พฤษภาคม 03, 2024, 08:50:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่เที่ยวอย่างว่าในโตเกียว  (อ่าน 37466 ครั้ง)
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 10:57:48 AM »

อยากได้สวย ๆ ก็จีบเอาครับ
ขึ้นอยู่กับจังหวะชีวิตด้วย วาสนาด้วย
Align
โอตาคุเอวี
*

ขอขอบคุณสำหรับความสุข แม้เพียงแค่ในจินตนาการ

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 02:20:07 PM »

ลองไปเสี่ยงดวงแถวข้าวสาร ไม่ก็ ฟลูมูน พอจะมีลุ้นมั่งไหมนะ

Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 12:28:32 AM »

สมัยก่อนเคยได้ยินว่าสาวญี่ปุ่นมาเที่ยวเมืองไทย โดยเฉพาะเมืองที่มีทะเล อย่างเช่น ภูเก็ต กระบี่ สมุย ตามชายหาดสวยๆ ที่มี บีชบอยผิวคล้ำๆ เช่น เป็นการ์ดดูแลชายฝั่ง หรือ หนุ่มที่ให้เช่าอุปกรณ์ดำน้ำ หนุ่มสอนปีนหน้าผา บาร์เทนเดอร์ตามบาร์น้ำ พวกนี้หลายคนโชคดีได้ฟาดสาวยุ่น ขาวๆสวยๆมาเยอะแล้ว ที่ไม่น่าเชื่อก็คือสาวยุ่นจะหลงใหล หนุ่มพวกนี้มากๆครับ เพราะอาจจะคล้ายๆ กับโอตาคุ ในบ้านของพวกเธอ
rafaelo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

นักสาดน้ำร้อนในตำนาน

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 04:35:04 AM »

เมื่อวานนี้ผมนั่งดื่มกับเพื่อนร่วมงานคนญี่ปุ่น
พอดีในร้านเหล้ามีสมุดเล่มเล็ก ๆ โฆษณานวดกะปู๋  ตลอดทั้งเล่มแทบจะเป็นหนังสือโป๊ครับ

รุ่นน้องผมก็ชวนคุยเรื่องนี้แล้วหัวเราะกันสองคน
ผู้หญิงญี่ปุ่นที่มาด้วยมันก็เริ่มว่าทำหน้ามีความสุขกันเชียว
ผมก็ว่าเปล่านะ ไม่ได้มีอะไรเป็นพิเศษ  เขาก็ถามนั่นถามนี่เกี่ยวกับค่านิยมทางเพศ

เขาก็พูดว่าถ้าไม่รักกัน ไม่ชอบกันมีเซ็กส์กันได้หรือ?
รุ่นน้องผมบอกมันเป็นธรรมชาติ  ผู้ชายน่าจะทำได้ง่ายกว่าผู้หญิง
เขาก็พูดขึ้นว่าทำไมผู้หญิงไทยง่ายจัง  ไม่ต้องคิดอะไรเลย เอาแค่ความสุขทางกาย

ผมนั่งนึกในใจ...โถ อีเxี้ย  บ้านมึงเนี่ยขนขึ้นไม่เต็มหัวหน่าวก็เอากันแ้ล้ว
ดึก ๆ ตามสวนสาธารณะก็จูบกัน ล้วงกัน ไฟสว่าง ๆ นี่แหละครับไม่ใช่ว่าจะหลบมุมมืด
แล้วถ้ามันจูบแบบโรแมนติกก็ดีไป  ผมยังมั่นใจอีกอย่างว่าคนไทยหลายคนเคยมีประสบการณ์กับคนญี่ปุ่นโดยไม่ได้เป็นฝ่ายเชิญชวนและไม่ได้รู้จักกันมาก่อนด้วยซ้ำ ~ ก็ตลกร้ายเหมือนกันครับ  พออยู่นาน ๆ เข้าก็จะเห็นได้ว่าคนญี่ปุ่นเหยียดคนไทยอยู่ไม่น้อย (แม้จะไม่มากเท่าฟิลิปปินส์, อินโดนีเซีย, อินเดีย, กัมพูชา ฯลฯ) ~ อยากบอกว่าบ้านมันก็ไม่ใช่ผู้วิเศษครับ  พวกอันธพาลปัญญาน้อย  พวกคนไร้มารยาท  พวกขี้เกียจสันหลังยาวก็เยอะ
anupun
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 02:30:31 PM »

คุณpan ช่วยแนะนำที่เที่ยวอย่างว่าที่sapporo แบบเจาะลึกหน่อยได้มั้ยครับ เช่นว่าอยู่แถวไหนของ suzukino ร้านชื่ออะไรต้องไปกับคนญี่ปุ่นหรือเปล่า พอดีผมจะไปประมาณปีหน้าครับ อยากลองไปเที่ยวดูบ้าง ขอบคุณมากๆเลยครับ
Pan
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2011, 10:06:26 PM »

ที่เที่ยวอย่างว่าในญี่ปุ่น หรือที่เรียกว่า Soapland ไม่ว่าจะเป็นย่านที่โด่งดัง อย่าง Susukino ใน Sapporo ย่าน Nagasu ใน Fukuoka หรือแม้กระทั่งโตเกียวเอง มักจะอยู่บนตึกเตี้ยๆ 4-8 ชั้น มีลักษณะคล้ายเป็นคลับหรือเลาจ์นแบบบ้านเรา
อย่างใน Susukino ที่ผมไปมาทุกปี มันจะเป็นโซนๆ ที่เป็นร้าน Soapland อยู่ปะปนกับร้านกินดื่ม หรือเลาจ์นรูปแบบต่างๆ
ซึ่งจะมักจะมี host ผู้ชายหรือผู้หญิงยืนเชิญชวนเรา เข้าไปถูกฟันกบาล ทางที่ดี ไปกับเพื่อนชาวญี่ปุ่นผู้ชำนาญการดีกว่าครับ
อ้อ ร้านที่ผมไปนั้น เป็นร้านโซปแลนด์ธรรมดามากๆ แต่ดันชื่อร้าน VIP อยู่ชั้นสองของตึก ชึ่งผมจำชื่อตึกไม่ได้ เอาไว้ใกล้ๆจะไปท่านถามผมมาอีกทีแล้วจะไปถามเพื่อนให้ครับ หรือไม่ก็ใช้วิธีซื้อหนังสือแนะนำโซปแลนด์ ย่านนั้นๆ ที่ชื่อ Manzoku ก็ได้ครับ ม้นจะบอกราคาเสร็จสรรพ รวมทั้งที่อยู่ และมีรูปผู้หญิงให้ดูด้วย แต่มันจะคาดหน้าตาเอาไว้นะครับ
hydrogen121
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2011, 09:47:13 PM »

ผมขอเสนอว่า ม่านที่กระเป๋าหนัก ระดับ กล้าจ่าย ตั้งงบไว้สี่หมื่นบาทอัพ นั่นแหละ เวิร์คและปลอดภัย แต่ถ้ารู้สึกแพง ก็ในบ้านเรานี่แหละครับ ไม่เกินสองหมื่นระดับเกรดสามเอน่าจะได้ละ แต่เที่ยวก็ระวังๆหน่อยจะไทยจะชาติใด ระวัง ได้เลือดA+ ละยุ่งเลย อิอิ
maxxx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2011, 02:25:42 AM »

ผมไป ชินไซบาชิ โอซาก้า [น่าจะชินไซบาชิ] มาไม่นาน
ผมจำชื่อเขตไม่ได้ชัวร์ เพราะไปครั้งเดียว แบบงงๆ
ที่แน่ๆคือ ชินไซบาชิ เหมือนๆจะเป็นคล้ายๆสยามสแควร์ที่เมืองไทย

สาวๆญี่ปุ่น หน้าตาดีๆมีเยอะ

แต่พอเดินไปตามซอยลึกๆ ซอยย่อยๆ
เจอร้านพวกมีรูปสาวๆเพียบ และเจอมาม่าสาวๆ เดินชวนแขก
พูด Eng ด้วย ประมาณมา What's your target?
หน้าตามผมกับเพื่อนนี่ เอเซีย ไทยๆเลย ไม่ใช่ญี่ปุ่น
แต่ผมกับเพื่อนไม่กล้าเข้าไป เพราะกลัวคุยกับเค้าเป็น Eng ไม่รู้เรื่อง
pheukman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 06, 2016, 12:07:23 AM »

ขอบคุณครับ
metallica
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 20, 2016, 08:21:32 AM »

ตื่นเต้นปนน่ากลัวนะเนี่ย
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์