับ พูดเป็นสองคำ

1 รับทราบค่ะ  เเล้วเธอก็จะทำตามคำสั่งของเราทุกอย่าง  โดยไม่ใช้หัวคิดเองครับ    ให้ไปตาย เธอก็จะไปตายจริงๆ

กับ  2   ถ้าเราถามความเห็นอะไร   เธอจะตอบว่า  ท่านต้องตัดสินใจเองละนะ   เท่านั้น

เวอร์ชั่นเอวีออกเเล้วครับท่านวันนี้  นำเเสดงโดย  หน้าญี่ปุ่น ตากลมนมเเน่น  Akiho Yoshizawa โอะ โอ

ก็ว่าเถอะนะ มันหาพระเอกหน้าตาใกล้คียงตัวจริงในหนังเรื่องต้นฉบับได้อย่างฮา 

โห  ต้นเรื่อง  ก็อบปี้มาเเทบจะฉากต่อฉาก  เเล้วก็ทำได้บรรยากาศเเบบในหนังด้วย

เว้นเเต่ว่า     _  ._ 

ผมไม่รู้ว่าคนไม่เคยดูหนังเรื่องที่ว่าเเล้วเปิดมาเจอหนังเรื่องนี้เเล้วจะยังไงเหมือนกัน

นางเอกคนนี้รับบทเเม้บ้านในครอบครัวเละๆครอบครัวนึง  ดูเเลทุกคนในบ้านทุกอย่าง   ทำตามคำสั่งไม่ว่าจะบ้าบอขนาดไหน

เมื่อเจ้านายกลับมาจากทำงานเหนื่อยๆ ก็เป็นหน้าที่ที่เเม่บ้านต้องปรนนิบัติเจ้านายด้วยปากเเละลิ้นอันนุ่มนวล

ลีลาดูดตั้งเเต่เริ่มจนน่ำเเตกราดหน้า    เธอก็ยังคงรักษาบทหน้าตาไร้อารมณ์หนูอยากตายหนูหมดความหวังในชีวิตเเล้วได้ตลอดรอดฝั่ง

ปากเเละลิ้นจะโหดเหี้ยมเเค่ไหน  พระเอกจะตายคาลิ้นอยู่เเล้ว หน้าตาก็ยังไร้อารมณ์ยู่นั่นเเหละ  ผมคิดว่านางเอกคนนี้อาจจะบ้าหนังเรื่องนี้อยู่เหมือนกัน  ถึงเเสดงได้ขนาดนี่้ 

หลังจากส่งหัวหน้าครอบครัวขึ้นสวรรค์ไปเเล้ว นางเอกก็ต้องทำงานรับใช้ลูกๆของพระเอก _- --`-

เรื่องก็คือ ไอ้เด็กคนนี้ มันอยากลองของว่าสั่่งอะไรเเล้วนางเอกจะทำจริงหรือเปล่า

รับทราบค่ะ

มาเเล้วเเก้ผ้าเลย ตอนเเรกก็จะดูดปากกัน ก็เหมือนเดิม  นางเอกจะทำตัวเเบบไร้อารมณ์อีก  เเต่เด็กมันขอให้นางเอกทำให้มีลีลามีอารมณ์หน่อย  เอาเเบบในหนังนะ ทำได้ไหม

รับทราบค่ะ

ก็เล่นกันกลางบ้านตรงโซฟาตามประสาหนังเอวี   ผมดูหนังมาก็สงสัยว่า  ตกลงเขามีบทกันไหม หรือมีบทเเค่ให้เอากัน ส่วนจะเอากันยังไงพวกนายไปคิดกันเอาเองนะ

เพราะเห็นนางเอกกำลังจะขึ้นไปขย่มเบบหันหน้าชนกัน เเต่พระเอกมันดันขาให้นางเอกขึ้นฟันเเบบหันหน้าไปทางเดียวกัน  สงสัยกลัวเล่นนมนางเอกไม่ถนัด 

เล่นหกสิบเก้ากันบนโซฟา ไม่กลัวตกโซฟาตายกันหรือยังไงนะ

ยิ่งเล่นยกขาพาดบ่าเเทงกันบนโซฟานั้น เจาะเเจ้ๆ น่ากลัวดีพึลึก  มีลีลาชัดออกมาให้นางเอกกดูดตามสมัยนิยม

หลังจากเจ้านายขึ้นสวรรค์จนเลอะเทอะไปหมดเเล้ว เเม่บ้านก็ต้องใช้ปากลิ้นทำความสะอาดให้ตามหน้าที่ 

รู้สึกว่าครอบครัวนี้มันไม่มีอะไร  มีเเต่พวกสะสมหนังโป็  ไม่เว้นเเม้เเต่ลูกคนสุดท้องในครอบครัว  เเถมยังไม่เก็บไว้อีก วางบนโต้ะเลย จะได้เห็นง่ายๆ  ตามเเบบหนังเอวีทั่วๆไป

ถ้าใครดูหนังเรื่องนี้จะรู้ว่า กระเป๋าของนางเอกจะมีของเเมบจะทุกอย่างในโลก  ยังกะกระเป๋าโดเรมอน   มีชุดนางเเมวยั่วสวาทด้วย

ขอเเค่เจ้านายสั่งมา  เธอก็จะพูดว่า  รับทราบค่ะ   มีค่ะ     ทุกครั้ง  ไม่เคยทำให้เจ้านายผิดหวัง

ฉากนี้นางเอกเล่นโชว์จูบ ร้อนเเรงเเบบสาวมีประสบการณ์กินเด็ก เลียหมดทั้งหน้าพระเอกเลย มันอร่อยตรงไหนเนี่ย เลียไปหมด   รูหู    ซอกคอ    ร้ายกาจอะไรปานนั้น 

มีใช้เท้าเขี้ยด้วย  ขาดเเต่ไม่มีเเส้ไว้ฟาดเท่านั้น โห มีโชว์เลียรอบตัวด้วย  ย้ยบ็องเอ้ย

ยกขาเลียรูตูดชักว่าวในเวลาเดียวกัน  เท่ากับ  ไม่สงสารพระเอกเลย   บดจิ๋มลงฟันหน้าพระเอกอีก

จากนั้นก็เป็นเเม่บ้านโชวฺการขย่มต่อ เสื้อผ้าไม่ต้องเเก้  เเค่เเหวกเอาก็เข้าได้เเล้ว

ทั้งบดทั้งควงสว่าน  นานๆดูที รู้สึกเธอปล่อยลีลาบดพระเอกคนนี้เเบบเต็มๆ  หมุนซ้ายหมุนขวทีา คนดูก็เลยเกร็งไปด้วย

ตอนพระเอกเเตกนี่ เเม่บ้านเเบบจะดูดให้หมดตัวเลย โหดมาก นึกว่าจะจบเเล้ว ยังเอาจิ๋มไปบดหน้าเขาต่ออีก

ถ้าเป็นหนังต้นฉบับ จะไม่มีใครรู้ว่าเธออยู่ที่ไหนง่ายๆ  เเต่ในหนังเอวี  สองพีน้องตัวเสบสามารถสะดดรอยตามเธอไปบ้านได้สบายมาก

อย่างที่เคยบอก  กระเป็าของเธอมีทุกอย่างในโลก

นางเอกพอกลับจากทำงาน ก็พักผ่อนด้วยการหยิบดิงโด้รุ่นมีปุ่๋มออกมาเล่น -.-

สุดท้ายเธอก็ขึ้นสวรรค์น้ำกระจายด้วยการเล่นกับดิงโด้สุดที่รัก 

สุดท้ายเป็นฉากที่นางเอกเห็นพระเอกกำลังคิดถึงเมียที่ตายไปเเล้ว  ก็เลยต้องทำหน้าที่เเม่บ้าน ดูเเลผู้คนในบ้านอีกครั้ง

คราวนี้เธอบริการเจ้านายด้วยชุดประจำตัว หมวกเเก็บเสื้อกันหนาวเเละกระเป๋าสุดยอดของเธอ

ก็ผลัดกันดูดผลัดกันเลียตามปกติ   

โห เอีบงข้างขย่ม   ดูดจนเเก้มตอบทุกฉากไปเลยนางเอกคนนี้   ถึงจะหลุดคอนเซปต์บทเเม่บ้านไร้อารมณ์ไปมากเเล้วก็เถอะ

ตอนจบนี่อย่างฮา  สอนให้เรารู้ว่าในโลกนี้ไม่มีอะไรฟรี     

ดูหนังจนเมื่อยทุกทีเลยตรู

ความจริงน่าจะมีฉากทั้งตระกูลรุมนางเอกบ้าง  จะฮากว่านี้  เสียดายอยู่นิดๆเหมือนกัน  น่าจะให้นางเอกทำหน้าเบื่อโลกทั้งเรื่อง จะได้ใจกว่านี้อีกนิด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2012, 08:23:02 PM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
LodaTheSlayer
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 09:58:40 AM »

ขอลิ้งค์โหลด หน่อยได้ไหมครับ
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 10:22:50 AM »

เอารหัสไปหาในกลูเกิลเลยครับ ขึ้นมาให้เลือกถมเถไป เเต่ผมกลัวว่าให้มาเเล้วโหลดไม่ได้ก็ไม่รู้จะทำยังไง   ผมไม่มีลองโหลดด้วย

ผมได้หนังมาจากการโหลดบิทครับ

http://www.akiba-online.com/forum/showthread.php?t=1134252 

มีคนเล่นด้วยเยอะเหมือนกัน หนังมาไหม่ๆ   น่าจะได้ดูเเหละ

โหลดตรงไม่ไหว ไม่เเน่ใจอันไหนได้ไม่ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 21, 2012, 11:00:08 AM โดย maload » บันทึกการเข้า

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
longbeach
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 08:48:43 PM »

สุดยอดครับ
888888
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 12:22:11 AM »

ท่าน Review ซะของขึ้นเลย

ขอบคุณมากครับ
manzaa100
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 04:00:31 PM »

เจอหน้าหวานๆแบบนี้ทำเอาใจละลายเลย Cool
mityee290
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 07:14:00 PM »

ขวัญใจ
.. ผมเลยครับ
minor7b
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2012, 11:40:44 PM »

อย่างนี้ต้องหามาชมซะแล้ว Grin
denone
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 04:34:18 PM »

โหลดมาดูแล้ว ฮาปนเสียวอย่างที่รีวิวเลยครับ Grin
TK28
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2012, 06:58:45 PM »

เอาซะเห็นภาพเลย   Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์