พฤษภาคม 17, 2024, 03:03:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ใครเคยมีประสบการเฉียดตายในการเที่ยวบ้างมาเล่าได้ และเรื่องจริงที่เกิดกับตัวเองจ้า  (อ่าน 2396 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 06:11:35 PM »

พลังหื่น : 579

### ใครเคยมีประสบการเฉียดตายในการเที่ยวบ้างมาเล่าได้ และเรื่องจริงที่เกิดกับตัวเองจ้า
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2012, 06:11:45 PM »
อ้างถึง  ลบทิ้ง
http://www.bathlover.com/smf/index.php/topic,135841.0.html  ---  จากกระทู้นี้

อ่านแล้วนึกถึงเหตุการณ์ในอดีตเลยจ้า ตอนที่ยังไปเที่ยวโลคอสที่แปดริ้ว เช่ารถคนรู้จักไป แต่ตอนนั้นเจ้าของรถไม่อยุ่เลยให้ลุกน้องขับไปแทนและลุกน้องก้ได้พาเพื่อนที่เป็นวินมอไซดืหน้าปากซอยไปด้วย เรื่องเกิดที่ตรงนี้ละจ้า เป็นอีกเหตุผลหนึ่งที่ไม่ไปเที่ยวแปดริ้วอีกเลยตลอดกาลมันฝังใจ ปรกติเป็นคนไม่ชอบเที่ยวกลางคืนอยู่แล้ว ยิ่งพอมาเจอเหตุการณ์นี้เลยเข้ดไปตลอดกาลเลยจ้า

เพื่อนของคนขับรถที่พาไปด้วยเป็นเด้กวัยรุ่นที่ยังอยู่ในช่วงคะนอง เป็นช่วงที่อันตรายของชีวิตมากๆจ้า เพราะถ้าจะตายนี่ วิเดียวไปเลย แต่กว่าจะโตมาได้ขนาดนี้ พอ่แม่ต้องเลี้ยงมาหลายปี มันไม่คุ้มกันเลย จัาได้ว่าไปร้าน วาเลนทาย เข้าไปเสร็จ มีเจ้าถิ่นคิดว่าเป็นเด้กแปดริ้วหรือที่ใกล้ๆกันนั่งกันเต็มโต๊ะเลย รู้ไหมจีะว่าเกิดอะไรขึ้น

เด้กวัยรุ่นเพื่อนคนขับรถ หยิบสมุดที่ใช้เลือกเพลงร้องคาราโอเก๊ะมาดุแล้วพุดดังๆว่า กรุจะร้องเพลงนี้ เดี่ยวใครแย่งกรุร้องจะเตะแม่มเลย... พูดจบ กลุ่มเด้กเจ้าถิ่นกะด้วยตาน่าจะประมารเป็นสิบคนได้ หันมามองที่โต๊ะพี่เป็นตาเดียวกัน ให้บอกความรู้สึกตอนนั้นไหมจ๊ะ กรุตายแน่ๆเลย...     นี่ถ้าคืนนั้น โต๊ะข้างๆมันพกปืนแล้วเอาเรื่อง หันมาซัด ปังๆๆ ก้เป็นศพเฝ้าร้านไปกันหมดแล้ว ที่เขาตายๆกันก็เพราะชอบไปกร่าง ไปอวดเก่ง อวดดีแบบนี้ละจ้า โชคดีที่เขาไม่เอาเรื่องรีบออกจากร้านนั้นทันทีเลย พี่ๆน้องๆเคยมีเหตุการณ์สยองๆแบบนี้กันบ้างไหมจ๊ะ

"นิ่งๆ เฉยๆ ไว้เดี่ยวก็ดีเอง อดทนอดกลั้นแล้วก็ปล่อยวาง ให้สติอยู่เหนืออารมณ์เสมอ"
sompoat
AV Professor

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 11:05:09 AM »

มีครับ ใกล้เคียงกัน ทำเอาเข้ดไปพักนึง

ตอนนั้น ไปหิ้วน้องเชียร์เบียร์แถวนวมินทร์มาคนนึง เห็นว่าเป็นนักฉึกฉา อยู่ ผมเลยพิจารณามอบทุนกันไป
แต่ขี้เกียจเปิดห้อง เพราะเบื่อต้องลุกมาเช็คเอ้าท์ แล้วขับรถกลับ พาน้องไปกินไรเสร็จ น้องเสนอว่าไปแฟลตหนูก้ได้

ผมก้เลยเออออด้วย กะว่าจะตื่นสายนิดนึง แถมยกค่าห้องเป็นติ๊ปน้องไปได้ด้วย ....

พอไปถึงห้องก็จัดไปดอกนึงก่อนแล้วไปอาบน้ำ สักพักน้องมาเคาะประตูใหญ่เลย บอกว่า พี่ๆ ผัวหนูมา...

ตอนนั้น เย็นวาบหัวจรดตีนเลยครับ ทำไงล่ะ เลยหอบเสื้อผ้ามานั่งระเบียง แล้วน้องมาบอกว่าเงียบๆ ไว้นะ เดี๋ยวหนูไล่มันไปเอง

ท่านครับ นอกระเบียงมันคือที่ตั้งแอร์ครับ ลมร้อนนี่เป่าออกมาตลอดเลย ต้องอยู่ตรงนั้นเกือบ 2 ชั่วโมง...
พอน้องมาเปิดรับ บอกว่ามันไปแล้ว แค่มาเก็บผ้า เพราะว่าเลิกกันไปได้พักนึงแล้ว....

มันก็สงสัยอยู่ แต่ไม่ถามอะไรมาก ผมเลยกลัวว่าถ้าลงไปแล้วโดนมันดักนี่ เสร็จแน่เลย

ตกลงได้ค้างกับน้องอีกวันนึงค่ำๆ ถึงลงมาได้ครับ .....

เข้ดเลย ....จากนั้นมาก้เลยเป็นเหตุให้มาหาห้องพักในเมืองไว้เลยดีกว่า กันไว้ก่อน ...
แต่ก็มาเผลออีกที่ที่สวนลุมครับ โดนเด็กซอยพระเจนไล่ทุบรถ เพราะคิดว่าจะมาหิ้วแฟนมัน...

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 12:39:20 PM »

มีครับ ใกล้เคียงกัน ทำเอาเข้ดไปพักนึง

ตอนนั้น ไปหิ้วน้องเชียร์เบียร์แถวนวมินทร์มาคนนึง เห็นว่าเป็นนักฉึกฉา อยู่ ผมเลยพิจารณามอบทุนกันไป
แต่ขี้เกียจเปิดห้อง เพราะเบื่อต้องลุกมาเช็คเอ้าท์ แล้วขับรถกลับ พาน้องไปกินไรเสร็จ น้องเสนอว่าไปแฟลตหนูก้ได้

ผมก้เลยเออออด้วย กะว่าจะตื่นสายนิดนึง แถมยกค่าห้องเป็นติ๊ปน้องไปได้ด้วย ....

พอไปถึงห้องก็จัดไปดอกนึงก่อนแล้วไปอาบน้ำ สักพักน้องมาเคาะประตูใหญ่เลย บอกว่า พี่ๆ ผัวหนูมา...

ตอนนั้น เย็นวาบหัวจรดตีนเลยครับ ทำไงล่ะ เลยหอบเสื้อผ้ามานั่งระเบียง แล้วน้องมาบอกว่าเงียบๆ ไว้นะ เดี๋ยวหนูไล่มันไปเอง

ท่านครับ นอกระเบียงมันคือที่ตั้งแอร์ครับ ลมร้อนนี่เป่าออกมาตลอดเลย ต้องอยู่ตรงนั้นเกือบ 2 ชั่วโมง...
พอน้องมาเปิดรับ บอกว่ามันไปแล้ว แค่มาเก็บผ้า เพราะว่าเลิกกันไปได้พักนึงแล้ว....

มันก็สงสัยอยู่ แต่ไม่ถามอะไรมาก ผมเลยกลัวว่าถ้าลงไปแล้วโดนมันดักนี่ เสร็จแน่เลย

ตกลงได้ค้างกับน้องอีกวันนึงค่ำๆ ถึงลงมาได้ครับ .....

เข้ดเลย ....จากนั้นมาก้เลยเป็นเหตุให้มาหาห้องพักในเมืองไว้เลยดีกว่า กันไว้ก่อน ...
แต่ก็มาเผลออีกที่ที่สวนลุมครับ โดนเด็กซอยพระเจนไล่ทุบรถ เพราะคิดว่าจะมาหิ้วแฟนมัน...

ท่าน sompoat ประสบการณ์ชีวิตโชกโชน สมกับเป้นผู้รู้ประจัาเวปเอวีอย่างแท้จริงจ้า 
หน้า: [1] พิมพ์