มิถุนายน 02, 2024, 06:25:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 7 8 [9] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไงดีครับ ผมไม่สามารถหยุดโหลดหนังโป๊ได้ จนกระทบกับชีวิตประจำวัน  (อ่าน 7898 ครั้ง)
fireman7
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #80 เมื่อ: วันนี้ เวลา 03:25:43 AM »

ไปหาผู้หญิงจริงๆมาซั่มครับ

แล้วคุณจะพบปัญหา  เหมือนกับผมว่า   กว่าเราจะเจอคนที่ใช่  สามารถซ้ำได้ตลอดแล้ว
แต่อยู่ดีๆ  น้องก็หายไป   ติดต่อโมไหนก็ไม่ได้เลย    ไม่รู้ว่าน้องไปมีลูก  มีผัวที่ไหนแล้วรึเปล่า

ทั้งๆที่เราอุตส่าห์เสียเวลา  และแรงกายไปกับ   พวกปกหลอกต้องมากมาย  แต่ก็ทำได้จริงไม่ตรงกับการบ้านที่ลงไว้

แล้วคุณก็จะมานึกเสียดายทีหลังว่า   ทำไมตอนที่ไปซั่มรอบที่ 2    ทำไมไม่ลองเสนอกับน้องไปเลยว่า  ไม่ต้องทำต่อแล้ว   พี่ให้เดือนละแสนเลย  ok ไหม

ถ้าน้องตกลง  หลังจากนั้น   คุณก็จะไม่มีเงิน  และ เวลา  มาสะสมหนัง AV  อีกต่อไปครับ   Grin Grin
sattawat1979
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #81 เมื่อ: วันนี้ เวลา 12:50:45 PM »

ไปหาผู้หญิงจริงๆมาซั่มครับ

แล้วคุณจะพบปัญหา  เหมือนกับผมว่า   กว่าเราจะเจอคนที่ใช่  สามารถซ้ำได้ตลอดแล้ว
แต่อยู่ดีๆ  น้องก็หายไป   ติดต่อโมไหนก็ไม่ได้เลย    ไม่รู้ว่าน้องไปมีลูก  มีผัวที่ไหนแล้วรึเปล่า

ทั้งๆที่เราอุตส่าห์เสียเวลา  และแรงกายไปกับ   พวกปกหลอกต้องมากมาย  แต่ก็ทำได้จริงไม่ตรงกับการบ้านที่ลงไว้

แล้วคุณก็จะมานึกเสียดายทีหลังว่า   ทำไมตอนที่ไปซั่มรอบที่ 2    ทำไมไม่ลองเสนอกับน้องไปเลยว่า  ไม่ต้องทำต่อแล้ว   พี่ให้เดือนละแสนเลย  ok ไหม

ถ้าน้องตกลง  หลังจากนั้น   คุณก็จะไม่มีเงิน  และ เวลา  มาสะสมหนัง AV  อีกต่อไปครับ   Grin Grin

ผมเคยจีบแม่หม้ายลูกติด มาคนนึง ตัวเล็ก ผิวสีแทน โม้กเก่งมาก ลีลาเด็ดมากครับ ผมนี้หลงเลย
คบกันอยู่ 3-4 ปี ตอนแรกๆ น้องก็ไม่เรียกร้องอะไร หลังๆมา ขอนั่นขอนี่ ขอทอง ขอเงินไปดัดฟัน
ขอเงินไปเสริมจมูก ผมก็ไม่มีให้ เพราะผมก็มีเมียอยู่แล้ว ผมต้องดูแลครอบครัวหลักผมด้วย
ผมทำได้แค่พาไปเลี้ยงอาหารดีๆ พวก สุกี้เอ็มเค โออิชิ อะไรพวกนี้เท่านั้น

พอผมไม่ให้อะไร น้องเขาก็เริ่มไม่มาเจอผม นัดมาแล้ว ก็ไม่มา มีวันนึงผมพาน้องเขาไปเลี้ยงสุกี้เอ็มเค
เขาพาครอบครัวมากินด้วย ผมหมดไป 3 พันกว่า แถมไม่ได้ฟันด้วย เป็นแบบนี้บ่อยๆ ผมก็ท้อ
เลยเลิกติดต่อน้องไปเลย ตั้งแต่นั้นมาครับ

มาคิดอีกที ถ้าผมแค่อยากฟัน อยากน้ำแตก แค่นี้ อย่าไปจีบใคร ให้เสียเวลา เสียเงิน เสียความรุ้สึกเลย
โหลดหนังโป๊ ช่วยตัวเองอยู่บ้านดีกว่า ประหยัดกว่าเลี้ยงหญิงอีกครับ
คิดได้แบบนี้ ตั้งแต่นั้นมา ผมก็ไม่หาจีบใครอีกเลย อีกอย่างผมก็อายุ 44 แล้ว การเงินช่วงนี้ก็ไม่ค่อยดีด้วย
ทำงานเก็บเงินดีกว่า ถ้าอยากขึ้นมาก็เปิดหนังโป๊ ช่วยตัวเองก็ได้
หรือถ้าอยากจริงๆ ก็เสีย 1500 ลงอ่างก็ได้
tulseed
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #82 เมื่อ: วันนี้ เวลา 04:57:58 PM »

ตอนนี้ผมประสบปัญหา หนังเก่าที่เก็บ ซึ่งหลายรู้เรื่องก็ไม่เคยไปเปิดดูเลย พอมันมี version 4k หรือ พวก remove cen ออกมาก็ไปโหลดเก็บไว้อีก แล้วไล่ลบของเก่า จน HDD บานไปเรื่อยละ ตอนนี้มี HDD 5TB 6 ลูกแล้วซึ่งไม่รู้จะต้องซื้ออีกกี่ลูกเพราะผมก็โหลดจาก bit ทุกวันโดยเฉพาะ รหัส fc2 นี่ด้วย
หน้า: 1 ... 7 8 [9] พิมพ์