พฤษภาคม 03, 2024, 04:44:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Erina Kurosawa-IESP325  (อ่าน 15032 ครั้ง)
cadmium
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 10:06:42 PM »

ผลงานลำดับที่สิบห้าครับ อยากให้เพิ่มอะไร ลดอะไร บทบรรยายอย่างไร ติกันได้เต็มที่ครับ ป่ะ ลุยโลด Grin

เริ่มจากปกกันก่อนครับ

ข้อมูลภาพยนตร์
วางจำหน่าย : 2007/09/06
ระยะเวลา : 115 นาที
นักแสดง : Erina Kurosawa 黒沢英里奈
ผู้ผลิต : アイエナジー
ค่าย : 暴夢

เนื้อหา : ครูสาวพยายามปกป้องของสงวนของเธอ แต่ดันเผลอทำร้ายลูกศิษย์ จนนำไปสู่ความเสียวแบบหมู่คณะ
sex scene : ใช้ปาก(1), ร่วมเพศ(2)
ความเห็นส่วนตัว : เนื้อหาเรื่องนี้ไม่มีอะไรมากเพราะเป็นซีรี่ยส์แตกใน 20 ครั้ง(ตามชื่อเรื่อง) ส่วนบทบาทการขัดขืนของนางเอกยังไ่ม่สมจริงสักเท่าไร เอาแค่ร้องกับปัดป้องพอเป็นพิธีแล้วก็ปล่อยให้ฝ่ายชายเสพสุขตามใจชอบ แต่ผมชอบหุ่นของ Erina นะ สาวขาวสวยร่างเล็กอกเล็กผอมบาง ใครเป็นคอหนังข่มก็เอาเป็นว่าดูเพลินๆ ไม่ได้ดีเยี่ยมแต่ก็เสียน้ำได้
ฉากที่แนะนำ : -
Screenshot : http://images.temppic.com/22-04-2012/images_vertis/1335106946_0.23983000.jpg
ถ้าภาพไม่ขึ้นโหลดอันนี้ไปดูครับ : ลองใจ อยากดูว่ามีใครใจดี สละเวลาสักเล็กน้อยมาทำให้ไหม สำหรับคนที่อ่านแล้วงง ว่าตรงนี้คืออะไร ลองไปอ่านผลงานก่อนหน้าของผมแล้วกันครับ

เปิดเรื่องมาก็เป็นเหตุการณ์ที่ครูสาว Erina กำลังจะถูกลวนลามจากพวกลูกศิษย์
เธอพยายามขัดขืนอย่างเต็มกำลัง แต่เธอมีแค่แรงเดียวจะไปต้านทานพวกลูกศิษย์จอมหื่นได้อย่างไร
หลังจากโดนล้วงอยู่สักพัก สุดท้ายเธอก็ต้องยอมจำนนบริการความเสียวให้แก่ลูกศิษย์ของเธอ
ในความโชคร้ายยังคงมีความโชคดี เธอเพียงแค่บริการจอดรถให้พวกลูกศิษย์แค่นั้น ช่วงล่างของเธอจึงยังไม่บุบสลายแม้แต่น้อย

หลังจากเหตุการณ์ผ่านพ้นไป วันหนึ่ง Erina ก็บังเอิญไปเจอกับนักเรียนชายคนหนึ่ง
มันข่มขู่เปิดโปงเรื่องราวที่เธอบริการจอดรถให้กับเพื่อนๆ โดยยื่นข้อเสนอให้หลับนอนกับมัน
สาวสวยก็ไม่รู้จะทำอย่างไร เลยจำเป็นต้องลงเอยบนเตียงกับมัน
หลังเสร็จกิจ เธอก็อาศัยจังหวะที่ลูกศิษย์เผลอ หยิบของแข็งฟาดเข้าไปที่หัวของลูกศิษย์ดัง "โป๊ก" ไอ้ลูกศิษย์ก็สลบเหมือดคาที่

ไม่รู้ว่านักเรียนผู้โชคร้ายคนนั้นจะเป็นตายร้ายดีอย่างไรบ้าง
ตอนนี้ Erina ก็ไม่มีสมาธิที่จะไปสอนเด็ก เพราะเธอมัวเแต่พะวงว่าลูกศิษย์ที่ถูกเธอฟาดสลบจะเป็นอย่างไรบ้างก็ไม่รู้
เธอเลยมาอาศัยห้องพยาบาลเพื่อนอนพักให้มีสติแจ่มใสดังเดิม แต่กลับกลายเป็นว่าคราวเคราะห์กำลังมาเยือน
จู่ๆ ครูหนุ่มก็ปรากฎตัวขึ้น พร้อมกับเปิดฉากจู่โจม Erina โดยไม่ให้ตั้งตัว
สาวสวยของเราก็พยายามขัดขืนเต็มกำลัง แต่เธอก็ต้านทานแรงหื่นจากครูหนุ่มไม่ได้อยู่ดี
คราวนี้เธอไม่โชคดีอีกแล้ว เพราะนอกจากจะต้องบริการดูดเอ็นให้ครูหนุ่ม เธอยังต้องสังเวยช่วงล่างของเธอให้กับเอ็นของครูหนุ่มด้วย

ทางด้านนักเรียนหนุ่มที่ถูก Erina ตีหัว ปรากฎว่ามันดันมีเส้นสายทางผู้บริหารโรงเรียน
เมื่อเรื่องแดงออกมา แทนที่ผู้บริหารจะทำโทษนักเรียนที่บังอาจมายัดเยียดความเป็นผัวให้กับครูสาว
ดันกลับมาลงโทษ Erina ที่ตีหัวเด็กนักเรียนซะอย่างนั้น
ผู้บริหารใช้บทลงโทษด้วยการอนุญาตให้นักเรียนในชั้นเรียนทั้งหมด เสพสุขจากเรือนร่างของ Erina ได้ตามใจชอบ
ไอ้นักเรียนก็เฮกันใหญ่ เริ่มลงมือด้วยการลูบคลำลามไปจนถึงซุกซนของสงวนของ Erina ด้วยสารพันของเล่น

ไหนๆก็โดนเอ็นเทียมเข้าไปแล้ว ขอเลยตามเลยด้วยเอ็นประจำตัวด้วยแล้วกัน
แต่งวดนี้ไม่ได้มีแค่เอ็นที่เข้ารูของ Erina เพียงอย่างเดียวนะ เธอโดนนักเรียนฉีดน้ำของท้องเป็นของแถมด้วย

พอมีผู้นำก็ย่อมมีผู้ตาม Erina เลยต้องโดนเอ็นของพวกขาหื่นที่เหลือ ซึ่งก็แน่นอนว่า ทุกคนฉีดน้ำเข้าท้องครบถ้วน
กว่าจะเสร็จศึก Erina ก็หมดสภาพครูสาว ส่วนพวกนักเรียนก็ทิ้งเธอให้นอนหมดสภาพอย่างเดียวดาย

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
FAQ : จริงๆก็ไม่มีใคร pm มาถามผมหรอกนะ แต่คิดว่ามันต้องมีคนสงสัยบ้างล่ะน่า Grin

Q : เลือกหนังมารีวิวอย่างไร
A : เริ่มต้นต้องเป็นหนังที่ผมมีอยู่ในเครื่องก่อน จากนั้นจะมีเนื้อหาหรือไม่มีผมไม่สน ถ้ามองเห็นว่า official site มีรูปให้เพียงพอต่อการทำ ผมก็จะทำออกมา ผมไม่มีรูปแบบว่าเน้นทำหนังแนวไหนเป็นพิเศษ อะไรมีในเครื่องก็เริ่มจากตรงนั้นล่ะ

Q : ทำไมต้องใช้ภาพจาก official site
A : มีก่อนหน้านี้ผมเคยทำรีวิวแบบละเอียดยิบ capture มาแทบทุกท่า แต่ปรากฎว่าเวปฝากไฟล์ดันลบไฟล์รูปไปทั้งหมด ตอนนั้นเซ็งมาก ก็เลยเลิกทำรีวิวแบบละเอียดอีกเลย แล้วก็หันมาพึ่งรูปจาก official site นี่ล่ะ   

Q : วัตถุประสงค์ของการรีวิวคืออะไร
A : สมัยก่อนที่ผมโหลดบิทหนักๆ ผมเซ็งกับการที่ไม่มีเวปรีวิวเนื้อหาข้างในว่ามีอะไรบ้าง เมื่อมีโอกาสผมเลยอยากทำในสิ่งที่เคยอยากได้ คือรีวิวเพื่อให้คนอื่นรู้ว่าข้างในของหนังแต่ละเรื่องจะพบเจออะไรบ้าง นั่นก็คือไม่ใช่ทุกเรื่องที่ผมรีวิวจะเป็นหนังดีทั้งหมดนะครับ ซึ่งจริงๆแล้วมันควรจะทำแบบสมัยก่อนที่ผมเคยทำ แต่ปัจจัยของเวปฝากไฟล์ไม่อำนวย คุณภาพของรีวิวเลยไม่เป็นไปตามที่ผมต้องการสักเท่าไร

Q : (ไม่มีภาพ) คืออะไร ทำไมต้องสีแดง
A : มีไว้เพื่อบ่งบอกให้ทราบว่า ในตัวหนังจะมีฉากนี้อยู่ แต่เนื่องจากทาง official site ไม่ได้ทำภาพมาเอาไว้ ผมเลยไม่มีภาพใส่ให้ดูครับ ส่วนเหตุผลที่เป็นสีแดงก็แค่ให้มันเห็นชัดแค่นั้น ไม่ได้เกี่ยวกับการเมือง ใครอยากให้เปลี่ยนสีก็บอกแล้วกัน Grin

Q : ทำไมสำนวนไม่ดุเด็ดเผ็ดมัน ประเภทบรรยายกันจะจะ #@$%!&*
A : ง่ายๆคือ ผมบรรยายแบบดิบๆไม่เก่ง เลยพยายามใช้คำให้สุภาพมากที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ แต่ด้วยเหตุจำเป็นบางครั้งที่ภาพพาไปหรือเนื้อความก่อนหน้ามันพาไป ก็อาจจะมีหลุดออกมาบ้างครับ

Q :  ภาพไม่ขึ้นทำอย่างไร
A : ลองดูว่าผมทำ mediafire ไว้ให้หรือเปล่า ถ้าพบว่าไม่มี mediafire หรือ mediafie เสียไปเรียบร้อย ให้ pm มาบอกผมครับ อย่าโพสลงในนี้ครับ
big2big
*

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2012, 10:25:12 PM »

ขอบคุณมากๆ ครัล
pisapol
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 01:09:02 PM »

มีlinkให้โหลดไหม
manzaa100
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 03:56:07 PM »

แค่เห็นปกต่อมหื่นก็ทำงานเต็มที่แย้วก๊าบ Grin Grin
pae_ars
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 12:44:15 AM »

Cool Cool Cool Cool Shocked Shocked Shocked Sad Sad
Le_genD
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 27, 2012, 11:00:49 AM »

Shockedสุดยอดเลยครับ  Wink
big2big
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 02:06:30 PM »

ขอบคุณมากครับ
TK28
AV Donator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 10:58:52 PM »

ขอบคุณครับ
JUSTDROPDEAD
AV Columnist
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 12:10:23 PM »

รีวิวซี่รี่ย์นี้เยอะๆ นะครับ ชอบมาก
ขอบคุณมากๆ ครับ
vibriotomonas
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2012, 11:56:43 PM »

ขอบคุณมากเลยครับ
หน้า: [1] พิมพ์