พฤษภาคม 03, 2024, 08:47:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์วิธีการควบคุมการหลั่งให้สมอารมณ์หมายกันครับ  (อ่าน 5134 ครั้ง)
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 07:13:06 PM »

แตกมาจากกระทู้นี้ ตั้งเรื่องใหม่เลยดีกว่า เผื่อใครมีเทคนิคดีๆจะได้มาแชร์กัน
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=197847.0

ในหนังไม่รู้แต่ของจริงทำได้ครับ ปล่อยแต่นํ้าเฉยๆ ยังไม่เสร็จ

ปล่อยได้เรื่อยๆจนนํ้าหมด แต่ตอนเสร็จจริงนี่นํ้าแทบไม่มี

ของผมถ้ายกเดียวจบละยก2มันไม่อยากแล้วต้องรอนานมากๆกว่าจะขึ้น

ผมชอบทำยกเดียวยาวๆไปปล่อยนํ้าเรื่อยๆ พอสมใจก็ทำให้เสร็จ

ฝึกได้ครับ จะอธิบายการถึงจุดสุดยอดเป็นสเต็บให้ฟัง

1.เสียวถึงที่สุด
2.มีการหลั่งนํ้าออกมาคั่งอยู่ในท่อปัสสาวะ
3.กล้ามเนื้อกระตุกเพื่อรีดนํ้าที่อยู่ในท่อปัสสาวะออกมา ใครกล้ามเนื้อบริเวณนั้นแข็งแรงและมีนํ้าเยอะก็จะพุ่งไกล

ยกตัวอย่าง ให้นึกถึงกระบอกสูบเปล่าๆ สูบไปก็มีแต่ลม ถ้าเอานํ้าใส่ ใส่นํ้าน้อยก็ฉีดออกมาได้น้อย ใส่นํ้ามากก็ฉีดออกมาได้มาก

ถ้ากระบอกสูบไม่แรงนํ้าก็ไหลออกมาเฉยๆ ถ้ากระบอกสูบแรงนํ้าก็ฉีดแรงตามไปด้วย นํ้าเยอะกระบอกสูบดีก็5-7ปี๊ดพุ่งทีข้ามหัวติดผนัง

การหลั่งนํ้าจากต่อมออกมาสู่ท่อปัสสาวะจะมากหรือน้อยขึ้นอยู่กับจำนวนนํ้าที่มีอยู่ กับความพึงพอใจ

ต้องเข้าใจก่อนว่า นํ้าไม่ได้พุ่งจากต่อมออกมาทางท่อปัสสาวะเลย นํ้าจะมีการหลั่งจากต่อมออกมาคั่งอยู่โคนท่อปัสสาวะก่อน

แล้วอวัยวะถึงจะเกิดการบีบรัดตัวอย่างรุนแรงจนนํ้าเกิดการพุ่งหรือไหลออกมา

ต่อมไม่มีแรงบีบรัดที่มากพอจะทำให้นํ้าพุ่ง ต่อมมีหน้าที่สร้างและหลั่ง ที่เห็นนํ้าไหลหรือพุ่งออกมาทางปลายท่อนั้นเป็นหน้าที่ของกล้ามเนื้อและท่อปัสสาวะบีบรีดออกมา

หรือนํ้าหลั่งออกมาจากต่อมมากจนล้นท่อเอง

(ส่วนฉี่ที่พุ่งได้นั้นเป็นเพราะกระเพาะปัสสาวะมีแรงบีบในตัวอยู่แล้ว)

นํ้าจะหลั่งออกมาจากต่อมอยู่ในท่อปัสสาวะก่อนเพียงชั่ววินาทีก่อนเกิดการกระตุกของกล้ามเนื้อเพื่อจะรีดนํ้าให้พุ่งออกมา

ถ้าเสียวมากจนความคุมไม่ได้ก็จะเกิดอาการถึงจุดสุดยอด

การถึงจุดสุดยอดกับการหลั่งเป็นคนละส่วนกัน

ถ้าถึงจุดสุดยอดอารมณ์ก็จะลดลงและเกิดความพึงพอใจ ส่วนการหลั่งนํ้ามีตลอดแล้วแต่เสียวมากเสียวน้อย

พอเราเข้าใจตรงนี้แล้วเราก็มาฝึกความคุมกล้ามเนื้อส่วนนั้นกัน

ในขณะที่เกิดอาการเสียวจนใกล้จะถึงจุดสุดยอด ต้องพยายามผ่อนคลายอย่าให้เกิดความตื่นเต้นจนเกินไป

ช่วงก่อนที่จะถึงจุดสุดยอด จะมีการหลั่งนํ้าออกมาเกิดขึ้นจากสมองส่วนกลางเราควบคุมไม่ได้

เราคุมได้เฉพาะความตื่นเต้นของอารมณ์กับการบีบรัดของกล้ามเนื้อ

วิธีควบคุมก็ต้องฝึกขมิบ ฝึกขมิบเพื่อให้เราสามารถควบคุมกล้ามเนื้อในส่วนการบีบรัด

ถ้าเราควบคุมการบีบรัดของกล้ามเนื้อได้ บังคับให้บีบแรงบีบค่อย หรือบังคับไม่ให้บีบรัดตัว

ถ้าทำได้เมื่อเวลาเราจะหลั่ง เราก็บังคับกล้ามเนื้อไม่ให้เกิดการบีบรัดจนมากเกินไป

หรือบังคับให้บีบรัดชัก1-2จังหว่ะพอให้นํ้าออกเฉยๆแต่ไม่ถึงกับเสร็จ

ถ้าคนที่ควบคุมไม่ได้ก็จะเกิดการบีบรัดเต็มที่จนเกิดอาการถึงจุดสุดยอดไป

อันนี้คือเรื่องของร่างกาย

อีกส่วนนึงคือเรื่องของอารมณ์ การหลั่งนํ้าจะมากหรือน้อยขึ้นอยู่กับอารมณ์ และความพึงพอใจ

เราจะสังเกตุได้ว่า ครั้งไหนถ้ามีความพึงพอใจมากนํ้าจะออกมามากกว่าปกติ เว้นไว้แต่ว่า ทำบ่อยจนนํ้าไม่ค่อยมีหรือผลิตไม่ทัน

ยกตัวอย่าง ถ้ามีกิจกรรมกับคนที่เราพอใจ จะเกิดความพึงพอใจมากจนทำให้เสร็จไว นํ้าก็ออกเยอะตามไปด้วย

หรือในทางตรงกันข้าม บางกิจกรรม อาจแค่เสียว เสร็จ แต่ไม่พึงพอใจถึงที่สุด

ในขณะทำกิจกรรมเราอาจเกิดความพึงพอใจมีอารมณ์ร่วมจะมาก-น้อยก็แล้วแต่ แต่ในขณะที่จะเกิดอาการถึงจุดสุดยอด ตรงนี้เราต้องมาควบคุม

ในขณะที่ใกล้จะเกิดอาการถึงจุดสุดยอด หรือพูดง่ายๆ คือเสียวจนจะทนไม่ไหว ต้องหายใจลึกๆผ่อนอารมณ์ลงมา

เมื่ออารมณ์ลดลงอารมณ์ผ่อนคลายไม่ตื่นเต้นจนเกินไป นํ้าที่จะหลั่งออกมาก็ลดลงไปด้วย เรียกว่าควบคุมอารมณ์

เมื่อเราควบคุมอารมณ์เราได้ สมองส่วนกลางที่มีหน้าที่สั่งให้หลั่งนํ้าออกมา ก็จะสั่งให้หลั่งนํ้าออกมาน้อยลงไปด้วย

การความคุมอารมณ์ให้ลดลงในขณะทำกิจกรรม ต้องพยายามสังเกตุ ถ้าเสียวมากตื่นเต้นมากต้องผ่อนอารมณ์และจังหว่ะลงแต่ไม่ถึงกับหยุด แค่ผ่อน

ตราบใดที่ยังมีการเสียดสี ไม่ว่าจะเสียวมากหรือน้อย สมองส่วนกลางก็จะสั่งให้มีการหลั่งโดยอัตโนมัติอยู่แล้ว

สเต็บที่ 1 ควบคุมอารมณ์เพื่อลดอาการหลั่งนํ้าออกมามากจนเกินไป

สเต็บที่ 2 ควบคุมกล้ามเนื้อเพื่อลดอาการบีบรัดที่รุนแรงจนทำให้ถึงจุดสุดยอด

เมื่อรวมทั้ง2อย่างที่กล่าวมา คือการควบคุมกล้ามเนื้อและอารมณ์ เราก็จะสามารถควบคุมการหลั่งและการถึงจุดสุดยอดได้ดั่งใจ

ใครมีเทคนิคดีๆมาแชร์กันครับผิดถูกไม่เป็นไร ถึงว่ามาแลกเปลี่ยนความเห็นกัน  Grin Grin Grin

zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 10:23:12 PM »

ค่อยๆทำช้าๆ แต่นานๆ และบ่อยๆครับ อย่ารีบ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]
空ちゃん
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2016, 09:10:33 AM »

ละเอียดมาก เดี๋ยวลองไปใช้ดู ขอบคุณคับ Grin
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 22, 2016, 10:16:26 AM »

ผมเองก็ฝึกขมิบมาตลอดครับ ช่วงหลังๆได้ผลมากขึ้น ใช้วิธีขมิบรัวๆตอนกำลังจะหลั่งให้มันออกมาแค่ส่วนนึงแล้วแข็งต่อได้แบบที่ท่านบอกละครับ แต่ไม่ได้ใช้พวกการหายใจหรือควบคุมอารมณ์อื่นๆเท่าไหร่นัก ขอบคุณที่แบ่งปันกันเดี๋ยวขอผมจำเอาไปใช้มั่งนะ5555 ผมว่าฝึกเทคนิกแบบนี้มันส์กว่าชักตามธรรมดาอีก ยิ่งเวลาจะออกแล้วรั้งไว้ให้น้ำเล็ดออกแค่บ่างส่วนได้นี่แซ้บกว่าปล่อยออกหมดทีเดียวอีกเหมือนได้โควต้าแตกได้หลายรอบ  Grin
rockmanxxx
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2016, 08:47:23 PM »

อาการเสียวเมือถึงที่สุดนํ้าจะหลั่ง เราก็บังคับปล่อยแต่นํ้านิดหน่อยแต่อย่าปล่อยหมดจนเสร็จ

ถ้าหนุ่มน้อยวัยรุ่นคืนละหลายๆยกยังไหว สูงวัยแล้วก็เป็นไปตามธรรมชาติ

วิธีนี้เป็นวิธีที่เหมาะสำหรับท่านที่ยกเดียวจอดมากเลยนะครับ แบบผมเป็นต้น  Grin Grin Grin

xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 11:26:24 PM »

ตามเก็บเทคนิคครับ ขอบคุณครับ
ponningeak
AV Donator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 24, 2016, 12:12:55 PM »

ผมโชคดีย่างที่แฟนเป็นคนเวร็จไว ส่วนตัวผมก็ไม่ได้อึดจนเกินไป สุขสมอารมณ์หมายดีครับ
ขอบคุณข้อมูลดีๆ เป็นประโยชน์มากครับ
ขอบคุณครับ
007inwza
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 12:15:09 AM »

แสดงว่า ขมิบนี่มันฝึกกันได้จริงๆ ซินะครับ
พอจะบอกเทคนิคได้รึเปล่าครับ

ของผมถ้าใช้มือมันก็นานอยู่นะครับ
พอกับแฟนนี่ แปปเดียวจริงๆ - -*
rockmanxxx
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 07:50:43 PM »

แสดงว่า ขมิบนี่มันฝึกกันได้จริงๆ ซินะครับ

ของผมถ้าใช้มือมันก็นานอยู่นะครับ
พอกับแฟนนี่ แปปเดียวจริงๆ - -*
ถ้ากับมือควบคุมได้กับแฟนแปบเดียวแปลว่าเกี่ยวกับจังหว่ะด้วยครับ

ต้องมีผ่อนหนักผ่อนเบา เสียวมากก็ผ่อนหน่อย คลายเสียวละค่อยเร่ง

หรือทำแบบนี้เกร็งอวัยวะให้แข็งๆเหมือนกลั้นฉี่อ่ะครับแล้วซอยถี่ๆ มันจะเหมือนเราขมิบไปในตัวด้วย

ลองทำตามสเต็บนี้ดูครับ เกร็งอวัยวะ-ซอยถี่ๆ-คลายอวัยวะ-ซอยเนิบๆ

ตอนเกร็งจะเหมือนขมิบเข้า ตอนคลายจะเหมือนปล่อยขมิบ เห็นภาพไหมครับ

ขมิบเข้า+ชอยถี่ๆ ปล่อยขมิบ+ซอยเนิบๆ

จะเหมือนตอนเราหัดขมิบปกติ แต่เปลี่ยนมาเป็นขมิบตอนทำกิจกรรมแทน

ลองดูครับ วิธีนี้ช่วยให้ทำกิจกรรมได้นานขึ้น
007inwza
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 26, 2016, 09:19:55 PM »

ถ้ากับมือควบคุมได้กับแฟนแปบเดียวแปลว่าเกี่ยวกับจังหว่ะด้วยครับ

ต้องมีผ่อนหนักผ่อนเบา เสียวมากก็ผ่อนหน่อย คลายเสียวละค่อยเร่ง

หรือทำแบบนี้เกร็งอวัยวะให้แข็งๆเหมือนกลั้นฉี่อ่ะครับแล้วซอยถี่ๆ มันจะเหมือนเราขมิบไปในตัวด้วย

ลองทำตามสเต็บนี้ดูครับ เกร็งอวัยวะ-ซอยถี่ๆ-คลายอวัยวะ-ซอยเนิบๆ

ตอนเกร็งจะเหมือนขมิบเข้า ตอนคลายจะเหมือนปล่อยขมิบ เห็นภาพไหมครับ

ขมิบเข้า+ชอยถี่ๆ ปล่อยขมิบ+ซอยเนิบๆ

จะเหมือนตอนเราหัดขมิบปกติ แต่เปลี่ยนมาเป็นขมิบตอนทำกิจกรรมแทน

ลองดูครับ วิธีนี้ช่วยให้ทำกิจกรรมได้นานขึ้น

ขอบคุณครับ จะลองไปทำดูครับ

ปล.จบตรงที่ แฟนบอกขอแรงๆนี่แหละ แรงปุบ เสร็จทุกที - -*
หน้า: [1] พิมพ์