พฤษภาคม 03, 2024, 11:52:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เที่ยวอย่างว่าในโตเกียว  (อ่าน 37464 ครั้ง)
pp-obko
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 05:43:05 AM »

คงต้องแล้วแต่วาสนาสาวญ๊ปุ่นที่เราจะได้
ze7ez
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 06:27:54 AM »

ท่าน V3 เป็นตำนาน ให้อนุชนชาวเอวีรุ่นหลังอย่างเราได้รำลึกตลอดไปครับ ผมไม่รู้จักท่านV3 เป็นการส่วนตัวครับ

ที่เที่ยวแนวนี้ ประเทศที่สูสีกับเราเท่าที่เคยตะลุยมาเอง ก็คือมาเก๊าครับ
ก็เคยเห็นเขาเอารูปเที่ยวอย่างว่าที่ญี่ปุ่นมาให้ดู นึกว่าเคยไปด้วยกันอ่ะครับ Grin

rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 07:02:27 AM »

ขอบคุณครับคุณ Pan
ถ้าวัดกันเรื่องความปลอดภัย  ผมว่านี่ที่อันตรายกว่าบ้านด้วยซ้ำไปครับ (-*-")

เพื่อนที่มาญี่ปุ่นก่อนผมเคยไปเที่ยวร้านสแนค (ร้านเหล้ามีเด็กนั่งดริงค์) 
ดื่มไปไม่เท่าไร ยากูซ่ามาสะกิดไหล่บอกเช็คบิลล์ 10 มัง (1 มังเท่ากับ 1 หมื่นเยน)
เพื่อนแทบทรุดครับ  เงินหมดกระเป๋าเลย  ถ้าไม่มีเงินจ่ายก็ต้องกู้เงินยากูซ่า ดอกเบี้ยรายวันร้อยละ 20-30 ขึ้นไป

ผมเคยเจอกับตัวครั้งหนึ่งคือ ระหว่างเดินเตร่ดูร้านพวกนี้ช่วงดึุกมีผู้ชายแต่งชุดขาวล้วนล็อกแขนแล้วพยายามดึงเข้าไปนั่งร้านสแนค  รุ่นพี่ผมก็กระชากแขนดึงกลับมาแล้วตอบกลับไปว่าอย่ามายุ่ง  ผมถามว่าเกิดอะไรขึ้น  เขาก็บอกว่าคนนี้เป็นยากูซ่าชอบบังคับคนต่างชาติให้ดื่มในร้านของมันเพื่อโก่งราคา Tongue

Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 10:23:54 AM »

โตเกียว ย่านเที่ยวกลางคืน อย่าง Kabukicho นี่อันตรายครับ ถ้าไม่มีเพื่อนชาวญี่ปุ่นไปด้วย อย่าไปเลย ยิ่งเดี๋ยวนี้มีมาเฟียจีน กับมาเฟียเกาหลีคุมแถวนั้นด้วย มันสมประโยชน์กับยากูซ่ากัน ทำให้ไม่น่าเดินหรอกครับ ยิ่งเราคนไทยด้วย ..... Undecided

ถ้าอยากไปจริงผมแนะนำว่ายอมเสียเงินแพงนิดนึง ไปย่าน Yoshiwara เลยดีกว่า ปลอดภัยแน่นอน เพราะเป็นย่านเก่าแก่ ไม่มีมาเฟียหรือยากูซ่าเข้ามาป้วนเปี้ยนเลย

อย่างที่ผมไปเที่ยวเมื่อสองสัปดาห์ก่อนบนเกาะฮอกไกโด ที่ย่าน Suzukino เมือง Sapporo อย่างนี้ค่อนข้างปลอดภัยครับ เพราะไปเป็นประจำ จนทางร้านคุ้นหน้าคุ้นตากันดี อีกเรื่องก็คือแถว Suzukino มันไม่ค่อยมีปัญหาเรื่องยากูซ่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2011, 08:03:38 PM โดย Pan » บันทึกการเข้า
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 10:24:22 AM »

อ่านเเล้วเสียว

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
e001
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 11:26:05 AM »

สาระเพียบเลยคับ
Anakinz
AV Publisher

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2011, 07:32:55 PM »

แพงอย่างแรง เพราะค่าครองชีพเค้าสูงด้วยมั๊ง

sompoat
AV Professor

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 06:37:55 AM »

นานมากแล้วเคยไปทำงานที่โตเกียวสิบกว่าวัน ความที่มีจุดสนใจอย่างอื่นมากกว่า พอว่างเลยไปเที่ยวกับหาซื้อของซะเป็นส่วนมาก จนช่วงท้ายๆ สนิทกับพนักงานญี่ปุ่นมากขึ้น แกก็เลยชวนไปสังสรรค์กัน แต่ก็ระวังตัวมากครับ เพราะรู้ฤทธิ์คนญี่ปุ่นดี โดยเฉพาะซารารี่มัง (ตอนทำงานเมืองไทยก็เคยพามันหัวราน้ำมาแล้ว ทั้งธนิยะ ทั้ง ออน.) แล้วสังขารเราไปตะลุยกับมันไม่ไหว

พอกรึ่มได้ที่มันพาลากยาวเลย ไล่ตั้งแต่ร้านกาแฟยันคาร์บาเรต์ เจอเด็กเสิร์ฟคนไทยด้วย น้องมันรีบมากระวิบเลยว่า พี่ พี่ ไปร้านอื่นเหอะ ก็เลยบอกไปว่าไม่เป็นมากับพวกบริษัท มันเลี้ยง แต่น้องมันก็ดีมาคอยดูตลอด มันหนีวีซ่ามาสิบปีแล้ว เด็กในร้านก็กวาดมาหมด บรรยายสรรพคุณได้เลย ทุกคนที่ได้ปี้ ต้องทาสีให้ก่อน 55555

ความที่ไม่ตั้งใจไปปี้ก็เลยไปแบบเก็บข้อมูล ต้องยอมรับครับว่าแพงจริง ได้ไป soap land ครั้งนึง เป็นการอาบน้ำที่รู้สึกเอน็จอนาจใจมากที่สุดในชีวิต แม่มแก่ก็แก่ แต่ลีลาลิ้นพริ้วมาก ในราคาดในราคาโคตรแพง อาบน้ำ 1 ครั้ง บ้านเราปี้ได้เป็นวีกเลย.....แต่เจอแถวพระราม 9 บ้านเรานี่ หลุดลุ่ยเลยครับ ทาบไม่ติด 

ส่วนไอ้ที่จะไปหาเกรดแบบสาวๆ เอวีนี่เลิกฝันครับ ผมเจอสาวจีน สาวเกาหลี (รูปร่างดี หน้าบ้านๆ) สาวฟิลิปปินส์ เต็มเลย แต่พวกที่พาไปก็บอกว่าไม่ดีๆ อันตราย และก็มาเล่าว่า ก่อนจะพาพวกเรามาเที่ยวนี่ต้องมีการขอ "อนุญาต" ก่อน แล้วก็มีโทรแจ้งล่วงหน้าเพื่อขอความสะดวก ผมเลยไม่เจอแบบที่คุณ Pan ว่า

แต่สรุปก็งั้นๆ ครับ สู้น้องๆ บ้านเราไม่ได้ หลากหลายกว่า เลือกได้ด้วย อีกอย่าง ผมไม่ได้อยู่ในวัย ฉะ-กัน เหมือนคุณๆ หลายคนในนี้ ไม่หล่อ ไม่ล่ำ ทางเดียวก็คือต้องซื้อแหละครับ สบายใจดี

หลั่ง อสุจิ
....ฝันให้ไกล ไปให้ถึง....
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

จะเอาอะไรกับผู้ชายลัลล๊า....

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2011, 02:51:32 PM »

อ่านแล้ว... Cry แทนที่จะเสียวก็เหี่ยวเลย...  Undecided

lucifermx
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 12:54:00 AM »

อ่านแล้ว... Cry แทนที่จะเสียวก็เหี่ยวเลย...  Undecided

เหมือนกันเลยครับ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์