พฤษภาคม 03, 2024, 05:54:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องน้ำหล่อลื่นของสาวๆหน่อยครับ  (อ่าน 1815 ครั้ง)
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2016, 11:43:37 PM »

คือ จากประสบการณ์ที่บิ้วท์อารมณ์จนสาวมีน้ำหล่อลื่นท่วมท้น มีเรื่องประหลาดใจว่า...มันต่างกันครับ แล้วก็ไม่เหมือนในหนัง av เท่าไร
คือ ถ้าออกมาแรกๆ มันจะใสๆครับ บางคนบิ้วท์หนักๆก็จะขุ่นขึ้น เยิ้มแฉะไปหมด
แต่ที่แปลกสุด มีคนนึง มันข้นๆขาวๆเหมือนน้ำผู้ชายเลยอะครับ
แต่ทุกคนสะอาดนะครับ ไม่มีหมี แต่พอเห็นน้ำข้นขาว ผมก็ไม่กล้าใช้ส่วนอื่นบิ้วท์ต่อครับ ใช้แต่นิ้วอย่างเดียว
หรือบางทีพอซอยไปสักพัก น้ำของสาว ก็จะข้นขึ้นๆๆ แล้วก็เยิ้มย้อยออกมาข้างนอกเป็นสีขุ่นๆขาวๆเลยครับ

มันเป็นปกติไหมครับ เคยเห็นแต่ใน censor av มันใสๆ แถมพุ่งปรี๊ดๆ อีก เลยสงสัยว่าสาวที่ผมเคยเจอเขาแปลกรึเปล่าครับ
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2016, 12:53:21 AM »

เป็นปกติของน้ำหล่อลื่นครับ เพราะมันโดนเสียดสี เกิดความร้อนมันก็เปลี่ยนสีเป็นสีขาวแบบนั้นแหละ
ส่วนในหนังเอวีที่มีน้ำใสๆแตกออกมาเยอะๆเขาเรียกว่า female ejaculation (squirting) เป็นการถึงจุดสุดยอดอีกแบบของผู้หญิง ครับ ไม่มีสี ไม่มีกลิ่น ไม่ใช่ฉี่แน่นอน

หน้า: [1] พิมพ์