พฤษภาคม 15, 2024, 04:26:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัดสินใจยากมากคับ ช่วยตัดสินใจให้หน่อยยยคับ ^^  (อ่าน 5755 ครั้ง)
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 03:25:08 PM »

^
^
^
คนตอบคนละคนครับท่าน ^^'

ฮาแต่เช้า

กำ ลืมดู ID ตอนตอบยังไมไ่ด้นอน เบลอๆ 
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 03:27:14 PM »

เก็บทุกคนก็ได้นี่ครับ ..

คนละเรื่องสองเรื่อง  เอาเรื่องที่แต่งหน้าแต่งตัว เรื่องราวดี ๆ

เพราะตอนแรกผมก็เก็บหมด 3 คนนี่แหละ

หลัง ๆ รู้สึกพลอตเรื่องไม่สนุกบ้าง แนวซ้ำ ๆ กันบ้าง

ก็เลยเลิกเก็บแบบเหมาหมดดีกว่า

Mayu Okamoto    NNPJ-318
gibsondawe
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 03:29:20 PM »

ถ้าฮาร์ดดิสไม่เต็มผมจัดทั้งหมดเลย  Grin
kongav
AV Distributor

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 04:19:41 PM »

ถ้าฮาร์ดดิสไม่เต็มผมจัดทั้งหมดเลย  Grin

เห็นด้วยคับ สุดยอดทั้ง3เลยขอบอก

ผมมีทุกเรื่องเลยของ 3 คนนี้  Grin Grin
Spiritxxx
AV Devotor (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 08:07:44 AM »

ขอบคุณทุกความเห็นนะคับ

(จริงๆทั้ง 3 คนไม่ใช่คนโปรดซักเท่าไหร่

แต่มันน่าสนใจ Shockedตรงที่มีหนังออกมาหลายเรื่องนี่แหละ)

DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 10:22:49 AM »

แต่ก่อนผมเก็บหมด แบบว่าเห่อหมวยมาก แต่พอ hard disk เต็มแล้วเต็มอีก แล้วเกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝัน

แฟนเอา external  disk ไปใช้ เธอสงสัยว่าเต็มได้ยังไง 1T เธอค้นไปเจอหนังผม เธอลบแล้วค่อยบอกผม

ผมทำท่าชิวๆ แต่ในใจเสียดายแทบตาย คิดในใจคืนนี้ต้องโดนจัดหนักแก้แค้นให้น้องๆใน disk ^ ^

คิดปลอบใจตัวเองก็ดีเหมือนกัน เพราะมันเยอะเกินไม่ได้คัดไว้ด้วย ทีนี้มานั่งคิดจะเก็บใหม่ เอาดาราคนไหนดี?

สรุปแตอนนี้ก็ เก็บหนัง Debut ทุกเรื่องที่ปล่อยออกมาถ้าไม่ผ่านก็ลบ กับสา่วๆเด็ดๆ มากหน้าหลายตอน

หลายแนวเฉพาะเรื่องที่ถูกใจ เก็บใส่กล่องแห่งความสุขตัวใหม่ฉายไลกว่าเดิม(external  disk)

อ้าวคุยนอกเรื่อง ผมเชียร์น้อง 藤澤美羽 ครับ หุ่นเป๊ะ ขาวโป๊ะ

藤澤美羽

rina-kato

Yuzu_Ogura
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2012, 11:12:28 AM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 [2] พิมพ์