พฤษภาคม 16, 2024, 09:56:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
โพลล์
คำถาม: ไม่ว่าจะเป็นเวปไทยหรือเวปนอก โหลดเสร็จแล้วช่วยปล่อยต่อกันแค่ไหนกันจ้า
ปล่อยต่อจนครับที่โหลดมา 1.0 เลย - 23 (88.5%)
โหลดเสร็จปล่อยต่อเป็นพิธีเฉยๆสัก 5 - 10 นาที - 2 (7.7%)
โหลดเสร็จตัวใครตัวมันจะปล่อยต่อทําไม - 0 (0%)
แสดงความคิดเห็นเอง - 1 (3.8%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 26

หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### เชิยพี่ๆน้องๆร่วมโหวต รณรงค์โหลดบิทเสร็จช่วยปล่อยต่อกันแค่ไหน?  (อ่าน 5817 ครั้ง)
pkly
AV Donator (VIP)
นักสะสมเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 11:27:40 PM »

ปล่อยไปเรื่อยๆ ฮับ แบ่งปันกันไป
พอลิสท์เริ่มเยอะ ก็ค่อยเคลียร์ครับ
ส่วนใหญ่เกิน 1
 Grin Grin Grin
~‘Espada-4th๏
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

❤ 松島 かえで ғσяένềѓ

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 12:49:19 AM »

แล้วแต่เรื่องอ่ะครับ ถ้าเรื่องไหนคนปล่อยน้อยผมก็ปล่อยยาวๆเลย แต่ถ้าเห็นคนปล่อยเยอะแล้วผมก็ไปช่วยปล่อยเรื่องอื่นที่คนปล่อยน้อยอ่ะครับ

แมงเม่าบินข้ามกองไฟ
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 02:44:56 PM »

ผมโหลดเสร็จเป็นต่อนานเป็นสัปดาเลยครับ แชร์ไว้ เก็บเรโช ด้วย ได้ประโยชน์ทั้ง 2ฝ่าย
sebastian
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 06:13:17 PM »

ของผมนะครับ

เวบนอก

ปล่อยต่ออย่างน้อย 0.5 ถึง 1 ก่าๆ

เวบใน

เนตบ้าน โหลดคลิปเล็กๆ คนโหลดเยอะ โหลดเสร็จไม่ปล่อยต่อ

ไฟล์อื่นๆ ก็ปล่อยจน 1 กว่าๆ ครับ

ส่วนถ้าใช้โคโล แล้วแต่พื้นที่ในโคเหลือเยอะหรือเปล่า

ถ้าเหลือเยอะ แต่พื้นที่ยังโหลดโหลดพอก็ปล่อยไปเรื่อยๆ ครับ

บางไฟล์ 30 กว่ากิก ปล่อยจนเรโชเกือบๆ 200 ก็มีครับ
Okitasun
I'Born to"AVc" & I'love "AVc"
AV Distinctive (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 09:38:40 AM »

ดูดเสร็จ ควรช่วยกันปล่อยต่อคับ
ให้ท่านอื่น ได้ดูหนังดีๆ อย่างเราบ้าง
หน้า: 1 [2] พิมพ์