พฤษภาคม 03, 2024, 01:27:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยใช้กระบอกช่วยตัวเองบ้าง มันเป็นยังไง?  (อ่าน 5989 ครั้ง)
aroonsawat
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 01:42:46 PM »

ผมเห็นมีหลายแบบ ใส่ถ่านไม่ใส่ถ่าน เลียนแบบจิ๋มดารา av ก็มี
แต่ละแบบมันให้ความรู้สึกยังไง และแตกต่างกันจริงไหมครับ
Bigdick01
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2016, 11:16:56 PM »

จะรู้สึกแน่นไปทั้งแท่งจรวยของเรา...(เหมือนสาวๆขมิบหีตอนกะลังเอากัน) ให้ความรู้สึกเหมือนโดนขมิบที่หัวจรวยครับ
แต่ไม่ได้อุ่นแบบของจริง ไม่ตอดมากแบบของจริงครับ
nonp
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 14, 2016, 02:50:39 PM »

ดีกว่าใช้มือสาวเองแหละครับ
แต่ความรู้สึกจะต่างกันไปแล้วแต่ยี่ห้อ
พอใช้เสร็จคุณจะไม่อยากกลับไปสาวเองเเบบเดิม 55
RKO77
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2016, 03:04:32 PM »

เคยใช้คับมีสองอัน
อันแรกตังสี่พันแต่พอไปละมันเย้นซิลิโคนไม่ค่อยดีอะคับ
อีกอันราคาสองพันนิดๆแต่ใช้ดีมากคับ แต่สุดท้ายมันทะลุอะ 55
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2016, 11:35:03 PM »

อยากยืมใช้บ้าง ใครใจดีให้ยืมบ้าง
bunchie
ปลิงควาย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 07:20:26 AM »

ขอยืมกระทู้นี้ถามเลยละกัน ไม่อยากตั้งใหม่ ZXY เวลาเอาผ้าพันกับนิ้วเข้าไปเช็ดนี้ มันจะขาดไหมครับ เห็นเป็นเยื่อข้างในด้วย
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 05:18:39 PM »

ความรู้สึกต่างกันนิดหน่อยถ้า ทำช้าๆครับ แต่ถ้าช่วงใกล้เสร็จทำเร็วๆ นี้ ผมว่าไม่ต่างกันเลย

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 09:59:25 PM »

ขอยืมกระทู้นี้ถามเลยละกัน ไม่อยากตั้งใหม่ ZXY เวลาเอาผ้าพันกับนิ้วเข้าไปเช็ดนี้ มันจะขาดไหมครับ เห็นเป็นเยื่อข้างในด้วย

ถ้าเช็ดปกติ ค่อยๆเช็ด ค่อยๆถูพอให้แห้ง แล้วก็ใส่นิ้วเข้าไปแค่1-2นิ้ว(ไม่ใช่แหกรูเช็ดมันทุกนิ้ว555)ก็ไม่ขาดหรอกครับ ส่วนตัวผมว่าเท่า่ที่เคยใช้มา(ในราคาประมาณนี้)รุ่นนี้ทนสุดแล้วล่ะ

ส่วนพวกเยื่อข้างในนี่ใช้ไปนานๆก็หลุดไปเรื่อยๆทีละนิดๆเป็นปกติ แต่ความเสียวก็ไม่ได้ลดอะไรมากมายครับ เยื่อมันช่วยเรื่องความนุ่มเฉยๆ
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 11:51:57 PM »

ผมเคยใช้ทั้งรุ่น จิ๋มจำลองของ Miyabi  (ราคาตอนนั้นเพิ่งเข้ามาในไทยใหม่ๆ เกือบ 6,000 บาท  ตอนนี้ก็ประมาณ 4,500+)

กับกระป๋อง Tenga Deep Cup

สรุป .. Miyabi  เสียวกว่า เหมือนจริงกว่าครับ (ก็แหงล่ะ จำลองมาจากจิ๋ม Miyabi จริงๆ นี่นา)

ถ้าอยากเล่น ผมแนะนำให้เล่นเป็นพวก จิ๋มจำลองของพวกดารา AV  จะให้ความรู้สึกที่ดีกว่าครับ (ราคาแพงกว่า แต่ก็เสียวกว่า สมจริงกว่า)

หรือถ้างบน้อย ก็ลองไปเล่น Tenga  ดูก่อนก็ได้ครับ ก็เสียวดีเหมือนกัน

แต่สุดท้ายแล้ว ไม่ว่าท่านจะลองใช้แบบไหน .. ท่านก็จะไม่อยากกลับไปใช้มืออีกแน่นอนครับ

Masashi
เหลือบไร
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 30, 2016, 04:03:12 PM »

ตัว Tenga Deep Cup ครับนี่ความรู้สึกมันเหมือนโดมอมจริงหรือป่าวครับใครลองแล้วเทียบกับของจริงแล้วบ้าง
หน้า: [1] 2 พิมพ์