พฤษภาคม 03, 2024, 10:01:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เที่ยวอย่างว่าในโตเกียว  (อ่าน 37467 ครั้ง)
Pan
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 09:49:56 PM »

เนื่องจากมีเพื่อนสมาชิกบางท่านอยู่ในโตเกียว และบางท่านกำลังจะไปญี่ปุ่น ก็จะขอแนะนำสั้นๆ จากประสบกามที่ได้ไปเยี่ยมชม
มานะครับ ที่เที่ยวกลางคืน ในโตเกียว ที่ดีๆและปลอดภัย ก็ต้องเป็น Yoshiwara ใกล้กับ Nishi Nippori ซึ่งอาจจะแพงไปนิด แต่มีสองสามร้านที่รับชาวต่างชาติ เข้าไปใช้บริการ ย่านนี้จัดเป็นย่านเก่าแก่และมีชื่อเสียงโด่งดังที่สุดในอดีตของโตเกียว
ส่วนย่าน Kabukicho ในชินจูกุ และ ย่านอิเคะบูกุโระ ถ้าไม่มีเพื่อนชาวญี่ปุ่นไปด้วย ผมไม่แนะนำ นอกจากไม่ต้อนรับชาวต่างชาติ แล้วยังอันตรายอีกด้วย ขนาดผมไปกับเพื่อนคนปักษ์ใต้ หน้าตาคนปักษ์ใต้แท้ พูดภาษาญี่ปุ่นปร๋อ มันยังไม่ต้อนรับเลย เพราะมันดูออกว่าไม่ใช่คนญี่ปุ่น 
อีกย่านที่น่าสนใจ ผมจำชื่อแบบชัดๆไม่ได้ แต่คลับคล้ายคลับคลาว่า ย่านฮอริงูจิ แถวๆ คาวาซากิ อันนี้กำลังมาแรงใช้ได้เลย สาวสวยมากและราคาไม่แพงเหมือนโตเกียวชั้นในด้วย

ส่วนย่านเที่ยวกลางคืนทั่วไปอย่าง Shibuya หรือ Roppongi จะไม่มีผู้หญิงให้บริการมากนัก ย่านชิบูยะจะมี Love Hotel เหมือนที่เราดูในหนังเอวี ซะเยอะ มากกว่าร้านให้บริการ ส่วน รอปปงงิ นั้น มีแต่เธค เป็นส่วนใหญ่ สำหรับชาวต่างชาติไปเที่ยวสนุก เพราะแถวนั้นสถานทูตเยอะมาก จะไปรอปปงงิ ต้องระวังนิดนึง ผมเคยไปเที่ยวบาร์เปลือยแบบพัฒน์พงษ์บ้านเรา มีผู้หญิงแถวยุโรปตะวันออกมาเต้น รูดเสา แล้วเปลือยทีละชิ้น สวยๆทั้งนั้น แต่ราคาค่าเที่ยวแพงโคตร ไม่มีโอกาสได้ฟันหรอกครับ
สู้แถวนานา บ้านเราไม่ได้เลย

สรุป ย่อๆนิดหน่อยนะครับ การไปปี้สาวยุ่น แบบเสียตังค์ การให้บริการสู้ อาบอบนวดชั้นดี ของกรุงเทพ อย่าง The Lord หรือธาราวดี ไม่ได้เลย ราคาก็แพงกว่ากันมาก ซิสเต็มคิดเป็นแบบนาที เช่น 30 นาที ราคานึง ราคาจะไล่สูงขึ้นตามการบริการ ไปจนถึงประมาณ 120 นาที พักหลังผมไปเที่ยวก็เน้นแค่ 40 นาที ก็มีแค่อาบน้ำแล้วก็ปี้เลย จำได้ว่า สมัยเคยลอง 100 นาที มีการอาบน้ำ ขัดจรวด ชะโลมน้ำมัน กลิ้งบนแพยาง เหมือนดูในหนังแนว Soap Land นั่นเลย แต่ราคาก็แพงโคตร ที่สำคัญ ส่วนมากจะไม่สามารถเลือกผู้หญิงได้เลย ถ้าอยากจะขอเลือก ก็ต้องดูจากอัลบั้มรูป ซึ่งนานๆจะสมหวังครับ ฉะนั้นเวลาไปเที่ยวผู้หญิงที่นั่น อย่าคาดหวังมาก ขอปี้ซักครั้งเพื่อเป็นประสบการณ์ก็พอ  Cool
yesdamon
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 10:00:13 PM »

ได้ถ่ายรูปมาบ้างมั้ยครับ

อยากดูภาพประกอบ 

ze7ez

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 10:16:24 PM »

ขอรูปปลากรอบ นึกภาพไม่ออก Cool
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2011, 10:21:15 PM โดย ze7ez ♥ 桜ここみ™ » บันทึกการเข้า

Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 10:37:03 PM »

ร้านพวกนี้ มักจะอยู่บนตึกขนาดสามสี่ชั้น เวลาเดินออกจากลิฟท์ก็จะเป็นเหมือนทางเข้าคลับมืดๆ มีเคาน์เตอร์จ่ายตังค์อยู่หน้าทางเข้าร้าน มีคนคุมร้านหน้าตาโหดๆ เชิญเข้ามาในร้าน ไอ้ผมจะสะพายกล้องเข้าไปถ่ายรูปก็ดูกระไรอยู่  :Smiley คงต้องฝากคุณ Rafaelo หรือคุณ JAPAPIKA ที่อยู่ในโตเกียวเป็นหน่วยกล้าตายฝ่าดงยากูซ่า คุมหน้าร้านเข้าไปถ่ายรูปแหละครับ
ผมว่าทั้งสองท่านน่าจะไปถ่ายรูป Love Hotel ย่าน shibuya หรือ Kabukicho มาฝากให้เพื่อนๆ ได้ชมกันบ้างนะครับ เวลาเดินถ่าย ก็ทำเป็นเดินโฉบห่างๆ ซะหน่อยจะได้ไม่โดนยากูซ่า คุมหน้าโรงแรมเขม่นเอา  Cheesy
ze7ez

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 11:08:54 PM »

ถามท่านpan ท่านรู้จักท่าน v3darkside ป่าวครับ
สมัยก่อนท่านนี้คือคนบุกเบิกเลยก็ว่าไง...บุคคลในตำนาน

เดี๋ยวนี้หายไปไหนแล้ว เคยเห็นมาโผล่ในเวบอยู่แต่ก็นานแล้ว
รู้จักหรือเป็นเพื่อนกับเขาป่าวครับ

Aum
AV Distinctive (VIP)

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 11:13:12 PM »

ผมว่าถ้าเที่ยวแนวๆนี้ ประเทสไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลกครับ จริงๆนะ 
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2011, 11:54:52 PM »

ท่าน V3 เป็นตำนาน ให้อนุชนชาวเอวีรุ่นหลังอย่างเราได้รำลึกตลอดไปครับ ผมไม่รู้จักท่านV3 เป็นการส่วนตัวครับ

ที่เที่ยวแนวนี้ ประเทศที่สูสีกับเราเท่าที่เคยตะลุยมาเอง ก็คือมาเก๊าครับ
dekseo
AV Highness Honour

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 02:07:30 AM »

ท่าน Pan Love Hotel ใช่อันนี้เปล่าครับ

คลิป

http://www.youtube.com/watch?v=HyY5_T35Oik

สร้างสังคม AVC เป็นสมาชิก VIP ตามกระทู้นี้จ้า

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=78356.0
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 02:17:06 AM »

เที่ยวอ่าง แต่เลือกเด็กเองไม่ได้นี่มันบัดซบที่สุดไปเลยไม่ใช่เหรอ
ทีพวกญี่ปุ่นมันมาเที่ยวอ่างไทย เหมาเด็กไปหมดตู้ หรือพวกเชียร ชะเลียยุ่นดีกว่าคนไทย

แบบนี้มันไม่ยุติธรรมมมมมมม!!!!!!
The_Rapbit
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 05:06:46 AM »

ตอนผมไป  ญี่ปุ่น  ไปเดิน ชินจุกุ    ไกด์แอบพาไป ดูหญิงขายบริการ  ราคา 40,000 เยน  ไม่รวมค่าห้อง

หน้าตา  อย่างกับ   300  บาทไทยเลย  ไม่ไหว ไม่ไหว
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์